• เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M
    • เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M
    • เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M
    • เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M
    • เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M
  • เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M

    เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: Hilink
    ได้รับการรับรอง: CE, Rohs, FCC
    หมายเลขรุ่น: QSFP-4SFP10G-CU3M

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: 20 เซนติเมตร * 17 เซนติเมตร * 3 เซนติเมตร
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Western Union, PayPal
    สามารถในการผลิต: 100 ชิ้น / / สัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ชื่อ: QSFP-4SFP10G-CU3M สายเคเบิลชนิด: สายเคเบิลทองแดงแบบพาสซีฟ
    สาย AWG: 24AWG 30AWG ประเภทตัวเชื่อมต่อ: 40G QSFP ถึง 4 * SFP + 10G
    ความยาวสายเคเบิล: 0.5 ม. -10 ม อุณหภูมิในการทำงาน: 0-70
    เครื่องหมาย: ที่กำหนดเอง
    แสงสูง:

    dac copper cable

    ,

    direct attached copper cable

    รายละเอียดสินค้า

    เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M

    สลับสายทองแดง QSFP 40G QSFP โดยตรงเป็น 4 สาย SFP + Passive QSFP-4SFP10G-CU3M DAC

     

    40G QSFP + Direct Attach Cables สอดคล้องกับข้อกำหนด SFF-8436สายเคเบิล SFP + Direct Attach เป็นไปตามข้อกำหนด SFF-8431, SFF-8432 และ SFF-8472

    เกจสายไฟมีให้เลือกมากมายตั้งแต่ 30 ถึง 24 AWG พร้อมตัวเลือกความยาวสายเคเบิลต่างๆ (สูงสุด 7 ม.)

     

    คุณสมบัติ
    • 40G QSFP + สอดคล้องกับ SFF- 8436

    SFP + สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432 และ SFF-8472
    •อัตราข้อมูลสูงสุด 10.3125Gbps ต่อช่อง
    •การส่งข้อมูลสูงสุด 7m
    •อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 70 ℃
    •แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว
    •เป็นไปตาม RoHS

     

    สิทธิประโยชน์
    •โซลูชันทองแดงที่คุ้มค่า
    •โซลูชันพลังงานระบบทั้งหมดต่ำที่สุด
    •โซลูชัน EMI ระบบรวมต่ำสุด
    •การออกแบบที่เหมาะสมสำหรับความสมบูรณ์ของสัญญาณ

     

    การใช้งาน

    •อีเธอร์เน็ต 40G

     

    ซีรีส์ต่อไปนี้

    SFP + 10G-DAC30-P03M
    SFP-H10GB-CU4M แบบพาสซีฟ
    SFP-H10GB-CU5M แบบพาสซีฟ
    SFP + 10G-DAC24-P06M
    SFP + 10G-DAC24-P07M แบบพาสซีฟ
    SFP + 10G-AOC-001M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-002M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-003M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-005M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-007M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-010M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-020M ใช้งานอยู่
    QSFP + ถึง QSFP +, สายออปติคอลที่ใช้งาน 5M
    QSFP + ถึง QSFP +, สายออปติคอลที่ใช้งาน 7M
    QSFP + ถึง QSFP +, สายออปติคอลที่ใช้งาน 10M
    QSFP + ถึง QSFP +, สายออปติคอลที่ใช้งาน 20M
    QSFP + ถึง 4SFP + สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่ 5M
    QSFP + ถึง 4SFP + สายออปติคอลที่ใช้งาน 7M
    QSFP + ถึง 4SFP + สายออปติคอลที่ใช้งาน 10M
    QSFP +, 40Gb / s, 40GBASE-SR4, MMF, 850nm, 150M
    QSFP +, 40Gb / s, 40GBASE-LR4, SMF, 1310nm, 10KM
    CFP, 40Gb / s, 40GBASE-SR4, MMF, 850nm, 150M
    CFP, 40Gb / s, 40GBASE-LR4, SMF, 1310nm, 10KM
    CFP, 100Gb / s, 100GBASE-SR10, MMF, 850nm, 100M
     

     

    เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M 0เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M 1เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M 2

     

    เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M 3เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M 4

     

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ เชื่อมต่อโดยตรงกับทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลสำหรับเชื่อมต่อโดยตรงสายเคเบิล DAC QSFP-4SFP10G-CU3M คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!