• EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM
  • EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM
  • EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM
EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM

EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: CWDM-SFP10G-80

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1PCS
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์พุพอง
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 100 ชิ้นต่อวัน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ความยาวคลื่น: 1470~610nm อัตราข้อมูล: 10Gbs
ระยะทาง: 80KM บรรจุุภัณฑ์: SFP+
DOM DDM: ใช่ เครื่องส่ง: EML
ผู้รับ: APD การรับประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ EML APD SFP +

,

โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM SFP +

,

ดูเพล็กซ์ LC 10G SFP + CWDM

รายละเอียดสินค้า

10G CWDM 1470nm ~ 1610nm 80KM ZR ดูเพล็กซ์ LC SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ DDM EML + APD

 

Hilink HLSCxx1XL-CD80 CWDM 10Gbps SFP+ transceiver ออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติคัลผ่านไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยวสำหรับความยาวลิงก์ 80 กม.

 

ช่องเต็มเป็น CWDM สำหรับ

1270 นาโนเมตร 1290 นาโนเมตร 1310 นาโนเมตร 1330 นาโนเมตร 1350 นาโนเมตร 1370 นาโนเมตร 1390 นาโนเมตร 1410 นาโนเมตร 1430 นาโนเมตร 1450 นาโนเมตร

1470nm 1490nm 1510nm 1530nm 1550nm 1570nm 1590nm 1610nm

 

 

คุณสมบัติ

 

  • รอยเท้า SFP+ แบบเสียบได้
  • รองรับอัตราบิต 9.95 ถึง 11.3Gb/s

  • ขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์

  • เครื่องส่งสัญญาณ EML 1470nm ~ 1610nm ที่ระบายความร้อนด้วยเครื่องรับ APD

  • ใช้ได้กับการเชื่อมต่อ SMF 80 กม.

  • ใช้พลังงานต่ำ < 1.5W

  • อินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

  • อินเทอร์เฟซแบบออปติคัลสอดคล้องกับ IEEE 802.3ae 10GBASE-ZR

  • อินเทอร์เฟซไฟฟ้าสอดคล้องกับ SFF-8431

  • อุณหภูมิเคสในการทำงาน: เชิงพาณิชย์:0 ถึง 70 °Cอุตสาหกรรม: -40 ถึง 80 °C

  • เป็นไปตาม RoHS-6 (ไร้สารตะกั่ว)
 
หมายเลขสินค้า CWDM-SFP10x-80 ชื่อผู้จำหน่าย Hilink
แบบฟอร์มประเภท SFP+ อัตราข้อมูลสูงสุด 10Gbps
ความยาวคลื่น CWDM ระยะทางสูงสุดของสายเคเบิล 80KM
อินเตอร์เฟซ LC เพล็กซ์ ส่วนประกอบทางแสง EML CWDM
ประเภทสายเคเบิล SMF การสนับสนุน DOM ใช่
TX Power 0~3dBm ตัวรับความไว <-23dBm
ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ 0 ถึง 70°C (32 ถึง 158°F) HTS-รหัสฮาร์โมไนซ์ 8517706000
 

 

แอปพลิเคชั่น

  • 10GBASE-ER ที่ 10.3125Gbps
  • อีเธอร์เน็ต 10G
  • ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM 0

 

EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM 1


การรับประกัน

เราสัญญาว่าตัวรับส่งสัญญาณแสงที่โฆษณาทั้งหมดนั้นเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่
เราไม่เคยใช้วัสดุที่เก่าและตกแต่งใหม่โดยเด็ดขาด
ตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการใช้งานและการทดสอบอายุ
เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง
การจัดส่ง

 

 

ความได้เปรียบในการแข่งขัน:


1. คุณภาพดีและรับประกัน 3 ปี
2. การปรับปรุงราคาที่แข่งขันได้
3. เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์ (CISCO/HP/Extreme/Juniper/H3C…)
4. OEM/ODM ป้ายที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อก, จัดส่งที่รวดเร็ว


Hilink สามารถจัดหาทั้งผู้ส่งต่อและลูกค้าที่ได้รับการแต่งตั้งโดย FedEx, DHL, UPS, TNT และ EMS
บางรายการในสต็อกสามารถส่งออกได้ในวันเดียวกันรายการที่ไม่มีสต็อกแล้วการจัดส่งจะทำใน 3-7 วัน
DHL จะใช้เวลา 2-4 วันทำการในการจัดส่ง และ FedEx ใช้เวลาเพียง 1-3 วันทำการ
สำหรับสเปน อิตาลี บราซิล และบางประเทศ สินค้าจะใช้เวลานานกว่าจะมาถึงเนื่องจากระยะเวลาพิธีการทางศุลกากร


 

 
รูปถ่ายสินค้า
 

 

EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM 2

 

EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM 3

EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM 4

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ EML APD SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G CWDM 1470nm-1610nm 80KM ZR เพล็กซ์ LC DDM คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!