• C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN
  • C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN
  • C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN
  • C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN
C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN

C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: DWDM-SFP10GXX-80-T

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1PCS
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์พุพอง
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 100 ชิ้นต่อวัน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ความยาวคลื่น: ความยาวคลื่น C-band ข้อมูล: 1G~11.3Gbs
ระยะทาง: 80KM บรรจุุภัณฑ์: SFP+
เครื่องส่ง: C-band-tunable laser ผู้รับ: APD
แสงสูง:

โมดูลออปติคัล SFP + ที่ปรับได้

,

โมดูลออปติคัล 10G DWDM SFP +

,

แถบ C ที่ปรับได้ sfp + dwdm

รายละเอียดสินค้า

C-band ที่ปรับได้ 10GBASE-ZR 10G DWDM โมดูลออปติคัล 80KM หลายอัตรา 80KM สำหรับ OTN
 

HilinkC-band Tunable SFP+ transceivers ออกแบบมาเพื่อใช้ใน 1Gbps ถึง 11.3Gbps multi-rate 50GHz/100GHz DWDM ที่เชื่อมโยงได้ถึง 80km ของเส้นใยโหมดเดียว G.652

เข้ากันได้กับแอปพลิเคชันเครือข่ายและรูปแบบการรับส่งข้อมูลที่หลากหลาย: CPRI, OTN, Fibre Channel ฯลฯ เสียบได้แบบ Hot Pluggable และด้วยความสามารถในการปรับคลื่นความถี่แคบ ช่วยลดการประหยัดและการกำหนดค่าในเครือข่ายออปติคัลได้อย่างมาก

โมดูลนี้ได้รับการปรับให้เหมาะสมสำหรับ Local Area Networks (LAN), Mobile Fronthaul และ 10G Ethernet (10GbE) ผ่านลิงก์ออปติคัลไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF), P2P และเครือข่ายแบบพาสซีฟฟีเจอร์เสริมของ G.Metro ช่วยให้ปรับความยาวคลื่นอัตโนมัติผ่านไฟเบอร์ได้อินเทอร์เฟซการตรวจสอบด้วยแสงแบบดิจิตอลมีให้ผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ที่สอดคล้องกับมาตรฐาน SFP +

 
คุณสมบัติ

  • ฟอร์มแฟกเตอร์ SFP+ แบบเสียบปลั๊กได้
  • รองรับอัตราข้อมูล 1.0 - 11.3Gbps (9.8 - 11.3 สำหรับรุ่นที่รองรับ CDR)
  • ระยะห่างช่องสัญญาณ ITU 50GHz/100GHz (C-Band)
  • ขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
  • ความยาวลิงค์สูงสุด 80km
  • เลเซอร์ปรับแถบ C-band และเครื่องตรวจจับภาพถ่าย APD ประสิทธิภาพสูง
  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดียว
  • การกระจายพลังงาน < 2.3W พร้อม CDR สำหรับอุณหภูมิอุตสาหกรรม
  • ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยดิจิตอลในตัว
  • เป็นไปตาม RoHS 2.0 (2011/65/EU ปราศจากสารตะกั่ว)
  • ช่วงอุณหภูมิเคส: เชิงพาณิชย์ 0 ~ 70 ℃ / อุตสาหกรรม -40 ~ 85 ℃ตัวเลือก

 
ข้อมูลจำเพาะและพารามิเตอร์
 

รายการ No.d DW-SFP10GX-80-T ชื่อผู้จำหน่าย Hilink
แบบฟอร์มประเภท SFP+ อัตราข้อมูลสูงสุด 10Gbps
ความยาวคลื่น DWDM CH17-CH61 ระยะทางสูงสุดของสายเคเบิล 80KM
อินเตอร์เฟซ LC เพล็กซ์ ส่วนประกอบทางแสง EML DWDM
ประเภทสายเคเบิล SMF การสนับสนุน DOM ใช่
TX Power -2~4dBm ตัวรับความไว <-21dBm
ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ 0 ถึง 70°C (32 ถึง 158°F) HTS-รหัสฮาร์โมไนซ์ 8517706000

 

ส่ง ลักษณะเฉพาะ

พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์ หน่วย
อัตราข้อมูล 1.0 11.3 Gbps
กำลังขับออฟติคอล -2 +4 dBm
อัตราส่วนการปราบปรามโหมดด้านข้าง 35   เดซิเบล
อัตราการสูญพันธุ์ (NRZ, กรองแล้ว) 8.2   เดซิเบล
ทัศนศึกษาสเปกตรัม -11 +11 GHz
ช่วงการปรับความถี่แสง (4 แบนด์) 196.05 (1529.16) 191.30 (1567.14) THz(นาโนเมตร)

 

รับ ลักษณะเฉพาะ

พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์ หน่วย
อัตราข้อมูล 1.0 11.3 Gbps
อัตราข้อผิดพลาดบิตสูงสุด (10Gbps)   1e-12 -
ตัวรับช่วงความยาวคลื่น 1260 1600 THz(นาโนเมตร)
รับความไว   -21 dBm
ตัวรับแสงสะท้อน   -27 เดซิเบล
LOS ยืนยัน -34   dBm
LOS ยกเลิกการยืนยัน   -25 dBm
LOS ฮิสเทรีซิส 0.5   เดซิเบล


 Hilink optical Transceiver เข้ากันได้ 100%:Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, D-link, Alcatel, Mikrotik, Finisar, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel เป็นต้น
 
 
แอปพลิเคชั่น

  • 10G ไฟเบอร์แชนเนล

  • ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

  • SONET/SDH

  • ระบบ DWDM

ตัวอย่างโซลูชัน DWDM
C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN 0

 
รายละเอียดรูปภาพ
C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN 1
 
C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN 2

 
ข้อได้เปรียบของ Hilink
1. Hilink ก่อตั้งขึ้นในปี 2550 เชี่ยวชาญในด้านนี้ด้วยประสบการณ์ประมาณ 10 ปี
2. "เครดิตเป็นพื้นฐาน คุณภาพเป็นอันดับแรก" ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราเป็นของใหม่ เราไม่เคยใช้ส่วนประกอบมือสอง
3. ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, Dlink, Alcatel, Riverstone,
Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel เป็นต้น
4. เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง
5. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราผ่าน CE, ROHS, FCC
6. เรายังให้บริการโซลูชั่นออปติคัล DWDM CWDM WDM

 
2015 OFC ในสหรัฐอเมริกา
 
3 Years warranty 10G SFP+ SR
 
 
ใบรับรอง
 
C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN 4
C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN 5
 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ C แบนด์ที่ปรับได้ 10GBASE ZR SFP + โมดูลออปติคัล 10G DWDM หลายอัตรา 80KM SMF สำหรับ OTN คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!