Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd.

สัญญาของเรายังคงอยู่
ให้ตัวเลือกการเคลื่อนไหวสำหรับลูกค้าของเราที่ต้องการ
  • Video
  • Images
รายละเอียดบริษัท
ตลาดหลัก: อเมริกาเหนือ, ยุโรปตะวันตก, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้
ประเภทธุรกิจ: ผู้ผลิต, Distributor / Wholesaler, ผู้นำเข้า, ผู้ส่งออก, บริษัท การค้า
แบรนด์: ahili, hilink, hilinksys, ahilinktek
ไม่มีพนักงาน: 100~150
ยอดขายประจำปี: 4million-6 million
ปีที่ก่อตั้ง: 2007
ส่งออกเครื่องคอมพิวเตอร์: 70% - 80%
แนะนำ

Shenzhen Hilink Technology Co. , Ltd. ก่อตั้งขึ้นในปี 2550 ปี

เรามีความเชี่ยวชาญในการผลิตและการตลาดผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสง

ความสามารถหลักของเราคือไฟเบอร์ออปติกของ QSFP28, DWDM CWDM SFP / XFP

และโซลูชั่นเครือข่ายของ FWDM, DWDM CWDM WDM, MPO AAWG ฯลฯ

ซึ่งส่วนใหญ่ใช้ในการประมวลผลแบบคลาวด์ศูนย์ข้อมูลการเข้าถึงเครือข่ายและอื่น ๆ

สำหรับการปรับปรุงผลิตภัณฑ์หลักและประสิทธิภาพของโซลูชัน

เรายังเชี่ยวชาญกับผลิตภัณฑ์ออปติคอลที่เกี่ยวข้องตามความต้องการของลูกค้า

 

เรามีสายการผลิตมืออาชีพและพนักงานที่ผลิตสินค้าคุณภาพสูงในระยะเวลาอันสั้น

สินค้าทั้งหมดมาพร้อมกับการรับรองเช่นมาตรฐาน RoHS CE FCC

เรามุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์ระดับ 1

และโซลูชันที่คุ้มค่าเพื่อสร้างคุณค่าใหม่ให้กับคู่ค้าของเรา

 

ผลิตภัณฑ์และบริการของเราเข้าถึงประเทศและเขตต่างๆทั่วโลก

เราได้สร้างความสัมพันธ์แบบ win-win ในระยะยาวกับลูกค้าทั่วโลกเช่น Viking Netherland, Sweden Telecoms, TX ISP ของสหรัฐอเมริกา

ด้วยชื่อเสียงที่เติบโตขึ้นปัจจุบันพันธมิตรจากทั่วโลกเข้าร่วมกับเรามากขึ้นเรื่อย ๆ

อุดมคติของเราคือทำให้การสื่อสารสะดวกและง่ายขึ้น

เพื่อส่งมอบบริการที่ยอดเยี่ยมและคุณค่าในการทำงานเรามุ่งมั่นเพื่อความเป็นเลิศและความสมบูรณ์แบบด้วยความกระตือรือร้น
 


 

 

ประเทศจีน Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. รายละเอียด บริษัท 0

ประวัติ
2007 Hilink Hongkong บริษัท ก่อตั้งขึ้นใน Huaqiang North สำหรับผลิตภัณฑ์ระบบเครือข่ายและอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ IC ชิพที่เกี่ยวข้อง
2009 เราได้จัดทำแผนกวิจัยและพัฒนาผลิตภัณฑ์ออพติคอลและคู่มือ GPS ไว้แล้ว
2011 การลงทุนโรงงานขนาดเล็กสำหรับออปติคัลโมดูล 1.25G 155M ยอมรับคำสั่งซื้อ OEM และ ODM

2013 เซินเจิ้น Hilink จัดตั้งแผนกการขายและการวิจัยในเขต Longhua ของเซินเจิ้นเรามุ่งเน้นเกี่ยวกับโมดูลแสงตั้งแต่ปีนี้

2014 ออก 40G QSFP + SR4 และได้รับการปรับปรุงที่ดีสำหรับผลิตภัณฑ์ AAWG ทำให้การสูญเสียการแทรกต่ำมาก

2015 บริษัท น้องสาว Huayu สื่อสารกลายเป็นพันธมิตร hilinktech สำหรับโครงการ CWDM DWDM AAWG ที่มีการผลิตเป็นจำนวนมาก

2016 Hilink ร่วมกับ Huayu ใน OFC เราได้ปรับปรุงผลิตภัณฑ์ wdm และโซลูชันของเราผลิตภัณฑ์ดังกล่าวเป็นที่นิยมกับตลาดของเกาหลีและสหรัฐอเมริกา

2017 เราเคลื่อนไหวต่อไป

บริการ

ด้วยการสนับสนุนและความไว้วางใจของคุณเราไม่ได้อยู่คนเดียว

ไม่เพียง แต่จัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงเท่านั้น Hilink ยังให้บริการที่เป็นเลิศ

 

การจัดส่งสินค้า

International Express: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่น ๆใช้เวลา 1-7 วัน

Air post: Hongkong Post`` China air, CDEK (Russian Line) ฯลฯ ใช้เวลา 6 ~ 15days

 

การจ่ายเงิน

T / T สหภาพตะวันตก Paypal เครดิต Escrow เป็นที่ยอมรับ

 

รับประกัน

1. เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดจะเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่ ๆ และจะไม่ใช้วัสดุเก่าและได้รับการตกแต่งใหม่

2. ตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุ

3. หากมีปัญหาด้านความเข้ากันได้หรือปัญหาด้านคุณภาพคุณสามารถส่งคืนสินค้าให้เราและมีการเปลี่ยนซ่อมแซมแม้กระทั่งบริการคืนเงิน

4. เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง.ประเทศจีน Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. รายละเอียด บริษัท 0

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: คุณเป็นผู้ผลิตหรือทำการค้าหรือไม่?

ใช่เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพและเรายังมีพันธมิตรที่น่าเชื่อถือในการจัดการผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง

 

ถาม: คุณขายสินค้ามือสองหรือไม่?

ตอบ: ไม่ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราเป็นของใหม่เราไม่เคยใช้ส่วนประกอบของมือสอง

 

ถาม: คุณยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใด

ตอบ: T / T, Paypal, Western Union เป็นที่ยอมรับ

 

ถาม: คุณสามารถเสนอวิธีการจัดส่งสินค้าได้อย่างไร?

ตอบ: วิธีการจัดส่งตามปกติของเราคือทางอากาศและทาง Express เช่น DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS, Hongkong-Post เป็นต้น

จะใช้เวลา 1-7 วันเพื่อไปยังสถานที่ของคุณ

 

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณมีการรับประกันหรือไม่?และนานแค่ไหน?

ตอบ: ใช่เรารับประกันสินค้าทั้งหมด 3 ปีนับจากวันที่จัดส่ง

 

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ใดได้บ้าง?

ตอบ: ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, D-link, Alcatel, ECI, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Alcatel-Lucent, Zyxel, Rad ฯลฯ

 

ถาม: จะสั่งซื้อได้อย่างไร?

1 ยืนยันรายละเอียดการสั่งซื้อโปรดบอกรุ่นและปริมาณที่คุณต้องการ

2 ใบแจ้งหนี้ Proforma ได้รับการยืนยันคำสั่งซื้อจะถูกจัดเรียงเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ

3 ยืนยันและจัดส่งสินค้าจากนั้นหมายเลขติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันที

4 เราจะช่วยติดตามสินค้าของคุณจนกว่าคุณจะได้รับสินค้าอย่างปลอดภัย

 

คู่มือผลิตภัณฑ์ Hilink

Active Optics A: (QSFP +, SFP +, XFP, X2, ตัวแปลงสื่อ, QSFP AOC)

Active Optics B: (6G SFP, 4G SFP, 2.5G SFP, 1.25G SFP, 1.25G GPON OLT, 622M, 155M)

สายเชื่อมต่อ (Active Optical Cable, Direct-Attach Cable DAC)

ผลิตภัณฑ์แบบพาสซีฟ (CWDM, DWDM MUX / DEMUX, AAWG, MPO / MTP, FWDM, สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก, ตัวแยก ฯลฯ )

 

ประเทศจีน Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. รายละเอียด บริษัท 1

ทีมงานของเรา
ในฐานะที่เป็นผู้ผลิตออปติคอลที่เติบโตอย่างรวดเร็ว Hilink มีทีมงานองค์กรดังต่อไปนี้