Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd.

ประเทศจีน โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออพติคอล & โมดูล SFP Transceiver ผู้ผลิต

มืออาชีพ โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออพติคอล ผู้ผลิตในอุตสาหกรรม
ผู้เชี่ยวชาญออนไลน์
Nhận hỗ trợ qua thư điện tử

Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd.

Shenzhen Hilink Technology Co. , Ltd. ก่อตั้งขึ้นในปี 2550 ปี เรามีความเชี่ยวชาญในการผลิตและการตลาดผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสง ความสามารถหลักของเราคือไฟเบอร์ออปติกของ QSFP28, DWDM CWDM SFP / XFP และโซลูชั่นเครือข่ายของ FWDM, DWDM CWDM WDM, MPO AAWG ฯลฯ ซึ่งส่วนใหญ่ใช้ในการประมวลผลแบบคลาวด์ศูนย์ข้อมูลการเข้าถึงเครือข่ายและอื่น ๆ สำหรับการปรับปรุงผลิตภัณฑ์หลักและประสิทธิภาพของโซลูชัน เรายังเชี่ยวชาญกับผลิต...
ติดต่อ
ประเทศจีน Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd.
งานของพวกเรา
ผู้ให้บริการชั้นนำของจีน โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออพติคอล & โมดูล SFP Transceiver
ควบคุมคุณภาพ
Hilink นำ เสนอผลิตภัณฑ์ระดับ 1 และรับประกันคุณภาพที่ดีเพื่อให้ลูกค้าของเราเติบโต ผลิตภัณฑ์ของเราได้รับการทดสอบอย่างเต็มที่ก่อนการจัดส่งและมีการรับประกันอายุการใช้งาน เพื่อตอบสนองมาตรฐานคุณภาพและติดตาม...
เรียนรู้เพิ่มเติม