Hilink จะเข้าร่วมงาน NETCOM2019 วันที่ 26-29 ส.ค. , 2562 ในบราซิล

April 27, 2019

ข่าว บริษัท ล่าสุดเกี่ยวกับ Hilink จะเข้าร่วมงาน NETCOM2019 วันที่ 26-29 ส.ค. , 2562 ในบราซิล

                                                                 

Hilink จะเข้าร่วม   NETCOM2019 นิทรรศการลงวันที่ 26-29 สิงหาคม 2019 ในบราซิล

เราจริงใจเชิญคุณไปที่บูธของเราไม่: B14D
เพื่อเรียนรู้เกี่ยวกับข้อมูลผลิตภัณฑ์ของเรา
ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนและความไว้วางใจของคุณ!
ศูนย์แสดงสินค้า:

เกี่ยวกับ NETCOM

NetCom จะมีอินเทอร์เน็ตและอินทราเน็ตความปลอดภัย - การบริหารความเสี่ยงคอมพิวเตอร์การประชาสัมพันธ์และการโฆษณาโทรคมนาคมเครือข่ายคอมพิวเตอร์การจัดการเอกสารอิเล็กทรอนิกส์การตลาดและการขายและอื่น ๆ อีกมากมาย

เกี่ยวกับ บริษัท

Hilink เป็น professioanl ที่อุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงสายเคเบิลที่แนบมาโดยตรงและอุปกรณ์การผลิต R&D บริษัท ผู้ผลิตอุปกรณ์ออปติคัลโดยตรงอุทิศเพื่อการพัฒนาผลิตภัณฑ์การผลิตการจัดจำหน่ายและการบริการลูกค้าทั้งหมด

เราให้การแก้ปัญหาที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับปัญหาในการสื่อสารด้วยแสงไฟเบอร์สำหรับผู้ใช้ทั่วโลก เราให้บริการตัวรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้งาน DAC สำหรับศูนย์ข้อมูลและผลิตภัณฑ์แฝงสำหรับผู้ประกอบการทั่วโลกผู้จัดจำหน่ายช่องทางและผู้ผลิตอุปกรณ์:

1. ตัวรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้งาน: 100G QSFP28 CFP2 / 40G QSFP + / SFP + / XFP / CFP / SFP / SFP28 / CWDM / DWDM / ฯลฯ

2. สายเคเบิลแนบโดยตรงสำหรับศูนย์วันที่: 40G QSFP + AOC / 40G และ 10G สายเคเบิล Active หรือ Passive ทองแดงเป็นต้น

3. อุปกรณ์ออปติคอล CWDM และ DWDM แบบพาสซีฟ, Mux / Demux, Patchcord, Attenuator, MPO / MTP สายเคเบิลผลิตภัณฑ์ ฯลฯ

ในขณะเดียวกันการผลิตและการจัดการทางวิทยาศาสตร์ครั้งใหญ่ส่งผลให้ต้นทุนลดลง ดังนั้นเราจึงมีราคาที่แข่งขัน เราพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อตอบสนองทุกความต้องการของลูกค้านำเสนอผลิตภัณฑ์ที่ยอดเยี่ยมและบริการที่สมบูรณ์แบบ