Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd.
ติดต่อเรา

ชื่อผู้ติดต่อ : Steve Wang

หมายเลขโทรศัพท์ : +86 18038098254

WhatsApp : +8618038098254,8615625275843

Free call
สายการผลิต
  • โปรแกรมโมดูลออปติคัล
  • 10G 100G Cable

สายผลิตภัณฑ์

คู่มือผลิตภัณฑ์ hilink

เลนส์ที่ใช้งาน A: (400G QSFP, QSFP28+ , QSFP40G, CFP2 , SFP+ , XFP,, ตัวแปลงสื่อ, QSFP AOC)

เลนส์ที่ใช้งาน B:(6G SFP,4G SFP, CSFP, 2.5G SFP,1.25G SFP,1.25G,622M,155M, GPON OLT SFP)

สายเคเบิลเชื่อมต่อระหว่างกัน (4.25G 10G 40G 100G Active Optical Cable, Direct-Attach Cable DAC)

 

ผลิตภัณฑ์แบบพาสซีฟ

(CWDM,DWDM MUX/DEMUX, AAWG,MPO/MTP, EDFA, FWDM, ตัวหมุนเวียนแสง, ตัวแยก PLC)
 

 

Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน 0

 

Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน 1

OEM/ODM
  • Test eyecode
  • การผลิต DAC AOC
  • การผลิตสวิตช์ใยแก้วนำแสง

เรามีฝ่ายพัฒนาอิสระของตัวรับส่งสัญญาณ 155Mbps ถึง 100Gbps และโซลูชัน CWDM DWDM

Hilink ให้บริการ OEM และ ODM สำหรับโมดูลออปติคัล DAC และ AOC 100G เป็นต้น

 

ความจุของ Hilinktech:

กำลังการผลิตปัจจุบันสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ใช้งานอยู่ ได้แก่ SFP , XFP, BIDI ;คือ 200K ชิ้น/เดือน QSFP 10K ชิ้น/เมานต์

ความจุปัจจุบันสำหรับส่วนประกอบแบบพาสซีฟคือ 150K ชิ้น/เดือนสำหรับตัวกรอง cwdm, สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก, ข้อต่อ ฯลฯ

 

Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน 0

 

 

วิจัยและพัฒนา
  • การทดสอบการโอน
  • การทดสอบ QSFP 40G AOC

Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน 0

ในการเข้ารหัสและตรวจสอบการเข้ารหัสก่อนบรรจุภัณฑ์

Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน 1

การทดสอบ OTN สำหรับ QSFP28 และ DWDM

ติดต่อกับพวกเรา

ป้อนข้อความของคุณ