Images
  • Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน
  • Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน
  • Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน
  • Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน
  • Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน
  • Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน
  • Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน
  • Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน
สายการผลิต

สายผลิตภัณฑ์

คู่มือผลิตภัณฑ์ hilink

Active Optics A: (QSFP28 +, QSFP40G, CFP2, SFP +, XFP, ตัวแปลงสื่อ, QSFP AOC)

Active Optics B: (6G SFP, 4G SFP, CSFP, 2.5G SFP, 1.25G SFP, 1.25G, 622M, 155M, GPON OLT SFP)

สายเคเบิลเชื่อมต่อระหว่างกัน (4.25G 10G 40G 100G Active Optical Cable, Direct-Attach Cable DAC)

 

ผลิตภัณฑ์แฝง

(CWDM, DWDM MUX / DEMUX, AAWG, MPO / MTP, EDFA, FWDM, เครื่องหมุนเวียนแสง, ตัวแยก PLC)
 

 


 

Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน 0

OEM/ODM

เรามี Dept ของตัวรับส่งสัญญาณ 155Mbps ถึง 100Gbps และโซลูชัน CWDM DWDM ที่พัฒนาโดยอิสระ

Hilink ให้บริการ OEM และ ODM สำหรับโมดูลออปติคัล DAC และ AOC 100G เป็นต้น

 

ความจุของ Hilinktech:

กำลังการผลิตปัจจุบันสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ใช้งานอยู่ ได้แก่ SFP, XFP, BIDI;คือ 200Kpcs / เดือน QSFP 10K pcs / mounth

ความจุปัจจุบันสำหรับส่วนประกอบแบบพาสซีฟคือ 150Kpcs / เดือนสำหรับตัวกรอง cwdm สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกข้อต่อ ฯลฯ

 

 

วิจัยและพัฒนา

Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน 0

ในการเข้ารหัสและตรวจสอบการเข้ารหัสก่อนบรรจุภัณฑ์

Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd. สายการผลิตของโรงงาน 1

การทดสอบ OTN สำหรับ QSFP28 และ DWDM