• SFP-10G-T RJ45 SFP 10Gb / S Copper RJ45 โมดูลสำหรับสวิตช์เราเตอร์
  • SFP-10G-T RJ45 SFP 10Gb / S Copper RJ45 โมดูลสำหรับสวิตช์เราเตอร์
  • SFP-10G-T RJ45 SFP 10Gb / S Copper RJ45 โมดูลสำหรับสวิตช์เราเตอร์
SFP-10G-T RJ45 SFP 10Gb / S Copper RJ45 โมดูลสำหรับสวิตช์เราเตอร์

SFP-10G-T RJ45 SFP 10Gb / S Copper RJ45 โมดูลสำหรับสวิตช์เราเตอร์

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL -10G-SFP-T

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, Paypal
สามารถในการผลิต: 3000/ชิ้น/เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: SFP-10G-T อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 10G
ขั้วต่อไฟเบอร์: RJ45 การทำงาน: เจรจาอัตโนมัติ
บรรจุุภัณฑ์: SFP+ จัดส่งโดย: DHL
แสงสูง:

โมดูล RJ45 ทองแดง SFP RJ45

,

โมดูลทองแดง RJ45 10Gb / s

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง SFP

รายละเอียดสินค้า

SFP-10G-T RJ45 SFP 10Gb / s โมดูลทองแดง RJ45 SFP + TO RJ45 สำหรับสวิตช์เราเตอร์

 

คุณสมบัติของสินค้า

 

รองรับ 10Gbase-T / 5Gbase-T / 2.5Gbase-T / 1000base-T

รอยเท้า SFP แบบเสียบปลั๊กได้

ชุดขั้วต่อ RJ-45 ขนาดกะทัดรัด

เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และปราศจากสารตะกั่ว

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว +3.3V

10 Gigabit Ethernet ผ่านสาย Cat 6a- สูงสุด 30M

อุณหภูมิในการทำงานแวดล้อม: 0°C ถึง +65°C

 

รายละเอียดสินค้า

SFP+-10GBASE-T Copper Small Form Pluggable (SFP) ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตามข้อตกลง SFP Multi Source Agreement (MSA)เข้ากันได้กับมาตรฐาน 10Gbase-T / 5Gbase-T / 2.5Gbase-T / 1000base-T ตามที่ระบุไว้ใน IEEE Std 802.3SFP+-10GBASE-T ใช้พิน RX_LOS ของ SFP สำหรับการระบุลิงก์หากดึงพิน TX_DISABLE ของ SFP ขึ้น ให้รีเซ็ต PHY IC

 

SFP-10G-T RJ45 SFP 10Gb / S Copper RJ45 โมดูลสำหรับสวิตช์เราเตอร์ 0

ข้อมูลบริษัท:

เซินเจิ้น Hilink Technology Co., Ltd. ซึ่งเป็นผู้เชี่ยวชาญในการผลิตและการตลาดผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสง ก่อตั้งขึ้นในปี 2550

RoHS, ISO & CE cerificated เราเป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำที่เชี่ยวชาญในด้านนี้ 10 ปีด้วยคุณภาพที่เหนือกว่าราคาที่แข่งขันได้และทางออกที่ดี

ความสามารถหลักของเราคือใยแก้วนำแสงของ CFP, QSFP28, QSFP SR4&LR4, CWDM SFP/XFP/X2, DWDM SFP/XFP/X2, โซลูชันของ DWDM, CWDM, WDM, MPO, AAWG เป็นต้น

เรามีแผนกวิจัยและพัฒนาอิสระที่มีวิศวกรมากฝีมือ 8 คน พร้อมด้วยอุปกรณ์และอุปกรณ์ขั้นสูง เช่น สวิตช์และเราเตอร์ สำหรับการทดสอบและขั้นตอนโดยละเอียดเพิ่มเติม

นอกจากนี้เรายังมีผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับสายตาที่เกี่ยวข้องและโซลูชั่นที่ดีเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้า

ลูกค้าใหม่และลูกค้าเก่าได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นเพื่อเยี่ยมชมโรงงานและสำนักงานของเราเพื่อขอความร่วมมือเพิ่มเติม
หวังว่าจะสร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจกับคุณ
Market distribution.jpg
.jpg

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ SFP-10G-T RJ45 SFP 10Gb / S Copper RJ45 โมดูลสำหรับสวิตช์เราเตอร์ คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!