• 1M 40G QSFP จนถึง 4xSFP + 10G Breakout AOC สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน QSFP-4SFP10G-AOC1M
    • 1M 40G QSFP จนถึง 4xSFP + 10G Breakout AOC สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน QSFP-4SFP10G-AOC1M
    • 1M 40G QSFP จนถึง 4xSFP + 10G Breakout AOC สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน QSFP-4SFP10G-AOC1M
  • 1M 40G QSFP จนถึง 4xSFP + 10G Breakout AOC สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน QSFP-4SFP10G-AOC1M

    1M 40G QSFP จนถึง 4xSFP + 10G Breakout AOC สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน QSFP-4SFP10G-AOC1M

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    ชื่อแบรนด์: Hilink
    ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
    หมายเลขรุ่น: Hilink-QSFP-4SFP10G-AOC1M

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งกล่องขายปลีกหรือตามที่กำหนด
    เวลาการส่งมอบ: 1-6 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
    สามารถในการผลิต: 3000 ชิ้นต่อสัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 40G-4x10G ตัวเชื่อมต่อ 1: QSFP 40G
    ต่อ 2: 10G SFP + (4 พอร์ต) ความยาวสายเคเบิล: 1M
    แสงสูง:

    AOC Active Optical Cable

    ,

    Cisco AOC Cables

    รายละเอียดสินค้า

    1M 40G QSFP จนถึง 4xSFP + 10G Breakout AOC สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน QSFP-4SFP10G-AOC1M

    40G QSFP AOC

    สายเคเบิลออพติคัลที่ใช้งานได้ QSFP + ถึง 4xSFP + 10G เหมาะสำหรับระยะทางที่สั้นมากและมีวิธีที่คุ้มค่าในการสร้างลิงค์ 40 กิกะบิตระหว่างพอร์ต QSFP กับสวิตช์ SFP + 4 พอร์ตภายในชั้นวางและในชั้นวางที่ติดกัน

    คุณสมบัติ:
    อินเทอร์เฟซระบบไฟฟ้าที่สอดคล้องกับตัวเชื่อมต่อ QSFP + (SFF-8436) และ SFP + (SFF-8431)
    Hot Pluggable
    เครื่องส่งสัญญาณ VCSEL ขนาด 850nm, ตัวรับสัญญาณภาพ PIN
    ได้ถึง 100 เมตรบน OM3 MMF
    อุณหภูมิในกรณีใช้งาน: 0 ถึง 70 ℃
    ที่อยู่อาศัยโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพการทำงานของอีเอ็มไอที่เหนือกว่า
    เป็นไปตาม RoHS (ไม่มีตะกั่ว)
    การใช้งาน:
    40 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต
    การใช้งาน Fibre Channel
    InfiniBand QDR, SDR, DDR
    กลุ่มคอมพิวเตอร์สมรรถนะสูง
    เซิร์ฟเวอร์สวิตช์การ์ดเก็บข้อมูลและอะแดปเตอร์การ์ดโฮสต์ InfiniBand QDR, DDR และ SDR
    1.jpg
    สายเคเบิล QSFP Series
    ส่วนจำนวน ลักษณะ
    สาย HL-QSFP + 40G-Optical
    HL-QSFP-40G-AOC1M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 1M
    HL-QSFP-40G-AOC3M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 3M
    HL-QSFP-40G-AOC5M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 5M
    HL-QSFP-40G-AOC7M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 7 เดือน
    HL-QSFP-40G-AOC10M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 10 ล้าน
    HL-QSFP-40G-AOC20M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 20M
    HL-QSFP-40G-AOC30M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่มีการใช้งาน 30M
    HL-QSFP-40G-AOC50M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 50 ม
    HL-QSFP-40G-AOC100M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัล 100 ม. ที่ใช้งานอยู่
    HL-QSFP + 40G Copper Cable
    HL-QSFP-H40G-CU1M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิ้ลทองแดงแบบพาสซีฟ 1M
    HL-QSFP-H40G-CU2M QSFP + ถึง QSFP + สายทองแดงแบบพาสซีฟ 2M
    HL-QSFP-H40G-CU3M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิ้ลทองแดงแบบพาสซีฟ 3M
    HL-QSFP-H40G-CU4M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิ้ลทองแดงแบบพาสซีฟ 4M
    HL-QSFP-H40G-CU5M QSFP + ถึง QSFP + สายทองแดงแบบพาสซีฟ 5 ล
    HL-QSFP-H40G-ACU7M QSFP + ถึง QSFP + สายทองแดงที่ใช้งานอยู่
    HL-QSFP-H40G-ACU10M QSFP + ถึง QSFP + สายทองแดงที่ใช้งานอยู่
    HL-QSFP-4SFP + สายทองแดง
    HL-QSFP-4SFP10G-CU0.5M QSFP + ถึง 4SFP + สายทองแดงแบบพาสซีฟ 0.5 ม
    HL-QSFP-4SFP10G-CU1M QSFP + ถึง 4SFP + สายทองแดงแบบพาสซีฟ 1M
    HL-QSFP-4SFP10G-CU3M QSFP + ถึง 4SFP + สายทองแดงแบบพาสซีฟ 3M
    HL-QSFP-4SFP10G-CU5M QSFP + ถึง 4SFP + สายทองแดงแบบพาสซีฟ 5 ล
    HL-QSFP-4SFP + สายเคเบิลออปติค
    HL-QSFP-4SFP10G-AOC1M QSFP + ถึง 4SFP + สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่ 1M
    HL-QSFP-4SFP10G-AOC3M QSFP + ถึง 4SFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 3M
    HL-QSFP-4SFP10G-AOC5M QSFP + ถึง 4SFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 5M
    HL-QSFP-4SFP10G-AOC7M QSFP + ถึง 4SFP + สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่ 7M
    HL-QSFP-4SFP10G-AOC10M QSFP + ถึง 4SFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 10M

    -_09.png

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ 1M 40G QSFP จนถึง 4xSFP + 10G Breakout AOC สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน QSFP-4SFP10G-AOC1M คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!