• BiDi WDM SFP พร้อมขั้วต่อ SC ขั้ว SFP Transceiver 1.25G Tx1310 / Rx1550 3KM
    • BiDi WDM SFP พร้อมขั้วต่อ SC ขั้ว SFP Transceiver 1.25G Tx1310 / Rx1550 3KM
  • BiDi WDM SFP พร้อมขั้วต่อ SC ขั้ว SFP Transceiver 1.25G Tx1310 / Rx1550 3KM

    BiDi WDM SFP พร้อมขั้วต่อ SC ขั้ว SFP Transceiver 1.25G Tx1310 / Rx1550 3KM

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
    หมายเลขรุ่น: HL-SFP1G-BXx-S3

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, พลาสติกแบน, กล่องขายปลีก ฯลฯ
    เวลาการส่งมอบ: 1-6 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 50000pairs / เดือน
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ชื่อสินค้า: wdm sfp ความยาวคลื่น A: TX1310 / RX1550nm
    ความยาวคลื่น B: TX1550 / RX1310nm ระยะทาง: 3 กิโลเมตร
    DDM: ใช่ อุณหภูมิการทำงาน: 0 ° C ถึง 70 ° C
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC เดี่ยว แหล่ง: FP + PIN
    แสงสูง:

    sfp fiber transceiver

    ,

    sfp optical transceiver

    รายละเอียดสินค้า

    BiDi WDM SFP พร้อมขั้วต่อ SC ขั้ว SFP Transceiver 1.25G Tx1310 / Rx1550 3KM

    BiDi WDM SFP พร้อมขั้วต่อ SC ขั้ว SFP Transceiver 1.25G Tx1310 / Rx1550 3KM

    Hilink WDM หรือ BIDI SFP เป็นตัวรับส่งข้อมูลแบบใยแก้วนำแสง ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง โมดูลที่ใช้ในการสื่อสารแบบออปติคอลสำหรับการสื่อสารข้อมูลทั้งแบบโทรคมนาคมและแบบสองทิศทาง เลนส์ BIDI 1G เป็นโมดูลตัวเสียบขนาดเล็กสำหรับโหมด Single Mode Fast Ethernet, Gigabit, Fibre Channel, SDH / SONET

    คุณสมบัติ

    1, อัตราข้อมูลแบบ Dual ของการทำงาน 1.25Gbps / 1.063Gbps
    เครื่องตรวจจับแสงเลเซอร์ FPGA และ PIN ขนาด 2, 1310nm / 1550nm สำหรับการส่งผ่าน 3 กม
    3, สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมกับช่องเสียบแบบ simplex LC หรือ SC
    4 การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล:
    การสอบเทียบภายในหรือการปรับเทียบภายนอก
    5, เข้ากันได้กับ SONET OC-24-LR-1
    6, เข้ากันได้กับ RoHS
    7, + 3.3V ไฟเดียว
    8 ช่วงอุณหภูมิกรณีการดำเนินงานของ
    0 ° C ถึง +70 ° C (เชิงพาณิชย์) หรือ -40 ° C ถึง + 85 ° C (อุตสาหกรรม)

    การประยุกต์ใช้งาน

    1, Gigabit Ethernet

    2, Fibre Channel
    3 เปลี่ยนเป็นอินเตอร์เฟส Switch
    4, การใช้งาน backplane สลับ
    5, อินเตอร์เฟซ Router / Server
    6, ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

    การใช้งาน:

    • Gigabit Ethernet
    • Fibre Channel
    • แอพพลิเคชัน WDM
    • การสื่อสารโทรคมนาคม
    • เครือข่าย PON

    ทั่วไป

    ตัวรับส่งสัญญาณแบบ SFP (Small Form Factor Pluggable) รองรับ Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA) สอดคล้องกับกิกะบิตอีเธอร์เน็ตตามที่ระบุไว้ใน IEEE STD 802.3 และ 1x Fibre Channel ตามที่ระบุไว้ใน FC-PI-2 Rev. 10.0 พวกเขาเป็นไปตาม RoHS และปราศจากสารตะกั่ว

    ข้อมูลจำเพาะ:

    P / N HLSB3512L-CD3 HLSB5312L-
    Datarate 1.25gb / s
    ระยะทาง 3 กิโลเมตร
    ความยาวคลื่น Tx1550 / Rx1310 TX1310 / RX1550
    เครื่องส่ง FP
    ผู้รับ PIN
    สื่อ SMF
    DDM / DOM ใช่
    เชื่อมต่อ LC / SC
    ใบสมัคร OC-3 / STM-1 / Fast Ethernet
    อุณหภูมิในการทำงาน 0 ℃ ~ + 70 ℃
    แรงดันไฟฟ้า 3.3V
    การรับรอง มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL
    ยี่ห้อ

    Neuter, OEM, Hilink

    เครื่องรับส่งข้อมูล BiDi (WDM)

    SFP Single B / D Transceiver ซีรี่ส์:

    GLC-BX-D20 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1310nm 20 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U20 SC 1.25G FP Tx1310nm / Rx1490nm 20 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U40 SC 1.25G DFB Tx1310nm / Rx1490nm 40 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D40 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1310nm 40 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U70 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 70 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D70 SC 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 70 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U80 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 80 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D80 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 80 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U120 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm ระยะทาง 120 กม. / SC BIDI
    GLC-BX-D120 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 120 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-FE-100BX-U 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 10km
    GLC-FE-100BX-D 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 10km
    GLC-FE-100BX-U20 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 20 กม
    GLC-FE-100BX-D20 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 20 กม
    GLC-FE-100BX-U40 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 40km
    GLC-FE-100BX-D40 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 40km
    GLC-FE-100BX-U80 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 80km
    GLC-FE-100BX-D80 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 80km



    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ BiDi WDM SFP พร้อมขั้วต่อ SC ขั้ว SFP Transceiver 1.25G Tx1310 / Rx1550 3KM คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!