• WDM 1.25G SFP โมดูล 3 / 20KM ช่องต่อ LC / SC SFP Fiber Transceiver
    • WDM 1.25G SFP โมดูล 3 / 20KM ช่องต่อ LC / SC SFP Fiber Transceiver
  • WDM 1.25G SFP โมดูล 3 / 20KM ช่องต่อ LC / SC SFP Fiber Transceiver

    WDM 1.25G SFP โมดูล 3 / 20KM ช่องต่อ LC / SC SFP Fiber Transceiver

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE / ROHS / FCC
    หมายเลขรุ่น: 1.25G-BIDI-20

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบบรรจุภัณฑ์ 10 ชิ้น / ถาด
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
    สามารถในการผลิต: 500 / สัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    อัตราข้อมูล: 1.25G ระยะทาง: 1-20KM
    เชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา / LC การประกัน: ปีที่ 3
    แบรนด์: Hilink / กำหนดเอง
    แสงสูง:

    sfp optical transceiver

    ,

    sfp fiber module

    รายละเอียดสินค้า

    WDM 1.25G SFP โมดูล 3 / 20KM ช่องต่อ LC / SC SFP Fiber Transceiver

    2017 ขายผลิตภัณฑ์ร้อน WDM 1.25G โมดูล SFP โมดูล 3 / 20KM LC / SC SFP Transceiver Module

    WDM 1.25G SFP 20Km

    Tx: 1310nm / Rx: 1550nm BIDI sfp Transceiver

    Tx: 1550nm / Rx: 1310nm BIDI sfp Transceiver

    คุณสมบัติ:
    เชื่อมโยงข้อมูลสองทิศทางได้สูงถึง 1.25 Gb / วินาที
    รอยต่อ SFP แบบ Hot-pluggable
    เครื่องส่งสัญญาณ 1310nm FP และตัวรับสัญญาณ 1550 PIN

    1550 FP Transmitter และตัวรับสัญญาณ 1310 PIN

    ขั้วต่อ LC เดี่ยว
    การกระจายพลังงานต่ำ
    ตู้โลหะสำหรับลด EMI
    สามารถส่งข้อมูลได้ถึง 3 กิโลเมตร
    แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว

    สอดคล้องกับข้อกำหนด SFP MSA

    กำลังขับเฉลี่ย: -14 ~ -8dBm

    ความไวของ Receiver: -22dBm

    ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน: 0 ° C ถึง 70 ° C

    การใช้งาน:

    Gigabit Ethernet
    Fibre Channel
    แอพพลิเคชัน WDM

    ชุดเครื่องรับสัญญาณ B / D:

    GLC-BX-D20 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1310nm 20 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U20 SC 1.25G FP Tx1310nm / Rx1490nm 20 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U40 SC 1.25G DFB Tx1310nm / Rx1490nm 40 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D40 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1310nm 40 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U70 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 70 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D70 SC 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 70 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U80 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 80 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D80 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 80 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U120 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm ระยะทาง 120 กม. / SC BIDI
    GLC-BX-D120 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 120 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-FE-100BX-U 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 10km
    GLC-FE-100BX-D 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 10km
    GLC-FE-100BX-U20 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 20 กม
    GLC-FE-100BX-D20 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 20 กม
    GLC-FE-100BX-U40 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 40km
    GLC-FE-100BX-D40 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 40km
    GLC-FE-100BX-U80 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 80km
    GLC-FE-100BX-D80 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 80km

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ WDM 1.25G SFP โมดูล 3 / 20KM ช่องต่อ LC / SC SFP Fiber Transceiver คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!