• Duplex LC 1570nm 40 กม. ER 10G CWDM SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ CW-SFP10G-ER
  • Duplex LC 1570nm 40 กม. ER 10G CWDM SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ CW-SFP10G-ER

    Duplex LC 1570nm 40 กม. ER 10G CWDM SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ CW-SFP10G-ER

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
    หมายเลขรุ่น: Hilink-CW-SFP10G-40

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งกล่องขายปลีกหรือตามที่กำหนด
    เวลาการส่งมอบ: 1-6 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
    สามารถในการผลิต: 3000 ชิ้นต่อสัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 10GBASE-ER ระยะทาง: 40km
    ความยาวคลื่น: 1570nm อินเตอร์เฟซ: Duplex LC
    การประกัน: ปีที่ 3 CE/ROHS/FCC: ใช่
    แสงสูง:

    sfp+ optical transceive

    ,

    10g sfp+ module

    รายละเอียดสินค้า

    Duplex LC 1570nm 40 กม. ER 10G CWDM SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ CW-SFP10G-ER

    CW-SFP10G-ER Duplex LC 10G 1570nm 40 กิโลเมตร ER CWDM SFP + ด้วยฟังก์ชัน DOM


    ตัวรับสัญญาณ SFP + 10G CWDM ได้รับการออกแบบมาสำหรับ 10G BASE-ZR / ZW / 802.11a 10G และสามารถรองรับอัตราข้อมูลจาก 1.25Gb / s ถึง 11.1Gb / s การวินิจฉัยแบบดิจิตอลมีให้ผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่ระบุไว้ใน SFP + MSA ใช้กันอย่างแพร่หลายกับ CWDM Mux Demux ด้วยกัน
    คุณสมบัติ:
    - / 1 Hot Pluggable SFP
    - / 2 เครื่องส่งสัญญาณ CWDM EML
    - / 3 ระยะทางถึง 40 กม. ใน SMF
    - / 4 ขั้วต่อ Duplex LC
    - / 5 จอภาพดิจิตอลออฟติคัล (DOM / DDM Function)
    - / 6 สอดคล้องกับ SFF-8431 MSA, SFF-8432 MSA, SFF-8472 MSA
    - / 7 0 ~ 70 Temp


    การใช้งาน:
    10G Ethernet
    ช่องสัญญาณ Fiber 10G
    ระบบ CWDM
    SONET OC-192 / SDH STM-64

    ตัวรับส่งสัญญาณ CWDM 10G:

    CWDM XFP (10G)
    CWDM XFP LR 10G (1270-1450nm) 10km CWDM XFP 0 ~ 70
    CWDM XFP ER 10G (1470-1610nm) 40km CWDM XFP 0 ~ 70
    CWDM XFP ZR 10G (1470-1610nm) 80km CWDM XFP 0 ~ 70
    CWDM SFP + (10G)
    CWDM SFP + (10G) LR 10G (1270-1450nm) 10km CWDM SFP + 0 ~ 70
    CWDM SFP + ER 10G (1470-1610nm) 40km CWDM SFP + 0 ~ 70
    CWDM SFP + ZR 10G (1470-1610nm) 80km CWDM SFP + 0 ~ 70
    CWDM Xenpak (10G)
    CWDM Xenpak ER 10G 1470 ~ 1610nm 40km XENPAK 0 ~ 70
    CWDM Xenpak ZR 10G 1470 ~ 1610nm 80km XENPAK 0 ~ 70
    CWDM X2 (10G)
    CWDM X2-ERC 10G 1470 ~ 1610nm 40km X2 0 ~ 70
    CWDM X2-ZRC 10G 1470 ~ 1610nm 80km X2 0 ~ 70

    บริการของเรา:

    1. ติดต่อฝ่ายขายเพื่อดูรายละเอียดเพิ่มเติมเพื่อยืนยันคำสั่งซื้อของคุณ
    2. ระยะเวลานำสั้น ๆ หลังจากยืนยัน

    3. เราจัดส่งสินค้าโดยด่วนระหว่างประเทศ

    4. การตอบสนองอย่างรวดเร็วสำหรับความคิดเห็นของลูกค้าและคำถามอื่น ๆ

    รับประกัน:

    >& ใหม่เอี่ยม.

    > และ OEM / ODM สามารถใช้ได้
    > 100% ผ่านการทดสอบคุณภาพและการทดสอบอายุ
    > และรับประกัน 3 ปี (นับจากวันที่จัดส่ง)

    การสนับสนุนด้านเทคนิค:

    เราสนับสนุนคำแนะนำด้านเทคนิคในการแก้ไขปัญหาความผิดปกติหรือส่วนประกอบทดแทนและจัดเตรียมโครงการการกำหนดค่าระบบเครือข่ายที่เกี่ยวข้อง
    บริการหลังการขาย
    เรามีบริการหลังการขายเป็นเวลา 24 ชั่วโมงสัญญาว่าจะให้บริการด้านเทคนิคหรือคำแนะนำในทุกที่ทุกเวลา
    เพื่อนร่วมงานของเราจะตอบสนองความต้องการของลูกค้าใน 12 ชั่วโมงหลังจากเกิดเหตุฉุกเฉิน


    รายละเอียดการบรรจุ: ถุงแบบคงที่, PVC PVC Pack, กล่องขายปลีกกล่องเทคนิคหรือกำหนดเอง

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ Duplex LC 1570nm 40 กม. ER 10G CWDM SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ CW-SFP10G-ER คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!