• 1.25G โมเด็มรับส่งข้อมูล DOM 1310nm ขนาด 1.25Gbps 1.80GHz ZX CWDM SFP SFP
  • 1.25G โมเด็มรับส่งข้อมูล DOM 1310nm ขนาด 1.25Gbps 1.80GHz ZX CWDM SFP SFP

    1.25G โมเด็มรับส่งข้อมูล DOM 1310nm ขนาด 1.25Gbps 1.80GHz ZX CWDM SFP SFP

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
    หมายเลขรุ่น: HL-CW-SFP-ZX

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งกล่องขายปลีกหรือตามที่กำหนด
    เวลาการส่งมอบ: 1-4 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
    สามารถในการผลิต: 3000 pcss ต่อสัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 1.25G ระยะทางสูงสุด: File not found.
    ความยาวคลื่น: 1310nm อินเตอร์เฟซ: Duplex LC
    การประกัน: ปีที่ 3 ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS
    แสงสูง:

    sfp optical transceiver

    ,

    sfp fiber module

    รายละเอียดสินค้า

    1.25G โมเด็มรับส่งข้อมูล DOM 1310nm ขนาด 1.25Gbps 1.80GHz ZX CWDM SFP SFP

    1.25Gbps 1.25G DOM 1310nm 80 นาที ZX CWDM SFP สำหรับอินเทอร์เฟซ CWDM

    Dual LC 1.25G DDM 1310nm 80 กม. CWDM SFP

    ตัวรับส่งสัญญาณแบบ SFP (Small Form Factor Pluggable) รองรับ Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA) สอดคล้องกับกิกะบิตอีเธอร์เน็ตตามที่ระบุไว้ใน IEEE STD 802.3 และ 1x Fibre Channel ตามที่ระบุไว้ใน FC-PI-2 Rev. 10.0 พวกเขาเป็นไปตาม RoHS และปราศจากสารตะกั่ว

    - คุณสมบัติ:
    A. สูงสุดถึง 1.25Gb / วินาทีการเชื่อมโยงข้อมูล
    B. การบีบอัด SFP แบบ Hot-pluggable
    C. เครื่องส่งเลเซอร์ DFB ที่ไม่มีการระบายความร้อน
    D. ขั้วต่อ Duplex LC
    E. สูงสุด 80 กม. ในขนาด 9 / 125μm SMF
    F. ตู้โลหะสำหรับลด EMI
    G. แหล่งจ่ายไฟ Single + 3.3V
    H. การกระจายพลังงานต่ำ <700mW
    I. ช่วงอุณหภูมิในการทำงานเชิงพาณิชย์: 0 ถึง + 70 ℃

    - การใช้งาน:
    1. Gigabit Ethernet
    2. ช่องสัญญาณไฟเบอร์
    3. ระบบ CWDM

    1410 2.jpg

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ 1.25G โมเด็มรับส่งข้อมูล DOM 1310nm ขนาด 1.25Gbps 1.80GHz ZX CWDM SFP SFP คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!