• โมดูล SFP Transceiver Module แบบ dual SFP Cisco GLC-LH-SM รองรับ 1.25g 1310nm 10km
    • โมดูล SFP Transceiver Module แบบ dual SFP Cisco GLC-LH-SM รองรับ 1.25g 1310nm 10km
    • โมดูล SFP Transceiver Module แบบ dual SFP Cisco GLC-LH-SM รองรับ 1.25g 1310nm 10km
    • โมดูล SFP Transceiver Module แบบ dual SFP Cisco GLC-LH-SM รองรับ 1.25g 1310nm 10km
  • โมดูล SFP Transceiver Module แบบ dual SFP Cisco GLC-LH-SM รองรับ 1.25g 1310nm 10km

    โมดูล SFP Transceiver Module แบบ dual SFP Cisco GLC-LH-SM รองรับ 1.25g 1310nm 10km

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE, ROHS, FCC
    หมายเลขรุ่น: HLSP3112L-CD10

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบพัสดุ, 10 ชิ้น / ถาด
    เวลาการส่งมอบ: 5-7 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 1000 / ชิ้น / เดือน
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ชื่อ: GLC-LH-SM ความยาวคลื่น: 1310nm
    ความไว (dBm): <-22 DDM: ใช่
    อัตราข้อมูล: 1.25G
    แสงสูง:

    sfp fiber transceiver

    ,

    sfp optical transceiver

    รายละเอียดสินค้า

    โมดูล SFP Transceiver Module แบบ dual SFP Cisco GLC-LH-SM รองรับ 1.25g 1310nm 10km

    Cisco GLC-LH-SM รองรับ 1.25g 1310nm ตัวรับสัญญาณ Sfp แบบเส้นใยคู่ 10 ก

    คุณสมบัติ

    • อัตราข้อมูล 1.25Gbps / 1.063Gbps
    • 20 กม. มีขนาด 9/125 μm SMF
    • ช่องต่อ LC แบบถอดได้สองด้านแบบ SFP ด้านบน
    • Class 1 FDA และ IEC60825-1 ความปลอดภัยของเลเซอร์
    • ใช้งานร่วมกับ SFP MSA
    • ใช้งานร่วมกับ SFF-8472
    • + 3.3V ไฟจ่ายเดียวและ TTL Logic Interface
    • กำลังไฟเฉลี่ย: -8 ~ -4 dBm
    • ความไวของ Receiver: -22dBm
    • ช่วงอุณหภูมิที่ขยายออก (EXT): -5 ถึง 85 ° C
    • ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว

    การประยุกต์ใช้งาน

    • Gigabit Ethernet
    • โครงสร้างพื้นฐานของ Fiber Channel Switch
    • ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

    มาตรฐาน

    • รองรับ SFP MSA (เวอร์ชันกันยายน 14 2000)
    • SFF-8472 (Rev 9.3, สิงหาคม 2002) อินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอลสำหรับเครื่องรับส่งสัญญาณออพติคอล
    • รองรับ IEEE 802.3z
    • ข้อกำหนด ANSI สำหรับข้อกำหนดของ Fibre Channel
    • สอดคล้องกับ Telcordia GR-468-CORE

    ข้อมูลจำเพาะ:

    P / N GLC-LH-SMD / SFP-GEL
    Datarate 1.25G
    ระยะทาง 20 KM
    ความยาวคลื่น 1310nm
    เครื่องส่ง FP
    ผู้รับ PIN
    สื่อ SMF
    DDM / DOM ใช่
    เชื่อมต่อ LC
    ใบสมัคร จีอี
    อุณหภูมิในการทำงาน -10 ℃ ~ + 85 ℃
    แรงดันไฟฟ้า 3.3V
    การรับรอง มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL
    ยี่ห้อ Neutral และ OEM

    ขนาดแพ็กเกจ

    1000base-lx ประสิทธิภาพสูง 1310nm 20 กม. 1.25g sfp

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ โมดูล SFP Transceiver Module แบบ dual SFP Cisco GLC-LH-SM รองรับ 1.25g 1310nm 10km คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!