• 1000BASE-ZX Dual LC 1.25G DDM 1350nm 80 กม. CWDM SFP สำหรับ CWDM Systerm
  • 1000BASE-ZX Dual LC 1.25G DDM 1350nm 80 กม. CWDM SFP สำหรับ CWDM Systerm

    1000BASE-ZX Dual LC 1.25G DDM 1350nm 80 กม. CWDM SFP สำหรับ CWDM Systerm

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
    หมายเลขรุ่น: HL-CW-SFP-ZX35

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งกล่องขายปลีกหรือตามที่กำหนด
    เวลาการส่งมอบ: 1-4 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
    สามารถในการผลิต: 3000 pcss ต่อสัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 1.25G ระยะทางสูงสุด: 80km
    ความยาวคลื่น: 1350nm อินเตอร์เฟซ: Duplex LC
    การประกัน: ปีที่ 3 ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS
    แสงสูง:

    sfp optical transceiver

    ,

    sfp fiber module

    รายละเอียดสินค้า

    1000BASE-ZX Dual LC 1.25G DDM 1350nm 80 กม. CWDM SFP สำหรับ CWDM Systerm

    1000BASE-ZX Duplex LC 1.25G DDM 1310nm 80 กม. CWDM SFP สำหรับ CWDM Systerm

    Dual LC 1.25G DDM 1310nm 80 กม. CWDM SFP

    ตัวรับส่งสัญญาณแบบ SFP (Small Form Factor Pluggable) รองรับ Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA) สอดคล้องกับกิกะบิตอีเธอร์เน็ตตามที่ระบุไว้ใน IEEE STD 802.3 และ 1x Fibre Channel ตามที่ระบุไว้ใน FC-PI-2 Rev. 10.0 พวกเขาเป็นไปตาม RoHS และปราศจากสารตะกั่ว

    คุณสมบัติ:
    เชื่อมโยงข้อมูลคู่กันได้ถึง 1.25Gb / วินาที
    รอยต่อ SFP แบบ Hot-pluggable
    เครื่องส่งเลเซอร์ DFB 1350nm ที่ไม่มีการระบายความร้อน
    ขั้วต่อ Duplex LC
    สูงสุด 80 กม. ในขนาด 9 / 125μm SMF
    ตู้โลหะสำหรับลด EMI
    แหล่งจ่ายไฟ Single + 3.3V
    กำลังไฟต่ำ <700mW
    ช่วงอุณหภูมิในการทำงานเชิงพาณิชย์: 0 ถึง + 70 ℃

    การใช้งาน:
    Gigabit Ethernet
    ช่องไฟเบอร์
    อินเตอร์เฟซ Router / Server
    ระบบ CWDM

    1410 2.jpg

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ 1000BASE-ZX Dual LC 1.25G DDM 1350nm 80 กม. CWDM SFP สำหรับ CWDM Systerm คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!