• 1000BASE-ZX Dual LAN 1.25G DDM 1430nm 80 km SFP CWDM Systerm Interface
    • 1000BASE-ZX Dual LAN 1.25G DDM 1430nm 80 km SFP CWDM Systerm Interface
  • 1000BASE-ZX Dual LAN 1.25G DDM 1430nm 80 km SFP CWDM Systerm Interface

    1000BASE-ZX Dual LAN 1.25G DDM 1430nm 80 km SFP CWDM Systerm Interface

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
    หมายเลขรุ่น: HL-CW-SFP-ZX43

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งกล่องขายปลีกหรือตามที่กำหนด
    เวลาการส่งมอบ: 1-4 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
    สามารถในการผลิต: 3000 pcss ต่อสัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 1.25G ระยะทางสูงสุด: 80km
    ความยาวคลื่น: 1430nm อินเตอร์เฟซ: Duplex LC
    การประกัน: ปีที่ 3 ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS
    แสงสูง:

    sfp optical transceiver

    ,

    sfp fiber module

    รายละเอียดสินค้า

    1000BASE-ZX Dual LAN 1.25G DDM 1430nm 80 km SFP CWDM Systerm Interface

    1000BAE-ZX Dual LC 1.25G DDM 1430nm 80 กม. CWDM SFP

    ตัวรับส่งสัญญาณแบบ SFP (Small Form Factor Pluggable) รองรับ Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA) สอดคล้องกับกิกะบิตอีเธอร์เน็ตตามที่ระบุไว้ใน IEEE STD 802.3 และ 1x Fibre Channel ตามที่ระบุไว้ใน FC-PI-2 Rev. 10.0 พวกเขาเป็นไปตาม RoHS และปราศจากสารตะกั่ว

    คุณสมบัติ:
    เชื่อมโยงข้อมูลคู่กันได้ถึง 1.25Gb / วินาที
    รอยต่อ SFP แบบ Hot-pluggable
    เครื่องส่งเลเซอร์ DFB 1430nm ที่ไม่มีการระบายความร้อน
    ขั้วต่อ Duplex LC
    สูงสุด 80 กม. ในขนาด 9 / 125μm SMF
    ตู้โลหะสำหรับลด EMI
    แหล่งจ่ายไฟ Single + 3.3V
    กำลังไฟต่ำ <700mW
    ช่วงอุณหภูมิในการทำงานเชิงพาณิชย์: 0 ถึง + 70 ℃

    การใช้งาน:
    Gigabit Ethernet
    ช่องไฟเบอร์
    อินเตอร์เฟซ Router / Server
    ระบบ CWDM

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ 1000BASE-ZX Dual LAN 1.25G DDM 1430nm 80 km SFP CWDM Systerm Interface คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!