• 1310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่
    • 1310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่
    • 1310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่
    • 1310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่
  • 1310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่

    1310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
    หมายเลขรุ่น: HL-10G-LR

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, พลาสติกแบน, กล่องขายปลีก, ตามต้องการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 2000 / ชิ้น / เดือน
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ชื่อผลิตภัณฑ์: 10G-SFP-LR อัตราการส่ง: 10g
    ความยาวคลื่น: 1310nm ระยะการส่ง: 10km
    ตัวเชื่อมต่อ: LC การประกัน: 3 ปี
    แสงสูง:

    sfp+ optical transceive

    ,

    10g sfp+ module

    รายละเอียดสินค้า

    1310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่

     

    ● Hilink SFP + LR ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการรับส่งข้อมูลแบบบูรณาการที่มีประสิทธิภาพสูงผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดียวโมดูลตัวรับส่งสัญญาณนี้สอดคล้องกับ Small Form-factor Pluggable Plus (SFP +) Multisource Agreement (SFF-8431 Rev4.1) ประเภทตัวรับส่งสัญญาณนี้ได้รับการปรับให้เหมาะสมเป็นพิเศษสำหรับการขนส่งข้อมูลอนุกรมที่ความเร็วสูงสุด 10.3125 Gbps โดยมีลักษณะการเชื่อมโยงที่สอดคล้องกับ 10 -Gigabit Ethernet 10GBASE-LR ฐาน IEEE 802.3ae และ 10G Fibre Channel 1200-SM-LL-L5

     

    คุณสมบัติ

    ●ขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์

    ●รองรับ hot-pluggable

    ●โลหะที่มี EMI ต่ำกว่า

    ●การป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม

    ●เครื่องส่งสัญญาณ DFB และตัวรับ PIN

    ●ความยาวคลื่นกลางทั่วไป: 1310 นาโนเมตร

    ●ความยาวลิงก์สูงสุดถึง 10Km บน SMF

    ●เป็นไปตาม RoHS และปลอดสารตะกั่ว

    ●การวินิจฉัยแบบดิจิตอลเข้ากันได้กับ SFF-8472

    ●อุณหภูมิการทำงานของเคส: -5 ℃ ~ + 70 ℃

    ●แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยวและการกระจายพลังงานต่ำ <1.0W

     

    ใบสมัคร

    ● 1200-SM-LL-L 10G Fibre Channel
    ●อีเธอร์เน็ต 10GBASE-LR / LW 10G

     

     

     

    พารามิเตอร์ พิสัย ความถูกต้อง การสอบเทียบ
    อุณหภูมิ -5 ถึง + 85 ° C ± 3 องศาเซลเซียส ภายใน
    การจ่ายแรงดัน 2.97 ถึง 3.63V ± 3% ภายใน
    อคติปัจจุบัน 3mA ถึง 80mA ± 10% ภายใน
    พลัง TX -7.2 ~ 0.5dBm ± 3dB ภายใน
    กำลัง RX -15 ~ 0.5dBm ± 3dB

    ภายใน

     

     

     

     

     

     

     

     

     

     

     

    1310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่ 01310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่ 11310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่ 21310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่ 31310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่ 41310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่ 5

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ 1310nm 20Km โมดูล SFP + Transceiver SFP-10G-LR ขั้วต่อ LC แบบคู่ คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!