• BIDI SFP โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล LC / SC วันที่อัตรา 1.25G TX 1490NM RX 1550NM 120KM
    • BIDI SFP โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล LC / SC วันที่อัตรา 1.25G TX 1490NM RX 1550NM 120KM
  • BIDI SFP โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล LC / SC วันที่อัตรา 1.25G TX 1490NM RX 1550NM 120KM

    BIDI SFP โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล LC / SC วันที่อัตรา 1.25G TX 1490NM RX 1550NM 120KM

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE,RoHS,FCC
    หมายเลขรุ่น: HL-1.25G-BX-L120

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: USD45
    รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, พลาสติกแบน, กล่องขายปลีก, ตามต้องการ
    สามารถในการผลิต: รับราคาล่าสุด
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ชื่อสินค้า: 1.25G BIDI SFP ระยะทาง: 120km
    เกรด: LC วันที่: 1.25g
    ความยาวคลื่น: 1490 นาโนเมตร 1550 นาโนเมตร การประกัน: ปีที่ 3
    เครื่องหมาย: สามารถกำหนดเองได้ DDM: ใช่
    แสงสูง:

    fiber optic module

    ,

    fiber transceiver module

    รายละเอียดสินค้า

    BIDI SFP โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล LC / SC วันที่อัตรา 1.25G TX 1490NM RX 1550NM 120KM

    เส้นใยแสง BIDI SFP โรงงาน LC / SC วันที่อัตรา 1.25G TX 1490NM จำนวน 1550NM 120KM

    ตัวรับส่งสัญญาณแบบ SFP (Small Form Factor Pluggable) รองรับ Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA) สอดคล้องกับกิกะบิตอีเธอร์เน็ตตามที่ระบุไว้ใน IEEE STD 802.3 และ 1x Fibre Channel ตามที่ระบุไว้ใน FC-PI-2 Rev. 10.0 พวกเขาเป็นไปตาม RoHS และปราศจากสารตะกั่ว

    ซึ่งจะช่วยให้แบนด์วิดธ์ 1.25G เชื่อมต่อแบบออปติคัลมากกว่าเส้นใยโหมดเดี่ยวที่เชื่อมต่อกับคอนเนคเตอร์ simplex LC / SC และสามารถใช้งานร่วมกับ TTL Logic Interface ได้ในสภาพแวดล้อมที่มีอุณหภูมิเชิงพาณิชย์

    คุณสมบัติ:

    1.25Gbps อัตราการถ่ายโอนข้อมูล
    Tx1490nm / Rx1550nm และ Tx1550nm / Rx1490nm BiDi SFP
    ระยะทางสูงสุด 120 กม
    แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยวและ TTL Logic Interface
    Hot-Pluggable SFP
    Simplex LC
    สอดคล้องกับ SFP MSA
    การตรวจวินิจฉัยทางดิจิตอล
    อุณหภูมิกรณีใช้งาน: 0-70 ℃
    การใช้งาน:
    ลิงค์ Fibre Channel
    แอพพลิเคชัน WDM
    Gigabit Ethernet
    ลิงค์ออฟติคัลอื่น ๆ
    แอพพลิเคชัน FTTX
    รูปภาพ:
    BiDi Transceiver
    155M / 622M BiDi SFP LC / SC 155M BiDi SFP LC / SC 3 กม. / 20 กม. / 40 กม. / 80 กม. / 120 กม. พร้อมตัวเลือก DDM
    4/2 / 1G BIDI SFP LC / SC 4/2 / 1G BiDi SFP LC / SC 3 กม. / 20 กม. / 40 กม. / 80 กม. / 120 กม. พร้อมตัวเลือก DDM
    10G SFP BiDi SFP + BiDi 1270 20 กม SFP + BiDi 20 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
    SFP + BiDi 1330 20 กม SFP + BiDi 20 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC
    SFP + BiDi 1270 40 กม SFP + BiDi 40 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
    SFP + BiDi 1330 40 กม SFP + BiDi 20 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC
    SFP + BiDi 1270 60 กม SFP + BiDi 60 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
    SFP + BiDi 1330 60 กม SFP + BiDi 60 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC
    10G XFP BiDi XFP BiDi 1270 20km XFP BiDi 20 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
    XFP BiDi 1330 20 กม XFP BiDi 20 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC
    XFP BiDi 1270 40km XFP BiDi 40 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
    XFP BiDi 1330 40km XFP BiDi 40 นาที Tx1330nm / Rx1270nm LC
    XFP BiDi 1270 60 กม XFP BiDi 60 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
    XFP BiDi 1330 60 กม XFP BiDi 60 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC

    ผลิตภัณฑ์ที่รองรับ SFP ได้แก่ Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, D-Link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel เป็นต้น

    บริการของเรา:

    1. ติดต่อฝ่ายขายเพื่อดูรายละเอียดเพิ่มเติมเพื่อยืนยันคำสั่งซื้อของคุณ
    2. ระยะเวลานำสั้น ๆ หลังจากยืนยัน

    3. เราจัดส่งสินค้าโดยด่วนระหว่างประเทศ

    4. การตอบสนองอย่างรวดเร็วสำหรับความคิดเห็นของลูกค้าและคำถามอื่น ๆ

    การจัดส่งและการชำระเงิน
    1. International Express: DHL, Fedex, UPS, EMS, UPS, TNT และอื่น ๆ
    2. การชำระเงิน: T / T, Western Union Paypal และอื่น ๆ

    รับประกัน:

    >& ใหม่เอี่ยม.

    > และ OEM / ODM สามารถใช้ได้
    > 100% ผ่านการทดสอบคุณภาพและการทดสอบอายุ
    > และรับประกัน 3 ปี (นับจากวันที่จัดส่ง)

    การสนับสนุนด้านเทคนิค:

    เราสนับสนุนคำแนะนำด้านเทคนิคในการแก้ไขความผิดปกติหรือส่วนประกอบทดแทนและจัดเตรียมโครงแบบของเครือข่ายที่เกี่ยวข้อง
    บริการหลังการขาย
    เรามีบริการหลังการขายเป็นเวลา 24 ชั่วโมงสัญญาว่าจะให้บริการด้านเทคนิคหรือคำแนะนำในทุกที่ทุกเวลา
    เพื่อนร่วมงานของเราจะตอบสนองความต้องการของลูกค้าใน 12 ชั่วโมงหลังจากเกิดเหตุฉุกเฉิน


    รายละเอียดการบรรจุ: ถุงแบบคงที่, PVC PVC Pack, กล่องขายปลีกกล่องเทคนิคหรือกำหนดเอง

    ข้อมูล บริษัท :

    เซินเจิ้น Haili Link Technology จำกัด ซึ่งเป็นผู้เชี่ยวชาญในการผลิตและการตลาดผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงก่อตั้งขึ้นในปี 2007

    RoHS, ISO และ CE cerificated เราเป็นผู้จัดจำหน่ายสีทองที่เชี่ยวชาญในด้านนี้ 10 ปีมีคุณภาพดีราคาแข่งขันและทางออกที่ดี

    ความสามารถหลักของเรา ได้แก่ ไฟเบอร์ออฟติกของ CFP, QSFP28, QSFP SR4 & LR4, CWDM SFP / XFP / X2, DWDM SFP / XFP / X2 โซลูชันของ DWDM, CWDM, WDM, MPO, AAWG ฯลฯ

    เรามีแผนกวิจัยและพัฒนาที่เป็นอิสระพร้อมด้วยวิศวกรที่มีทักษะ 8 คนโดยมีอุปกรณ์และอุปกรณ์ที่ทันสมัยเช่นสวิตช์ cisco และเราเตอร์เพื่อการทดสอบและขั้นตอนละเอียดเพิ่มเติม

    นอกจากนี้เรายังมีผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับแสงและโซลูชันที่ดีเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้า

    ลูกค้าเก่าและใหม่ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากโรงงานและสำนักงานของเราเพื่อขอความร่วมมือต่อไป
    หวังสร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจกับคุณ

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ BIDI SFP โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล LC / SC วันที่อัตรา 1.25G TX 1490NM RX 1550NM 120KM คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!