• สายเคเบิ้ลทองแดงแบบต่อตรง DAC แบบพาสซีฟ 40G QSFP + QSFP-4SFP10G-CU5M Switch
    • สายเคเบิ้ลทองแดงแบบต่อตรง DAC แบบพาสซีฟ 40G QSFP + QSFP-4SFP10G-CU5M Switch
    • สายเคเบิ้ลทองแดงแบบต่อตรง DAC แบบพาสซีฟ 40G QSFP + QSFP-4SFP10G-CU5M Switch
    • สายเคเบิ้ลทองแดงแบบต่อตรง DAC แบบพาสซีฟ 40G QSFP + QSFP-4SFP10G-CU5M Switch
  • สายเคเบิ้ลทองแดงแบบต่อตรง DAC แบบพาสซีฟ 40G QSFP + QSFP-4SFP10G-CU5M Switch

    สายเคเบิ้ลทองแดงแบบต่อตรง DAC แบบพาสซีฟ 40G QSFP + QSFP-4SFP10G-CU5M Switch

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: Hilink
    ได้รับการรับรอง: CE, Rohs, FCC
    หมายเลขรุ่น: QSFP-4SFP10G-CU5M

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: 20 เซนติเมตร * 17 เซนติเมตร * 3 เซนติเมตร
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Western Union, PayPal
    สามารถในการผลิต: 100 ชิ้น / / สัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ชื่อ: QSFP-4SFP10G-CU3M ประเภทสายเคเบิ้ล: สายทองแดงแบบ Passive
    สาย AWG: 24AWG 30AWG ประเภทตัวเชื่อมต่อ: 40G QSFP ถึง 4 * SFP + 10G
    ความยาวสายเคเบิล: 0.5-10M อุณหภูมิการทำงาน: 0-70
    เครื่องหมาย: ที่กำหนดเอง
    แสงสูง:

    dac copper cable

    ,

    direct attached copper cable

    รายละเอียดสินค้า

    สายเคเบิ้ลทองแดงแบบต่อตรง DAC แบบพาสซีฟ 40G QSFP + QSFP-4SFP10G-CU5M Switch

    DAC เชื่อมต่อโดยตรง DAC ทองแดง 40G QSFP + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง QSFP-4SFP10G-CU5M เปลี่ยนสายความเร็วสูง

    สายเคเบิลเชื่อมต่อตรงขนาด 40G QSFP + ตรงตามข้อกำหนดของ SFF-8436 สายเคเบิล SFP + Direct Attach เป็นไปตามข้อกำหนดของ SFF-8431, SFF-8432 และ SFF-8472

    ตัวเลือกต่างๆของมาตรวัดเส้นลวดมีให้เลือกตั้งแต่ 30 ถึง 24 AWG พร้อมด้วยสายเคเบิ้ลยาว (ไม่เกิน 7 เมตร)

    คุณสมบัติ
    • 40G QSFP + สอดคล้องกับ SFF-8436

    SFP + สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432 และ SFF-8472
    •อัตราข้อมูลสูงสุด 10.3125Gbps ต่อช่อง
    •ส่งผ่านได้ถึง 7 เมตร
    อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 70 ℃
    •แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว
    •เป็นไปตาม RoHS

    ประโยชน์ที่ได้รับ
    •โซลูชันทองแดงที่มีประสิทธิภาพ
    •โซลูชันระบบพลังงานรวมต่ำสุด
    •โซลูชันอีเอ็มไอต่ำสุดของระบบทั้งหมด
    •การออกแบบที่ดีที่สุดสำหรับ Integral Signal Integrity

    การประยุกต์ใช้งาน

    •อีเธอร์เน็ต 40G

    ชุดต่อไปนี้

    SFP + 10G-DAC30-P03M
    SFP-H10GB-CU4M แบบพาสเวิร์ด
    SFP-H10GB-CU5M แบบพาสเวิร์ด
    SFP + 10G-DAC24-P06M
    SFP + 10G-DAC24-P07M แบบพาสซีฟ
    SFP + 10G-AOC-001M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-002M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-003M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-005M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-007M ใช้งานอยู่
    SFP + 10G-AOC-010M ใช้งานอยู่
    ใช้งาน SFP + 10G-AOC-020M
    QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 5M
    QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 7 เดือน
    QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 10 ล้าน
    QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 20M
    QSFP + ถึง 4SFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 5M
    QSFP + ถึง 4SFP + สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่ 7M
    QSFP + ถึง 4SFP + สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานอยู่ 10M
    QSFP +, 40Gb / s, 40GBASE-SR4, MMF, 850nm, 150M
    QSFP +, 40Gb / s, 40GBASE-LR4, SMF, 1310nm, 10KM
    CFP, 40Gb / s, 40GBASE-SR4, MMF, 850nm, 150M
    CFP, 40Gb / s, 40GBASE-LR4, SMF, 1310nm, 10KM
    CFP, 100 Gb / s, 100GBASE-SR10, MMF, 850nm, 100M

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ สายเคเบิ้ลทองแดงแบบต่อตรง DAC แบบพาสซีฟ 40G QSFP + QSFP-4SFP10G-CU5M Switch คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!