• Single fiber BIDI 1000base 1.25G โมดูลตัวรับสัญญาณ SFP 120KM LC Connector WDM
    • Single fiber BIDI 1000base 1.25G โมดูลตัวรับสัญญาณ SFP 120KM LC Connector WDM
    • Single fiber BIDI 1000base 1.25G โมดูลตัวรับสัญญาณ SFP 120KM LC Connector WDM
    • Single fiber BIDI 1000base 1.25G โมดูลตัวรับสัญญาณ SFP 120KM LC Connector WDM
  • Single fiber BIDI 1000base 1.25G โมดูลตัวรับสัญญาณ SFP 120KM LC Connector WDM

    Single fiber BIDI 1000base 1.25G โมดูลตัวรับสัญญาณ SFP 120KM LC Connector WDM

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE / ROHS / FCC
    หมายเลขรุ่น: 1.25G-BIDI-120

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบบรรจุภัณฑ์ 10 ชิ้น / ถาด
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
    สามารถในการผลิต: 500 / สัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    อัตราข้อมูล: 1.25G ระยะทาง: 120km
    เชื่อมต่อ: LC การประกัน: ปีที่ 3
    แบรนด์: Hilink / กำหนดเอง
    แสงสูง:

    sfp optical transceiver

    ,

    sfp fiber module

    รายละเอียดสินค้า

    Single fiber BIDI 1000base 1.25G โมดูลตัวรับสัญญาณ SFP 120KM LC Connector WDM

    ใช้ไฟเบอร์เดียว BIDI 1000base 1.25G SFP โมดูล 120KM LC Connector WDM SFP Fiber Transceiver

    คุณสมบัติของสินค้า

    • เชื่อมโยงข้อมูลคู่กันได้ถึง 1.25Gb / วินาที
    • รอยต่อ SFP แบบ Hot-pluggable
    • เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ DFB ขนาด 1550nm
    • APD Receiver
    • ขั้วต่อ Duplex LC
    • สูงสุด 120 กม. ในขนาด 9 / 125μm SMF
    • ตู้โลหะสำหรับลด EMI
    • แหล่งจ่ายไฟ Single + 3.3V
    • กำลังไฟต่ำ <700mW
    • ช่วงอุณหภูมิในการทำงานเชิงพาณิชย์: 0 ° C ถึง + 70 ° C


    การประยุกต์ใช้งาน

    1.Gigabit Ethernet

    2.1.6 ช่องสัญญาณ Fibre Channel ของ Gb / s


    ทั่วไป

    ตัวรับส่งสัญญาณแบบ SFP (Small Form Factor Plastable) แบบ 120 กิโลกรัมสามารถทำงานร่วมกับ Small Form ได้

    ข้อตกลง Factor Pluggable Multi-Sourcing (MSA) พวกเขาพร้อมกันกับ Gigabit Ethernet ตามที่ระบุไว้

    IEEE STD 802.3 และ 1x Fibre Channel ตามที่กำหนดไว้ใน FC-PI-2 Rev. 10.0 พวกเขาเป็นไปตาม RoHS และปราศจากสารตะกั่ว

    ชุดเครื่องรับสัญญาณ B / D:

    GLC-BX-D20 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1310nm 20 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U20 SC 1.25G FP Tx1310nm / Rx1490nm 20 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U40 SC 1.25G DFB Tx1310nm / Rx1490nm 40 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D40 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1310nm 40 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U70 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 70 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D70 SC 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 70 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U80 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 80 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D80 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 80 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U120 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm ระยะทาง 120 กม. / SC BIDI
    GLC-BX-D120 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 120 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-FE-100BX-U 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 10km
    GLC-FE-100BX-D 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 10km
    GLC-FE-100BX-U20 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 20 กม
    GLC-FE-100BX-D20 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 20 กม
    GLC-FE-100BX-U40 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 40km
    GLC-FE-100BX-D40 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 40km
    GLC-FE-100BX-U80 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 80km
    GLC-FE-100BX-D80 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 80km

    Hilink เชี่ยวชาญในหลากหลายของ sfp transceivers
    > SFP, SFP + XFP, CWDM, DWDM
    > CWDM / DWDM Muux Demux
    > PLC Splitter, Media Converter ฯลฯ
    > สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก (สายเคเบิล mp 10g / 40g aoc, dac และ 40g / 100g)

    อีเมล: sales02@hilinktech.com

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ Single fiber BIDI 1000base 1.25G โมดูลตัวรับสัญญาณ SFP 120KM LC Connector WDM คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!