• SONET OC-192 และ SDH STM-64 10G 1550nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลออฟติคัลขนาด 120km XFP พร้อมเครื่องขยายเสียง
    • SONET OC-192 และ SDH STM-64 10G 1550nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลออฟติคัลขนาด 120km XFP พร้อมเครื่องขยายเสียง
    • SONET OC-192 และ SDH STM-64 10G 1550nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลออฟติคัลขนาด 120km XFP พร้อมเครื่องขยายเสียง
  • SONET OC-192 และ SDH STM-64 10G 1550nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลออฟติคัลขนาด 120km XFP พร้อมเครื่องขยายเสียง

    SONET OC-192 และ SDH STM-64 10G 1550nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลออฟติคัลขนาด 120km XFP พร้อมเครื่องขยายเสียง

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: Hilink
    ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
    หมายเลขรุ่น: HL-XFP

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, ถุงพลาสติก, กล่องขายปลีกหรือตามที่ต้องการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
    สามารถในการผลิต: 500 บาท / ชิ้น / เดือน
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ชื่อ: 10G 120km XFP ความยาวคลื่น: 1550nm
    เชื่อมต่อ: LC การประกัน: ปีที่ 3
    ระยะการส่งข้อมูล: 120km อุณหภูมิของกรณีศึกษา: 0 ° C ~ + 70 ° C
    แสงสูง:

    xfp optical transceiver

    ,

    xfp fiber transceiver

    รายละเอียดสินค้า

    SONET OC-192 และ SDH STM-64 10G 1550nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลออฟติคัลขนาด 120km XFP พร้อมเครื่องขยายเสียง

    SONET OC-192 และ SDH STM-64 10G 1550nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัลระยะไกล 120 กม. (พร้อมเครื่องขยายเสียง)

    คุณสมบัติ

    • ข้อกำหนด XFP MSA Rev 4.5
    • อัตราข้อมูลจาก 9.95Gbps ถึง 11.3Gbps
    • EML ระบายความร้อนด้วย isolator
    • เครื่องรับ APD
    • ความยาวของ link ถึง 120km (with amplifier)
    • การสูญเสียพลังงานต่ำสุด 3.5 W สูงสุด
    • สนับสนุนโหมด XFI และโหมดแบ็คดอลไลน์ด์ไลน์
    • -5 องศาเซลเซียสถึง 70 องศาเซลเซียสอุณหภูมิกรณีใช้งาน
    • การตรวจสอบอุณหภูมิของโมดูล,
    • Supply Voltages, เลเซอร์อคติปัจจุบันส่งพลังงานแสงและรับพลังงานแสง
    • เป็นไปตาม RoHS (ไม่มีตะกั่ว)

    การประยุกต์ใช้งาน

    • SONET OC-192 และ SDH STM 64
    • Ethernet (10GBASE และ 10GBASE กับ FEC)
    • Fibre Channel (10G และ 10G พร้อม FEC)

    ลักษณะ

    เครื่องรับส่งสัญญาณ Haili 120km XFP ออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชัน Fibre Channel 10G SDH / SONET และ 10G

    ส่วนเครื่องส่งสัญญาณประกอบด้วยเลเซอร์ EML ที่ทำให้เย็นและส่วนรับสัญญาณประกอบด้วยโฟโตไดโอด APD ที่รวมเข้ากับ TIA ซึ่งรวมเอาพลังงานต่ำแบบคู่ CDR พร้อมการชดเชยการกระจายตัวของอิเล็กตรอน

    (EDC) โมดูลนี้สามารถใช้เพื่อชดเชยความบกพร่องของช่องสัญญาณที่เกิดจากเส้นใยโหมดเดี่ยวได้ถึง 120 กม. โมดูลทั้งหมดจะตอบสนองความต้องการด้านความปลอดภัยด้วยเลเซอร์ประเภท I ตัวรับส่งสัญญาณ Haili XFP มีส่วนติดต่อการตรวจสอบที่เพิ่มขึ้นซึ่งจะช่วยให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานของอุปกรณ์เช่นเวลาในการรับส่งข้อมูลกระแสไฟเลเซอร์ลำแสงส่งพลังงานแสงออปติคอลและแรงดันไฟฟ้าของตัวรับส่งสัญญาณ

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ SONET OC-192 และ SDH STM-64 10G 1550nm เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลออฟติคัลขนาด 120km XFP พร้อมเครื่องขยายเสียง คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!