• โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัลความเร็วสูง OEM / ODM 100G Base SR4 850nm
    • โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัลความเร็วสูง OEM / ODM 100G Base SR4 850nm
    • โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัลความเร็วสูง OEM / ODM 100G Base SR4 850nm
  • โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัลความเร็วสูง OEM / ODM 100G Base SR4 850nm

    โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัลความเร็วสูง OEM / ODM 100G Base SR4 850nm

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE,RoHS,FCC
    หมายเลขรุ่น: 100G QSFP28 SR4

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: USD100-250/PC
    รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, พลาสติกแบน, กล่องขายปลีก, ตามต้องการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
    สามารถในการผลิต: รับราคาล่าสุด
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ชื่อสินค้า: 100G QSFP28 SR4 ระยะทาง: 100 เมตร
    ชนิด: LC วันที่: 100 กรัม
    ความยาวคลื่น: 850nm การประกัน: ปีที่ 3
    เครื่องหมาย: สามารถกำหนดเองได้ DDM: ใช่
    แสงสูง:

    fiber transceiver module

    ,

    optical fiber transceiver

    รายละเอียดสินค้า

    โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัลความเร็วสูง OEM / ODM 100G Base SR4 850nm

    เครือข่ายไฟเบอร์ออปติคความเร็วสูง OEM / ODM 100GBase-SR4 850nm 100 เมตร QSFP + โมดูลไฟเบอร์ออปติกที่ผลิตในประเทศจีน

    เครือข่ายใยแก้วความเร็วสูง 100GBase-SR4 850nm 100m

    QSFP 100Gbps +

    ลักษณะ

    แบบ QSFP28-SR4-100G ชื่อผู้ขาย Hilink
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ QSFP28 อัตราข้อมูลสูงสุด 100Gbps
    ประเภทสายเคเบิ้ล MMF ส่วนประกอบออฟติคอล VCSEL 4 เท่า
    อินเตอร์เฟซ MTP / เอ็มพี 12 ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ 0 ถึง 70 ° C (32 ถึง 158 ° F)
    รหัส HTS ที่กลมกลืน 8544700000 ระยะทาง 100m

    100G QSFP Transceiver

    ส่วนจำนวน รายละเอียดผลิตภัณฑ์
    HL-QSFP-SR4 850nm, 40G, 150m, 0ºC ~ 70ºC
    HL-QSFP-CSR4 850nm, 40G, 400m, 0ºC ~ + 70ºC
    HL-QSFP-IR4 1310nm, 40G, 2KM, 0ºC ~ + 70ºC
    HL-QSFP-LR4

    1310nm, 40G, 10km, 0ºC ~ + 70ºC

    การใช้งาน:

    Gigabit Ethernet
    Fibre Channel
    แอพพลิเคชัน WDM

    Pics:

    ชุดเครื่องรับสัญญาณ B / D:

    GLC-BX-D20 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1310nm 20 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U20 SC 1.25G FP Tx1310nm / Rx1490nm 20 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U40 SC 1.25G DFB Tx1310nm / Rx1490nm 40 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D40 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1310nm 40 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U70 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 70 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D70 SC 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 70 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U80 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 80 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-D80 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 80 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-BX-U120 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm ระยะทาง 120 กม. / SC BIDI
    GLC-BX-D120 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 120 กิโลเมตร LC / SC BIDI
    GLC-FE-100BX-U 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 10km
    GLC-FE-100BX-D 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 10km
    GLC-FE-100BX-U20 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 20 กม
    GLC-FE-100BX-D20 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 20 กม
    GLC-FE-100BX-U40 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 40km
    GLC-FE-100BX-D40 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 40km
    GLC-FE-100BX-U80 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 80km
    GLC-FE-100BX-D80 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 80km

    บริการของเรา:

    1. ติดต่อฝ่ายขายเพื่อดูรายละเอียดเพิ่มเติมเพื่อยืนยันคำสั่งซื้อของคุณ
    2. ระยะเวลานำสั้น ๆ หลังจากยืนยัน

    3. เราจัดส่งสินค้าโดยด่วนระหว่างประเทศ

    4. การตอบสนองอย่างรวดเร็วสำหรับความคิดเห็นของลูกค้าและคำถามอื่น ๆ

    การจัดส่งและการชำระเงิน
    1. International Express: DHL, Fedex, UPS, EMS, UPS, TNT และอื่น ๆ
    2. การชำระเงิน: T / T, Western Union Paypal และอื่น ๆ

    รับประกัน:

    >& ใหม่เอี่ยม.

    > และ OEM / ODM สามารถใช้ได้
    > 100% ผ่านการทดสอบคุณภาพและการทดสอบอายุ
    > และรับประกัน 3 ปี (นับจากวันที่จัดส่ง)

    การสนับสนุนด้านเทคนิค:

    เราสนับสนุนคำแนะนำด้านเทคนิคในการแก้ไขความผิดปกติหรือส่วนประกอบทดแทนและจัดเตรียมโครงแบบของเครือข่ายที่เกี่ยวข้อง
    บริการหลังการขาย
    เรามีบริการหลังการขายเป็นเวลา 24 ชั่วโมงสัญญาว่าจะให้บริการด้านเทคนิคหรือคำแนะนำในทุกที่ทุกเวลา
    เพื่อนร่วมงานของเราจะตอบสนองความต้องการของลูกค้าใน 12 ชั่วโมงหลังจากเกิดเหตุฉุกเฉิน

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัลความเร็วสูง OEM / ODM 100G Base SR4 850nm คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!