• QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณระยะไกล 10KM อัตราข้อมูลที่เสถียร 100G ความยาวคลื่น 1310nm
    • QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณระยะไกล 10KM อัตราข้อมูลที่เสถียร 100G ความยาวคลื่น 1310nm
    • QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณระยะไกล 10KM อัตราข้อมูลที่เสถียร 100G ความยาวคลื่น 1310nm
  • QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณระยะไกล 10KM อัตราข้อมูลที่เสถียร 100G ความยาวคลื่น 1310nm

    QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณระยะไกล 10KM อัตราข้อมูลที่เสถียร 100G ความยาวคลื่น 1310nm

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: Hilink
    ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS
    หมายเลขรุ่น: HL - QSFP28-LR4

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, กระเป๋าพลาสติก, กล่องขายปลีก
    เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
    สามารถในการผลิต: 50PCS/สัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ชื่อผลิตภัณฑ์: 100G QSFP28 LR4.0 ใบสมัคร: 100Gbp / วินาที
    ความยาวคลื่น: 1310nm ระยะทาง: 10km
    เชื่อมต่อ: LC DDM / DOM: ใช่
    แสงสูง:

    qsfp transceiver module

    ,

    qsfp optical module

    รายละเอียดสินค้า

    QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณระยะไกล 10KM อัตราข้อมูลที่เสถียร 100G ความยาวคลื่น 1310nm

    ดูเพล็กซ์ LC DDM 1310nm 10Km 100G QSFP28 LR4.2

     

     

    คุณสมบัติ:

    • อินเทอร์เฟซออปติคอล Duplex LC
    • แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V
    • ฟอร์มแฟคเตอร์ MSA QSFP28 แบบเสียบได้แบบ Hot-pluggable
    • อินเทอร์เฟซแบบอนุกรมไฟฟ้า 4x28G (CEI-28G-VSR)
    • การเชื่อมต่อ AC ของสัญญาณ CML
    • เครื่องส่ง: ระบายความร้อนด้วย 4x25Gb / s LAN WDM EML TOSA (1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14nm)
    • ผู้รับ: 4x25Gb / s PIN ROSA
    • การกระจายพลังงานต่ำ (สูงสุด: 4W)
    • สร้างขึ้นในฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
    • ช่วงอุณหภูมิกรณีใช้งาน: 0 ถึง 70
    • สอดคล้องกับ 100GBASE-LR4
    • อินเทอร์เฟซการสื่อสาร I2C

    การใช้งาน:

    • 100GBASE-LR4

    • Infiniband QDR และ DDR เชื่อมต่อระหว่างกัน

    • การเชื่อมต่อ 100G Datacom

     

     

    QSFP ซีรี่ส์:

    ข้อมูลการสั่งซื้อ
    ส่วนจำนวน รายละเอียดสินค้า
    ไฮลิงค์ -QSFP-40G-SR4 QSFP +, 40Gb / s, 40GBASE-SR4, MMF, 850nm, 100M
    ไฮลิงค์ -QSFP-40G-LR4.0 QSFP +, 40Gb / s, 40GBASE-LR4, SMF, 1310nm, 10KM
    ไฮลิงค์ -QSFP-100G-SR4 QSFP +, 100Gb / s, 100GBASE-SR4, MMF, 850nm, 100M
    ไฮลิงค์ -QSFP-100G-LR4.0 QSFP +, 100Gb / s, 100GBASE-LR4, SMF, 1310nm, 10KM

     

    รูปภาพสินค้า:

    QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณระยะไกล 10KM อัตราข้อมูลที่เสถียร 100G ความยาวคลื่น 1310nm 0

    QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณระยะไกล 10KM อัตราข้อมูลที่เสถียร 100G ความยาวคลื่น 1310nm 1

     


     

     

     

    การจัดส่ง:

    ด่วนระหว่างประเทศ: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่น ๆใช้เวลา 3-7 วัน.

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณระยะไกล 10KM อัตราข้อมูลที่เสถียร 100G ความยาวคลื่น 1310nm คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!