• CH17-CH61 100 กิโลวัตต์เครื่องรับสัญญาณข้อมูล DOM LC Dulplex 10G สำหรับอุปกรณ์สื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัล
    • CH17-CH61 100 กิโลวัตต์เครื่องรับสัญญาณข้อมูล DOM LC Dulplex 10G สำหรับอุปกรณ์สื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัล
    • CH17-CH61 100 กิโลวัตต์เครื่องรับสัญญาณข้อมูล DOM LC Dulplex 10G สำหรับอุปกรณ์สื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัล
    • CH17-CH61 100 กิโลวัตต์เครื่องรับสัญญาณข้อมูล DOM LC Dulplex 10G สำหรับอุปกรณ์สื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัล
    • CH17-CH61 100 กิโลวัตต์เครื่องรับสัญญาณข้อมูล DOM LC Dulplex 10G สำหรับอุปกรณ์สื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัล
    • CH17-CH61 100 กิโลวัตต์เครื่องรับสัญญาณข้อมูล DOM LC Dulplex 10G สำหรับอุปกรณ์สื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัล
  • CH17-CH61 100 กิโลวัตต์เครื่องรับสัญญาณข้อมูล DOM LC Dulplex 10G สำหรับอุปกรณ์สื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัล

    CH17-CH61 100 กิโลวัตต์เครื่องรับสัญญาณข้อมูล DOM LC Dulplex 10G สำหรับอุปกรณ์สื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัล

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: Hilink
    ได้รับการรับรอง: CE, ROHS, FCC
    หมายเลขรุ่น: DW-SFP + -100

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบพัสดุ, 10 ชิ้น / ถาด
    เวลาการส่งมอบ: 3-6 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
    สามารถในการผลิต: 100pcs / สัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ประเภทฟอร์ม: SFP + ความยาวคลื่น: CH17-61
    อัตราข้อมูล: 10Gbs ส่วนประกอบออฟติคอล: Eml dwdm
    ประเภทสายเคเบิ้ล: SMF การสนับสนุน DOM: ใช่
    TX Power: 0-4dBm ช่วงอุณหภูมิ: 0 ถึง 70 ° C
    ระยะทาง: 100km
    แสงสูง:

    sfp+ optical transceive

    ,

    10g sfp+ module

    รายละเอียดสินค้า

    CH17-CH61 100 กิโลวัตต์เครื่องรับสัญญาณข้อมูล DOM LC Dulplex 10G สำหรับอุปกรณ์สื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัล

    อุปกรณ์การสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติคัล 10G CH17-CH61 (C-Band) 100 กม. DOM LC Dulplex

    คุณสมบัติ

    เครือข่าย DWDM PON

    ความยาวคลื่นของตาราง ITU-T DWDM

    อัตราข้อมูลที่เลือกได้≤4.25Gbpsหรือ 9.95Gbps ถึง 11.3Gbps bit rates

    เครื่องส่งสัญญาณ DWDM DFB เสถียรภาพอุณหภูมิ

    เลือกช่องหลายช่องได้

    การสูญเสียพลังงานต่ำสุด 1.5 วัตต์

    -5 องศาเซลเซียสถึง 70 องศาเซลเซียสอุณหภูมิกรณีใช้งาน

    แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว

    การตรวจสอบอุณหภูมิของโมดูล,

    Supply Voltages, เลเซอร์อคติปัจจุบันส่งพลังงานแสง,

    รับพลังงานแสง

    เป็นไปตาม RoHS และไม่มีตะกั่ว


    การประยุกต์ใช้งาน

    CWDM ไม่เกิน 10GBASE-ZR / ZW (พร้อม / ไม่ใช้ FEC)

    ช่อง Fibre Channel 10G (พร้อม / ไม่มี FEC)

    เครือข่าย CWDM PON

    การลดทอนสเปกตรัม

    ระบบ WDM ถูกแบ่งออกเป็นรูปแบบความยาวคลื่นที่แตกต่างกันทั่วไป / หยาบ (CWDM) และหนาแน่น (DWDM) ระบบ WDM แบบเดิมมีช่องสัญญาณ 8 ช่องในหน้าต่างการส่งผ่านที่สาม (C-Band) ของเส้นใยซิลิกาประมาณ 1550 นาโนเมตร

    การแบ่งส่วนความยาวคลื่นหนาแน่น (DWDM) ใช้หน้าต่างการส่งข้อมูลเดียวกัน แต่มีระยะห่างของช่องสัญญาณที่หนาแน่นขึ้น แผนการช่องแตกต่างกัน แต่ระบบทั่วไปจะใช้ช่องสัญญาณ 40 ช่องที่ระยะห่าง 100 GHz หรือ 80 ช่องที่มีระยะห่างระหว่าง 50 GHz

    การกระจายตัวของความยาวคลื่นหนาแน่น (DWDM) หมายถึงสัญญาณแสงแบบเดิมที่สังเคราะห์อยู่ภายในแถบความถี่ 1550nm เพื่อใช้ประโยชน์จากความสามารถ (และค่าใช้จ่าย) ของเครื่องขยายสัญญาณใยแก้วที่เจือจาง erbium (EDFAs) ซึ่งมีผลต่อความยาวคลื่นระหว่างช่วง 1525-1565nm (วง C) , หรือ 1570-1610nm (วง L)

    Fs 20160606174047_413.jpg
    ภาพที่เกี่ยวข้อง:

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ CH17-CH61 100 กิโลวัตต์เครื่องรับสัญญาณข้อมูล DOM LC Dulplex 10G สำหรับอุปกรณ์สื่อสารด้วยไฟเบอร์ออฟติคัล คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!