• โมดูลไฟเบอร์ออฟติค SFP + Multimode DOM SFP-10G-SR เครื่องรับส่งสัญญาณที่รองรับ 850nm Wavelength
    • โมดูลไฟเบอร์ออฟติค SFP + Multimode DOM SFP-10G-SR เครื่องรับส่งสัญญาณที่รองรับ 850nm Wavelength
    • โมดูลไฟเบอร์ออฟติค SFP + Multimode DOM SFP-10G-SR เครื่องรับส่งสัญญาณที่รองรับ 850nm Wavelength
    • โมดูลไฟเบอร์ออฟติค SFP + Multimode DOM SFP-10G-SR เครื่องรับส่งสัญญาณที่รองรับ 850nm Wavelength
    • โมดูลไฟเบอร์ออฟติค SFP + Multimode DOM SFP-10G-SR เครื่องรับส่งสัญญาณที่รองรับ 850nm Wavelength
    • โมดูลไฟเบอร์ออฟติค SFP + Multimode DOM SFP-10G-SR เครื่องรับส่งสัญญาณที่รองรับ 850nm Wavelength
  • โมดูลไฟเบอร์ออฟติค SFP + Multimode DOM SFP-10G-SR เครื่องรับส่งสัญญาณที่รองรับ 850nm Wavelength

    โมดูลไฟเบอร์ออฟติค SFP + Multimode DOM SFP-10G-SR เครื่องรับส่งสัญญาณที่รองรับ 850nm Wavelength

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: HILINK
    ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
    หมายเลขรุ่น: HL-10G-SR

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งกล่องขายปลีกหรือตามที่กำหนด
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 999pcs / สัปดาห์
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ชื่อ: SFP-10G-SR การประกัน: ปีที่ 3
    ความยาวคลื่น: 850nm ระยะการส่งข้อมูล: 300m
    อุณหภูมิ: 0-70 เชื่อมต่อ: LC
    แสงสูง:

    fiber transceiver module

    ,

    optical fiber transceiver

    รายละเอียดสินค้า

    โมดูลไฟเบอร์ออฟติค SFP + Multimode DOM SFP-10G-SR เครื่องรับส่งสัญญาณที่รองรับ 850nm Wavelength

    SFP-10G-SR

    SFP + SR ออกแบบมาเพื่อการรับส่งข้อมูลแบบสองทางที่มีประสิทธิภาพสูงผ่านระบบออปติคัลแบบมัลติโหมด
    โมดูลตัวรับส่งสัญญาณนี้สอดคล้องกับข้อตกลง Multisource แบบ Small Pluggable Plus (SFP +) (SFF-8431 Rev4.1) ประเภทตัวรับส่งสัญญาณนี้เหมาะสำหรับการรับส่งข้อมูลแบบอนุกรมสูงสุดถึง 10.3125 Gbps โดยมีลักษณะการเชื่อมโยงสอดคล้องกับฐานข้อมูล 10 กิกะบิทอีเทอร์เน็ท 10GBASE-SR / SW IEEE 802.3ae และ 10G Fibre Channel

    1. คุณสมบัติ:
    -1, 850nm VCSEL Transmitter
    -2, อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 10.3Gbps
    -3 ระยะทางถึง 300 เมตร
    -4, Single 3.3V แหล่งจ่ายไฟและ TTL Logic Interface
    -5, Duplex LC Connector
    -6, สอดคล้องกับ MSA SFF-8431, IEEE 802.3ae
    -7, กำลังงานสูญเสีย: SFP + <1 วัตต์
    -8, ฟังก์ชันการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
    -9, อุณหภูมิในการทำงาน: 0-70 Temp

    การใช้งาน:
    A. 10GBASE-SW / SR
    B. ช่องสัญญาณ Fibre 10G
    C. ลิงค์ออฟติคอลอื่น ๆ

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ โมดูลไฟเบอร์ออฟติค SFP + Multimode DOM SFP-10G-SR เครื่องรับส่งสัญญาณที่รองรับ 850nm Wavelength คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!