• โมดูลตัวรับสัญญาณภายนอก RJ45 Port HL-SFP 1000 BASE-T SFP Gigabit Interface Converter
    • โมดูลตัวรับสัญญาณภายนอก RJ45 Port HL-SFP 1000 BASE-T SFP Gigabit Interface Converter
    • โมดูลตัวรับสัญญาณภายนอก RJ45 Port HL-SFP 1000 BASE-T SFP Gigabit Interface Converter
    • โมดูลตัวรับสัญญาณภายนอก RJ45 Port HL-SFP 1000 BASE-T SFP Gigabit Interface Converter
  • โมดูลตัวรับสัญญาณภายนอก RJ45 Port HL-SFP 1000 BASE-T SFP Gigabit Interface Converter

    โมดูลตัวรับสัญญาณภายนอก RJ45 Port HL-SFP 1000 BASE-T SFP Gigabit Interface Converter

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: Hilink
    ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
    หมายเลขรุ่น: HL-SFP

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, พลาสติกแบน, กล่องขายปลีก, ตามต้องการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 2000pcs เดือน
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    อัตราการส่งข้อมูล: 1000BASE อุณหภูมิการทำงาน: 0-70
    ระยะ: สูงถึง 100m เชื่อมต่อ: RJ45
    การประกัน: ปีที่ 3
    แสงสูง:

    fiber transceiver module

    ,

    optical fiber transceiver

    รายละเอียดสินค้า

    โมดูลตัวรับสัญญาณภายนอก RJ45 Port HL-SFP 1000 BASE-T SFP Gigabit Interface Converter

    พอร์ต RJ45 HL-SFP โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 1000 BASE -T SFP Gigabit Interface Converter

    F ea tures:

    COPPER-SFP (1000Mbps)
    คุณสมบัติของสินค้า
    เชื่อมโยงข้อมูลแบบสองทิศทางมากถึง 1.25Gb / s
    รอยเท้า SFP แบบเสียบได้
    ขยายช่วงอุณหภูมิของเคส (0 ° C ถึง + 85 ° C)
    ตัวเครื่องทำด้วยโลหะอย่างสมบูรณ์สำหรับ EMI ต่ำ
    การกระจายพลังงานต่ำโดยทั่วไป <1.05 W
    ชุดขั้วต่อ RJ-45 ขนาดกะทัดรัด
    การเข้าถึง IC ของเลเยอร์ทางกายภาพผ่านบัสอนุกรม 2 สาย
    การทำงาน 1000BASE-T ในระบบโฮสต์

    รองรับ 10/100 / 1000Mbps ในระบบโฮสต์พร้อมอินเตอร์เฟส SGMII


    มาตรฐาน:
    เข้ากันได้กับ IEEE 802.3z
    เข้ากันได้กับ FDA 21 CFR 1040.10 และ 1040.11 Class I

    การประยุกต์ใช้งาน
    1.25 Gigabit Ethernet ผ่านสายเคเบิล Cat 5

    100BASE TX Copper SFP Transceiver รองรับ SFP

    ตัวอย่าง HW P / N ลักษณะ
    SFP-GE-T SFP 1000BASE-T แพคเกจ SFP, 1.25GB อัตราฐาน 1,000, RJ45 ตัวเชื่อมต่อระยะทาง. 100m
    SFP-GE-SX แพคเกจ SFP 1000BASE-SX SFP, 1.25GB อัตราฐาน 1,000, LCconnector, ระยะทาง. 550m,
    SFP-GE-LX แพคเกจ SFP 1000BASE-LX SFP, 1.25 GB1000 อัตราอัตรา, LCconnector, ระยะทาง. 20km,
    SFP-GE-LH40-SM1310 แพคเกจ SFP 1000BASE-LH40SFP, 1.25 GB อัตราฐาน 1,000, LCconnector, ระยะทาง. 40km,
    SFP-GE-LH70 แพคเกจ SFP 1000BASE-ZX SFP, 1.25GB อัตราฐาน 1000GB, LCconnector, ระยะทาง. 80km,
    10GBASE-SR-XFP XFP 10GB-SR แพ็คเกจ XFP, อัตรา 10GB, LCconnector, ระยะทาง. 300m,
    10GBASE-LR-XFP XFP 10GB-LR แพ็คเกจ XFP, อัตรา 10GB, LCconnector, ระยะทาง. 10Km,
    10GBASE-ER-XFP XFP 10GB-ER แพ็คเกจ XFP, อัตรา 10GB, LCconnector, ระยะทาง. 40Km,
    10GBASE-ZR-XFP XFP 10GB-ZR แพ็คเกจ XFP, อัตรา 10GB, LCconnector, ระยะทาง. 80Km,
    10GBASE-SR-XENPAK XENPAK แพคเกจ XENPAK 10GB-SR, อัตรา 10GB, SCconnector, ระยะทาง. 300m
    10GBASE-LR-XENPAK XENPAK แพ็คเกจ 10GB-LR XENPAK, อัตรา 10GB, อุปกรณ์เชื่อมต่อ, ระยะทาง. 10Km
    10GBASE-ER-XENPAK XENPAK แพ็คเกจ 10GB-ER XENPAK, อัตรา 10GB, อุปกรณ์เชื่อมต่อ, ระยะทาง. 40Km
    10GBASE-ZR-XENPAK XENPAK 10GB-ZR แพ็คเกจ XENPAK, อัตรา 10GB, อุปกรณ์เชื่อมต่อ, ระยะทาง. 80Km

    แสดงภาพสินค้า


    OEM / ODM

    สั่งซื้อ OEM / ODM สามารถใช้ได้

    เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณและออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์สำหรับ บริษัท ของคุณ

    รับประกัน
    เราสัญญาว่าตัวรับส่งสัญญาณแสงที่โฆษณาทั้งหมดเป็นแบรนด์ใหม่ที่มีส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่และไม่เคยใช้วัสดุเก่าและตกแต่งใหม่ ตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุ เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

    เราจัดหาอะไร

    เราจัดหาโมดูลรับส่งสัญญาณแสงที่เข้ากันได้ทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆ ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, 3COM, H3C, HP, Extreme, โรงหล่อ, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

    คำถามที่พบบ่อย
    ถาม: คุณขายผลิตภัณฑ์มือสองหรือไม่?
    ตอบ: ไม่ทุกผลิตภัณฑ์ของเราเป็นแบรนด์ใหม่เรา ไม่เคยใช้ส่วนประกอบของมือสอง

    Q: เงื่อนไขการชำระเงินคุณยอมรับ?
    : T / T, Paypal, Wester N Union เป็นที่ยอมรับ

    Q: วิธีการจัดส่งสินค้าคุณสามารถนำเสนอ?
    A: วิธีการจัดส่งตามปกติของเราคือ DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS ฯลฯ จะใช้เวลา 3-7days

    ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณมีการรับประกันหรือไม่
    A: ใช่เราให้การ รับประกัน 3 ปี สำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง

    ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ใดได้บ้าง?
    ตอบ: ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, ฯลฯ

    ถาม: วิธีสั่งซื้อ
    A: 1> รายละเอียดการสั่งซื้อได้รับการยืนยัน โปรดบอกเรารูปแบบและปริมาณที่คุณต้องการ
    2> ใบแจ้งหนี้ Proforma ยืนยัน การสั่งซื้อจะถูกจัดเรียงเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ
    3> ยืนยันและจัดส่งสินค้า แล้วหมายเลขการติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันที
    4> เราจะช่วยในการ ติดตามสินค้าของคุณ จนกว่าคุณจะได้รับพวกเขาอย่างปลอดภัย

    ข้อมูล บริษัท

    ในขณะที่เรามีผลิตภัณฑ์หลายชนิดถ้าคุณไม่สามารถค้นหารายการที่ถูกต้องที่คุณต้องการ กรุณาส่งคำถามเราจะติดตามในไม่ช้า

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ โมดูลตัวรับสัญญาณภายนอก RJ45 Port HL-SFP 1000 BASE-T SFP Gigabit Interface Converter คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!