• SC Connector X2 โมดูลรับส่งสัญญาณ 40km 10G เครื่องส่ง / รับ 1550nm ความยาวคลื่น
    • SC Connector X2 โมดูลรับส่งสัญญาณ 40km 10G เครื่องส่ง / รับ 1550nm ความยาวคลื่น
    • SC Connector X2 โมดูลรับส่งสัญญาณ 40km 10G เครื่องส่ง / รับ 1550nm ความยาวคลื่น
  • SC Connector X2 โมดูลรับส่งสัญญาณ 40km 10G เครื่องส่ง / รับ 1550nm ความยาวคลื่น

    SC Connector X2 โมดูลรับส่งสัญญาณ 40km 10G เครื่องส่ง / รับ 1550nm ความยาวคลื่น

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: Hilink
    ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
    หมายเลขรุ่น: HL-X2-XXXX

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, พลาสติกแบน, กล่องขายปลีก, ตามต้องการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 2000pcs เดือน
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    อัตราการส่งข้อมูล: 30% ความยาวคลื่น: 1550nm
    ระยะ: 40km เชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา
    การประกัน: ปีที่ 3
    แสงสูง:

    X2 optical module

    ,

    10g X2 module

    รายละเอียดสินค้า

    SC Connector X2 โมดูลรับส่งสัญญาณ 40km 10G เครื่องส่ง / รับ 1550nm ความยาวคลื่น

    ขั้วต่อ SC ราคาถูกราคา 40 กม. 10G X2 เครื่องส่งและรับสัญญาณ

    ลักษณะ

    ใช้งานร่วมกับ X2 MSA Rev2.0b

    รองรับ IEEE 802.3ae 10GBASE-ER ที่ 10.3125Gbps

    ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 40Km (SMF)

    SC Receptacle 1550nm ระบายความร้อนด้วย EA-DFB / PIN-PD

    ตัวเชื่อมต่อ SC Duplex Optical

    ตัวเชื่อมต่อแบบ Hot-Pluggable 70-PIN เชื่อมต่อด้วยไฟฟ้า XAUI

    การจัดการและการควบคุมผ่านอินเทอร์เฟซ MDIO 2 สาย

    แหล่งจ่ายไฟ: + 3.3V, APS (+ 1.2V)

    การตรวจสอบเลนส์วินิจฉัย

    ช่วงอุณหภูมิ: 0 ~ 70 ° C

    เข้ากันได้กับ ROHS

    ใบสมัคร

    สวิตช์และเราเตอร์ Ethernet 10GE

    10GE Core-routers

    ที่จัดเก็บ 10GE

    ระบบส่งข้อมูลอีเทอร์เน็ต 10Gbps อื่น ๆ

    สเปค

    มาตรฐาน IEEE Std 802.3ae
    สวิตซ์ S1: เปิดใช้งาน / ปิดการใช้งาน Link Pass Through
    ไฟ LED แสดงสถานะ PWR (พลังงาน): ON = เชื่อมต่อกับไฟ AC ภายนอก
    Link: ON = หน่วยได้รับพัลส์ลิงค์จากอุปกรณ์ที่เข้ากันได้
    RX (รับ): ON = ได้รับแพ็กเก็ตแล้ว
    ขนาด ความกว้าง: 1.42 "[36.0 มม.]
    ความลึก: 0.53 "[13.5 มม.]
    ความสูง: 3.58 "[91.0 มม.]
    ความยาวคลื่นเอาต์พุต -5.5 nm <λc <+7.5 nm
    กำลังส่งสัญญาณ -6 ~ + 0.5dBm
    ความไวของตัวรับสัญญาณ -14dB
    อำนาจ +5 V, +3.3 V
    การใช้พลังงาน 4.0 วัตต์
    สิ่งแวดล้อม -40 ถึง + 85 ° C ปฏิบัติการ
    น้ำหนักการจัดส่ง 0.44 ปอนด์ [0.20 กก.]
    การปฏิบัติตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัย แหล่งจ่ายไฟบนกำแพง: UL Listed, C-UL Listed (แคนาดา)
    การปฏิบัติตามกฎระเบียบ FCC Class A, CISPR22 / EN55022 Class A, EN55024, EN61000, CE Mark
    การประกัน 3 ปี

    แสดงผลิตภัณฑ์จริง

    ตัวรับส่งสัญญาณ X2 10g X2-10G-ER.jpg40Km X2 module.jpgX2-10GB-ER-1.jpgโมดูลไฟเบอร์ X2 40km.jpgอุปกรณ์โทรคมนาคม 10G X2-10gb-ER.jpg

    บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

    บรรจุภัณฑ์

    • เราให้บริการบรรจุภัณฑ์ที่ปลอดภัยและเชื่อถือได้: กระเป๋าแบบสเต็ป, ถุงพลาสติก, กล่องขายปลีกหรือตามความต้องการ
    • เวลาจัดส่งสินค้า: 1-5 วันทำการ

    การส่งสินค้า

    • International Express: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่น ๆ ใช้เวลา 1-5 วัน
    -_12_.png

    บริการของเรา

    OEM และ ODM

    มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

    รับประกัน
    คุณภาพชีวิตของเราสูง เราสัญญาว่าผลิตภัณฑ์ที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่ เราไม่เคยใช้วัสดุเก่าและตกแต่งใหม่มาก่อน สินค้าที่ชำรุดสามารถส่งคืนได้ในช่วงเวลารับประกัน

    สิ่งที่เราจัดหา

    เราจัดหาอุปกรณ์รับส่งข้อมูลออปติคอลคุณภาพสูงและโมดูล CWDM / DWDM Mux / Demux แบบพาสซีฟ ผลิตภัณฑ์ของเราสามารถทำงานร่วมกับ Cisco, Huawei, Extreme, HP, Finisar, Broadcom, Foundry, Alcatel, D-Link, Enterasys, Netgear, Juniper, Nortel, Linksys, Allied, Zyxel, Dell, Redback, H3C, ZTE, Ruijie, Ciena , Alcatel-lucent เป็นต้น

    ผลิตภัณฑ์แสดง

    ข้อมูล บริษัท

    เรามีความเชี่ยวชาญในการจัดหาอุปกรณ์เครือข่าย ผลิตภัณฑ์หลักของเราคือโมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงและตัวยึด CWDM / DWDM แบบพาสซีฟ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยตัวรับส่งสัญญาณ SFP, GBIC, SFP +, XFP, X2, Xepnak และ CWDM / DWDM เครื่องรับส่งสัญญาณสามารถทำงานร่วมกับสวิทช์เกือบทั้งหมดของแบรนด์

    เราจัดหาสินค้าคุณภาพสูงพร้อมราคาที่แข่งขัน เรามีพนักงานมืออาชีพคอยให้การสนับสนุนด้านเทคนิคและบริการที่ดีที่สุดแก่คุณเสมอ

    โมดูลที่นิยมมากที่สุดเรามักมีสต็อก รายการที่ไม่มีสต็อกมักจะมีเวลาในการจัดส่งสั้นมากเกินไป หากคุณไม่สามารถหารายการที่จำเป็นในเว็บไซต์ของเราคุณเพียงแค่ติดต่อเรา เราจะตอบกลับคุณในไม่ช้า

    ใบรับรอง

    โรงงานผลิตสายการผลิต

    ผลิตภัณฑ์อื่น

    ผลิตภัณฑ์หลัก

    คำถามที่พบบ่อย

    1. ถาม: คุณขายสินค้ามือสองหรือไม่?
    ตอบ: ไม่ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราเป็นของใหม่เราไม่เคยใช้ส่วนประกอบมือสอง

    2. Q: คุณยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใด?
    ตอบ: T / T, Paypal, Western Union เป็นที่ยอมรับได้

    3. ถาม: คุณสามารถนำเสนอวิธีการจัดส่งสินค้าได้อย่างไร?
    ตอบ: วิธีการจัดส่งแบบปกติของเรา ได้แก่ DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS เป็นต้นจะใช้เวลา 3-7 วัน

    4. ผลิตภัณฑ์ของคุณมีการรับประกันหรือไม่?
    A: ใช่เราให้การรับประกันสินค้าทั้งหมด 3 ปีนับจากวันที่จัดส่ง

    5. Q: ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้ได้กับผลิตภัณฑ์ใด?
    ตอบ: ผลิตภัณฑ์ของเราสามารถทำงานร่วมกับ Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, D-Link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel เป็นต้น

    6. Q: วิธีการสั่งซื้อ?
    A: 1> รายละเอียดใบสั่งซื้อได้รับการยืนยันแล้วกรุณาบอกรุ่นและปริมาณที่คุณต้องการ
    2> ใบแจ้งหนี้ Proforma ยืนยันคำสั่งซื้อจะถูกจัดเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ
    3> ยืนยันและจัดส่งสินค้าแล้วหมายเลขการติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันที
    4> เราจะช่วยติดตามสินค้าของคุณจนกว่าคุณจะได้รับสินค้าอย่างปลอดภัย

    ขั้วต่อ SC ราคาถูกราคา 40 กม. 10G X2 เครื่องส่งและรับสัญญาณ

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ SC Connector X2 โมดูลรับส่งสัญญาณ 40km 10G เครื่องส่ง / รับ 1550nm ความยาวคลื่น คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!