• โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ DWDM-XFP 40KM 10G อัตราการส่งข้อมูล SMF พร้อมตัวเชื่อมต่อ DDM LC
    • โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ DWDM-XFP 40KM 10G อัตราการส่งข้อมูล SMF พร้อมตัวเชื่อมต่อ DDM LC
    • โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ DWDM-XFP 40KM 10G อัตราการส่งข้อมูล SMF พร้อมตัวเชื่อมต่อ DDM LC
    • โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ DWDM-XFP 40KM 10G อัตราการส่งข้อมูล SMF พร้อมตัวเชื่อมต่อ DDM LC
    • โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ DWDM-XFP 40KM 10G อัตราการส่งข้อมูล SMF พร้อมตัวเชื่อมต่อ DDM LC
  • โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ DWDM-XFP 40KM 10G อัตราการส่งข้อมูล SMF พร้อมตัวเชื่อมต่อ DDM LC

    โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ DWDM-XFP 40KM 10G อัตราการส่งข้อมูล SMF พร้อมตัวเชื่อมต่อ DDM LC

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: Hilink
    ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
    หมายเลขรุ่น: HL-DWDM-XFP

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคง, พลาสติกแบน, กล่องค้าปลีกโดยต้อง
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 2000pcs เดือน
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    อัตราการส่งข้อมูล: 30% ความยาวคลื่น: 15xx.xxnm
    ระยะ: 40km เชื่อมต่อ: LC
    เครื่องหมาย: สามารถกำหนดเองได้ การประกัน: ปีที่ 3
    แสงสูง:

    optical fiber transceiver

    ,

    fiber optic module

    รายละเอียดสินค้า

    โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ DWDM-XFP 40KM 10G อัตราการส่งข้อมูล SMF พร้อมตัวเชื่อมต่อ DDM LC

    รับส่งสัญญาณ 10g dwdm xfp 40km 15xx xxnm ส่งสัญญาณแสงสำหรับ 10GE


    1 คุณสมบัติ
    1.1 ความยาวคลื่นกริด ITU-T DWDM
    1.2 เลือกอัตราข้อมูล≤4.25Gbpsหรือ 9.95Gbps ถึง 11.3Gbps บิตเรท
    1.3 อุณหภูมิคงที่ DWDM DFB Transmitterd
    1.4 หลายช่องทางเลือก
    1.5 การกระจายพลังงานต่ำ 1.5W สูงสุด
    1.6 การป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม
    1.7 -5ºCถึง70ºCอุณหภูมิขณะใช้งาน
    1.8 แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว
    1.9 การตรวจสอบประสิทธิภาพการวินิจฉัยของโมดูลอุณหภูมิ
    1.10 แรงดันไฟฟ้าซัพพลายเลเซอร์ไบอัสปัจจุบันส่งพลังงานแสง
    1.12 ได้รับพลังงานแสง
    1.13 เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และไร้สารตะกั่ว

    2 แอพลิเคชัน
    2.1 10g fiber channel
    2.2 SONET OC-192 / SDH STM-64
    2.3 ลิงค์ออปติคัล DWDM
    2.4 เครือข่าย DWDM PON


    3 ซีรี่ส์ DWDM

    DWDM SFP + (10G)
    DWDM SFP + (10G) 10G 15XX.XX 40KM DWDM SFP + 0 ~ 70
    DWDM SFP + (10G) 10G 15XX.XX 80km DWDM SFP + 0 ~ 70
    DWDM SFP 155M ~ 2.5G วง ITU 120M DWDM SFP
    DWDM XFP (10G)
    DWDM XFP (10G) 10G 15XX.XX 40KM DWDM XFP 0 ~ 70
    DWDM XFP (10G) 10G 15XX.XX 80km DWDM XFP 0 ~ 70
    DWDM X2 (10G)
    DWDM X2 (10G) 10G 15XX.XX 40KM DWDM X2 0 ~ 70
    DWDM X2 (10G) 10G 15XX.XX 80km DWDM X2 0 ~ 70
    DWDM XENPAK (10G)
    DWDM XENPAK (10G) 10G 15XX.XX 40KM DWDM XENPAK 0 ~ 70
    DWDM XENPAK (10G) 10G 15XX.XX 80km DWDM XENPAK 0 ~ 70


    ภาพผลิตภัณฑ์

    DWDM XFP 40KM (3) .JPGDWDM XFP 40KM (5) .JPGDWDM XFP 40KM.JPGDWDM XFP 40KM (1) .JPGDWDM XFP 40KM (2) .JPG


    ผลิตภัณฑ์หลักของเรา

    ในขณะที่เรามีญาติ ของผลิตภัณฑ์ที่ แตกต่างกัน , ถ้าคุณไม่สามารถหารายการที่ถูกต้องที่คุณต้องการ, โปรดส่งคำถามเราจะ ตอบกลับในไม่ช้าของ
    ผลิตภัณฑ์หลักของเรา

    ข้อมูล บริษัท

    สายการผลิตของโรงงานCertificates.JPG

    บรรจุภัณฑ์และการจัดส่งสินค้า

    ด่วนระหว่างประเทศ: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่น ๆ ใช้เวลา 3-7 วัน

    บริการของเรา


    สั่งซื้อ OEM / ODM สามารถใช้ได้
    เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณและออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์สำหรับ บริษัท ของคุณ

    คำถามที่พบบ่อย


    1. คุณขายสินค้ามือสองหรือไม่?
    ไม่ทุกผลิตภัณฑ์ของเราเป็นของ ใหม่ เราไม่เคยใช้ ส่วนประกอบวินาทีมือ

    2. ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้กับอุปกรณ์ใดได้บ้าง?
    ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, เน็ต, นอร์เทล, จูนิเปอร์, รุยซี่, ไซเซล

    3. สินค้ามาพร้อมกับรับประกัน?
    ใช่เรามีการ รับประกัน 3 ปี สำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง

    4 . ขั้นต่ำคืออะไร?
    เพื่อให้บรรลุความพึงพอใจของลูกค้า เรายอมรับคำสั่งตัวอย่างแม้แต่ชิ้นเดียว

    5. เงื่อนไขการชำระเงินคุณยอมรับ?
    T / T, Paypal, Wester N Union เป็นที่ยอมรับ

    6. วิธีการเกี่ยวกับการจัดส่งหรือไม่
    โดยทั่วไปเราสนับสนุนการ จัดส่งด่วนระหว่างประเทศ: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่น ๆ มัน
    ใช้เวลา 3-7 วัน

    7. วิธีการรับ ข้อมูลที่ดึงข้อมูล T ?
    พนักงานขายของเราที่คุณส่งคำสั่งซื้อด้วยเขา / เธอจะให้ ข้อมูลการติดตาม ทางอีเมลและทางโทรศัพท์


    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ DWDM-XFP 40KM 10G อัตราการส่งข้อมูล SMF พร้อมตัวเชื่อมต่อ DDM LC คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!