• 40GBASE-SR4 MMF 850nm 100M MPO QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Cisco Juniper
  • 40GBASE-SR4 MMF 850nm 100M MPO QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Cisco Juniper
  • 40GBASE-SR4 MMF 850nm 100M MPO QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Cisco Juniper
  • 40GBASE-SR4 MMF 850nm 100M MPO QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Cisco Juniper
  • 40GBASE-SR4 MMF 850nm 100M MPO QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Cisco Juniper
40GBASE-SR4 MMF 850nm 100M MPO QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Cisco Juniper

40GBASE-SR4 MMF 850nm 100M MPO QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Cisco Juniper

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hilink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: HL-QSFP-40G

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคง, พลาสติกแบน, กล่องค้าปลีกโดยต้อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Wester N Union. Paypal
สามารถในการผลิต: 100 / ชิ้น / เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราการส่งข้อมูล: 40G ระยะ: 150M
ความยาวคลื่น: 850nm ขั้วต่อไฟเบอร์: เอ็มพี
การประกัน: ปีที่ 3 DDM: ใช่
แสงสูง:

โมดูลรับส่งสัญญาณ qsfp โมดูลแสง qsfp

,

qsfp optical module

รายละเอียดสินค้า

40GBASE-SR4 MMF 850nm 100M MPO QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Cisco Juniper

ขายส่งเข้ากันได้กับส่วนใหญ่สวิทช์ QSFP + 40GBASE-SR4 MMF 850nm 150 เมตร MPO Transceiver

คุณสมบัติ :

  • 4 ฟูลดูเพล็กซ์ที่เป็นอิสระ
  • อัตราการส่งข้อมูลสูงสุด 11.2Gbps ต่อช่อง
  • ขั้วต่อออปติคัล MTP / MPO
  • เข้ากันได้กับ QSFP MSA
  • ความสามารถในการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
  • ความสามารถในการส่งมากกว่า 300m บนไฟเบอร์มัลติโหมด OM3
  • แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V
  • อุณหภูมิเคส: 0 ~ 70C
  • กำลังไฟในการทำงานสูงสุด 1.5W
  • เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS-6
  • สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3ba
  • สอดคล้องกับ QSFP + MSA: SFF-8436

การใช้งาน:

  • อีเธอร์เน็ต 40G
  • Infiniband 4X SDR DDR QDR
  • การเชื่อมต่อ 40G เทเลคอม

บริการของเรา:

1. ติดต่อฝ่ายขายของเราสำหรับรายละเอียดเพิ่มเติมเพื่อยืนยันการสั่งซื้อของคุณ
2. เวลานำสั้น ๆ หลังจากการยืนยัน

3. เราจัดส่งสินค้าโดยด่วนระหว่างประเทศ

4. ตอบสนองอย่างรวดเร็วสำหรับข้อเสนอแนะของลูกค้าและคำถามอื่น ๆ

การจัดส่งและการชำระเงิน
1. ด่วนระหว่างประเทศ: DHL, Fedex, UPS, EMS, UPS, TNT และอื่น ๆ
2. การชำระเงิน: T / T, wester N Union, Paypal และอื่น ๆ

รับประกัน:

>& ใหม่เอี่ยม.

› & OEM / ODM สามารถใช้ได้
› & 100% ผ่านการทดสอบคุณภาพและการทดสอบอายุ
› & รับประกัน 3 ปี (นับจากวันที่จัดส่ง)

การสนับสนุนด้านเทคนิค:

เราสนับสนุนคำแนะนำทางเทคนิคเพื่อแก้ปัญหาการทำงานผิดพลาดหรือส่วนประกอบทดแทนและจัดทำโครงการการกำหนดค่าเครือข่ายที่เกี่ยวข้อง
บริการหลังการขาย
เรามีบริการหลังการ 24 ชั่วโมงสัญญาว่าจะจัดหาบริการด้านเทคนิคหรือคำแนะนำในทุกที่ทุกเวลา
เพื่อนร่วมงานของเราจะตอบสนองความต้องการของลูกค้าใน 12 ชั่วโมงหลังจากเกิดเหตุฉุกเฉิน


รายละเอียดการบรรจุ: ถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, พลาสติกพีวีซีแพ็คกล่องขายปลีกกล่องทางเทคนิคหรือที่กำหนดเอง

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 40GBASE-SR4 MMF 850nm 100M MPO QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Cisco Juniper คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!