• ทางไกล CWDM Multiplexer SFP 1270-1610nm 1.25G 120km ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง
  • ทางไกล CWDM Multiplexer SFP 1270-1610nm 1.25G 120km ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง
  • ทางไกล CWDM Multiplexer SFP 1270-1610nm 1.25G 120km ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง
  • ทางไกล CWDM Multiplexer SFP 1270-1610nm 1.25G 120km ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง
  • ทางไกล CWDM Multiplexer SFP 1270-1610nm 1.25G 120km ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง
  • ทางไกล CWDM Multiplexer SFP 1270-1610nm 1.25G 120km ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง
ทางไกล CWDM Multiplexer SFP 1270-1610nm 1.25G 120km ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง

ทางไกล CWDM Multiplexer SFP 1270-1610nm 1.25G 120km ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hilink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: HL-1CW

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กรณีพลาสติกกล่อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / A, T / T, wester N Union, Paypal
สามารถในการผลิต: 1000pcs / สัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อ: 1.25G 120KM SFP ระยะ: 120km
เชื่อมต่อ: LC การประกัน: ปีที่ 3
อุณหภูมิ: 0-70 อัตราการส่ง: 1.25G
แสงสูง:

ตัวกรอง cwdm

,

optical mux demux

รายละเอียดสินค้า

ทางไกล CWDM Multiplexer SFP 1270-1610nm 1.25G 120km ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง

ทางไกล CWDM SFP 1270-1610nm 1.25G 120 กิโลเมตรส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง

คุณสมบัติ:

จาก 1.25G 2.5Gbps ถึง 10Gbps ตัวรับส่งสัญญาณแสง CWDM
เลือกอัตราข้อมูลได้≤4.25Gbpsหรือ 9.95Gbps ถึง 10.3Gbps บิตเรท

ความยาวคลื่นที่เลือกได้สำหรับมาตรฐาน ITU-T ครอบคลุม

ลิงก์ความยาวสูงสุด 120 กม

APD เป็นระยะทาง 120 กม

ความยาวคลื่น CWDM กริด

การกระจายพลังงานต่ำสุด 1.5W สูงสุด

-5ºCถึง70ºCอุณหภูมิขณะใช้งาน

แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว

การตรวจสอบประสิทธิภาพการวินิจฉัย

เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และไร้สารตะกั่ว

เครือข่าย CWDM PON รวมถึง 10G CWDM XFP / SFP + 10g CWDM X2 / XENPAK

การใช้งาน:

CWDM สูงสุด 10GBASE-ZR / ZW (มี / ไม่มี FEC)

ATM SDH / SONET

เครือข่าย CWDM PON

ซีรี่ส์ CWDM

CWDM SFP / GBIC
CWDM SFP 1G / 2G (1270-1610nm) 40/80 / 120km CWDM SFP 0 ~ 70
CWDM GBIC 1.25G (1270-1610nm) 40/80 / 120km CWDM GBIC 0 ~ 70
CWDM XFP (10G)
CWDM XFP LR (1270-1330nm) 10KM CWDM XFP 0 ~ 70
CWDM XFP ER (1470-1610nm) 40KM CWDM XFP 0 ~ 70
CWDM XFP ZR (1470-1610nm) 80km CWDM XFP 0 ~ 70
CWDM SFP + (10G)
CWDM SFP 10G LR (1270-1330nm) 10KM CWDM SFP + 0 ~ 70
CWDM SFP ER (1470-1610nm) 40KM CWDM SFP + 0 ~ 70
CWDM SFP ZR (1470-1610nm) 80km CWDM SFP + 0 ~ 70
CWDM XENPAK (10G)
CWDM XENPAK ER 1610nm 1470nm ~ 40KM CWDM XENPAK 0 ~ 70
CWDM XENPAK ZR 1610nm 1470nm ~ 80km CWDM XENPAK 0 ~ 70
CWDM X2 (10G)
CWDM X2 -ERC 1610nm 1470nm ~ 40KM CWDM X2 0 ~ 70
CWDM X2-ZRC 1610nm 1470nm ~ 80km CWDM X2 0 ~ 70
แสดงภาพสินค้า

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ ทางไกล CWDM Multiplexer SFP 1270-1610nm 1.25G 120km ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!