• LGX กล่อง Multiplexer Demultiplexer Optical Mux Demux 1x8ch Dual Fiber High Isolation
  • LGX กล่อง Multiplexer Demultiplexer Optical Mux Demux 1x8ch Dual Fiber High Isolation
LGX กล่อง Multiplexer Demultiplexer Optical Mux Demux 1x8ch Dual Fiber High Isolation

LGX กล่อง Multiplexer Demultiplexer Optical Mux Demux 1x8ch Dual Fiber High Isolation

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Hilink
ได้รับการรับรอง: CE, ROHS, TelcordiaGR-1221
หมายเลขรุ่น: HL-DWDM - MUX / DEMUX

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 100pcs / สัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

เงื่อนไข: ใหม่ ช่อง: 1X8ch
เครื่องหมาย: สามารถกำหนดเองได้ อุณหภูมิการทำงาน: -40 ~ 85 ° C
customerized: ใช่ ความยาวคลื่นปฏิบัติการ: C17 C63 ~
แสงสูง:

ตัวกรอง cwdm

,

optical mux demux

รายละเอียดสินค้า

LGX กล่อง Multiplexer Demultiplexer Optical Mux Demux 1x8ch Dual Fiber High Isolation

LGX กล่อง Multiplexer Demultiplexer 1x8ch Dual Fiber DWDM mux Demux

คุณสมบัติ

การสูญเสียการแทรกต่ำ

การแยกสูง

PDL ต่ำ

การออกแบบที่กะทัดรัด

ความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณที่ดี

ความยาวคลื่นปฏิบัติการที่กว้าง

จาก 1260nm ถึง 1620nm

อุณหภูมิในการทำงานที่กว้าง

จาก -40 ° C ถึง 85 ° c

ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง

การประยุกต์ใช้งาน

ระบบ DWDM

เครือข่าย PON

ลิงค์ CATV

1 × N DWDM Mux / โมดูล Demux

พารามิเตอร์
ช่องว่าง (GHz) 100 200
หมายเลขช่อง 1 * 4 1 * 8 1 * 16 1 * 4 1 * 8 1 * 16
ความยาวคลื่นกลาง (นาโนเมตร) ITU Grid
ความแม่นยำของความยาวคลื่นกลาง (นาโนเมตร) ± 0.05 ± 0.1
Channel Passband (@ -0.5dB) (nm) 0.22 0.5
ประเภทไฟเบอร์ SMF-28e กับหลอดหลวม 900um หรือลูกค้าที่ระบุ
IL (dB) 1.8 3 4 1.7 2.9 3.8
ระลอก Passband (dB) 0.35 0.4 0.5 0.35 0.4 0.5
แยก (dB) ช่องติดกัน 25 28
ช่องที่ไม่ติดกัน 40
PDL (dB) 0.2
PMD (ps) 0.1
RL (dB) 45
ทิศทาง (dB) 50
พลังงานแสงสูงสุด (mw) 300
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -40 ~ 85
อุณหภูมิการจัดเก็บ (° C) -40 ~ 85
กล่องแพคเกจ (มม.) 100 * 80 * 10 หรือ 140 * 115 * 18
แพ็คเกจ LGX 1U, 2U
แพ็คเกจ 19 'Rack mount 1U

แพคเกจและการจัดส่งสินค้า:

เราให้บริการบรรจุภัณฑ์ที่ปลอดภัยและเชื่อถือได้: พลาสติกกล่อง + กล่องหรือตามความจำเป็น

เวลาส่ง: 2-5 วันทำการ

แสดงภาพ:

บริการของเรา:

เราจัดหาโมดูลรับส่งสัญญาณแสงที่เข้ากันได้ทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆ ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, 3COM, H3C, HP, Extreme, โรงหล่อ, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

ข้อมูล บริษัท:

-_10.jpg.jpg-_13.png

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ LGX กล่อง Multiplexer Demultiplexer Optical Mux Demux 1x8ch Dual Fiber High Isolation คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!