• ไฟเบอร์ 10G CWDM SFP Transceiver โมดูลส่ง Dual ไฟเบอร์ 1510nm 100km
  • ไฟเบอร์ 10G CWDM SFP Transceiver โมดูลส่ง Dual ไฟเบอร์ 1510nm 100km
  • ไฟเบอร์ 10G CWDM SFP Transceiver โมดูลส่ง Dual ไฟเบอร์ 1510nm 100km
ไฟเบอร์ 10G CWDM SFP Transceiver โมดูลส่ง Dual ไฟเบอร์ 1510nm 100km

ไฟเบอร์ 10G CWDM SFP Transceiver โมดูลส่ง Dual ไฟเบอร์ 1510nm 100km

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: HL- CW-SFP +

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคง, พลาสติกแบน, กล่องค้าปลีกโดยต้อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: เดือน 1000pcs
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราการส่งข้อมูล: 30% ความยาวคลื่น: 1510nm
ระยะ: 100km เครื่องหมาย: สามารถกำหนดเองได้
การประกัน: ปีที่ 3
แสงสูง:

โมดูลเส้นใย sfp

,

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ sfp

รายละเอียดสินค้า

ไฟเบอร์ 10G CWDM SFP Transceiver โมดูลส่ง Dual ไฟเบอร์ 1510nm 100km

ใยแก้วนำแสง 10G CWDM SFP + ส่งโมดูลไฟเบอร์คู่ 1510nm 100km

คุณสมบัติ

ลิงก์ข้อมูลสูงสุด 11.3Gb / s
ตัวส่งสัญญาณ EML CWDM และตัวรับสัญญาณ APD
สูงสุด 100 กม. บน SMF 9 / 125µm
SFP + ฟุตพริ้นท์แบบเสียบได้
อินเตอร์เฟซออปติคัลแบบเสียบได้ชนิด LC / UPC ดูเพล็กซ์
เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และไร้สารตะกั่ว
สนับสนุนอินเตอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยดิจิตอล
แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V
สอดคล้องกับ SFF + MSA และ SFF-8472
ตัวเครื่องโลหะสำหรับ EMI ที่ต่ำกว่า
ตอบสนองความต้องการ ESD ต่อต้านแรงดันไฟฟ้าสัมผัสโดยตรง 8KV
อุณหภูมิขณะใช้งาน
เชิงพาณิชย์: 0 ~ + 70oC
ขยายเวลา: -10 ~ + 80oC
อุตสาหกรรม: -40 ~ + 85oC
การประยุกต์ใช้งาน
10GBASE-ZR / ZW และ 10G Ethernet
SDH STM64
ลิงค์ออฟติคัลอื่น ๆ

หมายเลขการสั่งซื้อข้อมูล

ส่วนจำนวน อัตราข้อมูล (Gb / s) ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) ระยะการส่ง (กม.) อุณหภูมิ ( o C ) (กรณีใช้งาน)
HLSC-ALxxW1C 10.3125 อ้างถึงการเลือกความยาวคลื่น 100km SMF 0 ~ 70 เชิงพาณิชย์
HLSC-ALxxW1E 10.3125 อ้างถึงการเลือกความยาวคลื่น 100km SMF -10 ~ 80 เพิ่มเติม
HLSC-ALxxW1I 10.3125 อ้างถึงการเลือกความยาวคลื่น 100km SMF -40 ~ 85 อุตสาหกรรม

แสดงภาพที่แท้จริง

ข้อมูล บริษัท:


การส่งสินค้า:


ด่วนระหว่างประเทศ: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่น ๆ ใช้เวลา 3-7 วัน

บริการของเรา:

สั่งซื้อ OEM / ODM สามารถใช้ได้
เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณและออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์สำหรับ บริษัท ของคุณ
รับประกัน
เราสัญญาว่าตัวรับส่งสัญญาณแสงที่โฆษณาทั้งหมดเป็นแบรนด์ใหม่ที่มีส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่และไม่เคยใช้วัสดุเก่าและตกแต่งใหม่ ตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุ เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง
เราจัดหาอะไร
เราจัดหาตัวรับส่งสัญญาณแสงคุณภาพสูงและโมดูล CWDM / DWDM Mux / Demux แบบพาสซีฟ โมดูลออปติคัลเข้ากันได้กับ Cisco, Huawei, Extreme, HP, Finisar, Broadcom, โรงหล่อ, Alcatel, D-link, Enterasys, เน็ต, จูนิเปอร์, Nortel, Linksys, พันธมิตร, ไซเซล, Dell, เร้ดแบ็ค, H3C, ZTE, Ruijie Ciena, Alcatel-lucent, ฯลฯ

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ ไฟเบอร์ 10G CWDM SFP Transceiver โมดูลส่ง Dual ไฟเบอร์ 1510nm 100km คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!