• SM เดี่ยวไฟเบอร์ Sfp รับส่งสัญญาณแสง 2.5 กรัม BIDI 20 กิโลเมตร LC / SC เชื่อมต่อ 1310 / 1550nm Gbic
  • SM เดี่ยวไฟเบอร์ Sfp รับส่งสัญญาณแสง 2.5 กรัม BIDI 20 กิโลเมตร LC / SC เชื่อมต่อ 1310 / 1550nm Gbic
SM เดี่ยวไฟเบอร์ Sfp รับส่งสัญญาณแสง 2.5 กรัม BIDI 20 กิโลเมตร LC / SC เชื่อมต่อ 1310 / 1550nm Gbic

SM เดี่ยวไฟเบอร์ Sfp รับส่งสัญญาณแสง 2.5 กรัม BIDI 20 กิโลเมตร LC / SC เชื่อมต่อ 1310 / 1550nm Gbic

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: HL-SFP BIDI

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคง, พลาสติกแบน, กล่องค้าปลีกโดยต้อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: เดือน 1000pcs
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราการส่งข้อมูล: 2.5G ความยาวคลื่น: 1310 / 1550nm
ระยะ: 20km เครื่องหมาย: สามารถกำหนดเองได้
การประกัน: ปีที่ 3
แสงสูง:

โมดูลเส้นใย sfp

,

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ sfp

รายละเอียดสินค้า

SM เดี่ยวไฟเบอร์ Sfp รับส่งสัญญาณแสง 2.5 กรัม BIDI 20 กิโลเมตร LC / SC เชื่อมต่อ 1310 / 1550nm Gbic

SM ใยแก้วนำแสงโมดูลเดียว 2.5G BIDI 20km LC / SC เชื่อมต่อ 1310 / 1550nm gbic โมดูล SFP

คุณสมบัติของสินค้า
●รองรับอัตราบิต 2.5Gb / s
● Simplex LC หรือ SC Connector
● SFP + รอยเท้าร้อน
●ใช้งานได้สำหรับการเชื่อมต่อ SMF 20km
●ใช้พลังงานต่ำ <1.0W
●อินเตอร์เฟซการตรวจสอบวินิจฉัยดิจิตอล
●ออปติคัลอินเตอร์เฟสที่สอดคล้องกับ IEEE 802.3ae 10GBASE-LR
●อินเทอร์เฟซไฟฟ้าสอดคล้องกับ SFF-8431
●อุณหภูมิเคสในการใช้งาน: เชิง พาณิชย์: 0 ถึง 70 ° C

การประกัน

●เราสัญญาว่าตัวรับส่งสัญญาณแสงที่โฆษณาทั้งหมดเป็นแบรนด์ใหม่พร้อมส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่
●เราไม่เคยใช้วัสดุเก่าและตกแต่งใหม่
●ตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุ
●เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่งการจัดส่ง

แสดงสินค้าจริง

บรรจุภัณฑ์ & Expressing:

ข้อมูล บริษัท

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ SM เดี่ยวไฟเบอร์ Sfp รับส่งสัญญาณแสง 2.5 กรัม BIDI 20 กิโลเมตร LC / SC เชื่อมต่อ 1310 / 1550nm Gbic คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!