• Wdm 3km 10G SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ Bi - Directional 1310 / 1310nm ไฟเบอร์เดี่ยว
  • Wdm 3km 10G SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ Bi - Directional 1310 / 1310nm ไฟเบอร์เดี่ยว
  • Wdm 3km 10G SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ Bi - Directional 1310 / 1310nm ไฟเบอร์เดี่ยว
  • Wdm 3km 10G SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ Bi - Directional 1310 / 1310nm ไฟเบอร์เดี่ยว
  • Wdm 3km 10G SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ Bi - Directional 1310 / 1310nm ไฟเบอร์เดี่ยว
  • Wdm 3km 10G SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ Bi - Directional 1310 / 1310nm ไฟเบอร์เดี่ยว
Wdm 3km 10G SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ Bi - Directional 1310 / 1310nm ไฟเบอร์เดี่ยว

Wdm 3km 10G SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ Bi - Directional 1310 / 1310nm ไฟเบอร์เดี่ยว

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: HL-10G-3 กิโลเมตร

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กรณีพลาสติกกล่อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 1000pair / momth
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อ: 10G 3KM BIDI ประเภท FIber: เส้นใยเดี่ยว
ความยาวคลื่น: 1310nm ระยะการส่ง: 3 กิโลเมตร
เชื่อมต่อ: LC อัตราการส่ง: 30%
แสงสูง:

sfp+ optical transceive

,

sfp+ optical module

รายละเอียดสินค้า

Wdm 3km 10G SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ Bi - Directional 1310 / 1310nm ไฟเบอร์เดี่ยว

Wdm 3km 10G BIDI SFP + ตัวรับส่งสัญญาณสองทิศทาง 1310/1310nm ผลิตภัณฑ์แสงไฟเบอร์เดียว

คุณสมบัติของสินค้า

  • รองรับอัตราบิต 9.95 ถึง 10.3Gb / s
  • ตัวเชื่อมต่อ Simplex LC
  • SFP + รอยเท้าที่ร้อนแรง
  • เครื่องส่งสัญญาณ LD 1310nm LD แบบไม่ จำกัด , เครื่องตรวจจับภาพถ่าย PIN 1310nm
  • ใช้งานได้สำหรับการเชื่อมต่อ SMF 3km
  • ใช้พลังงานต่ำ <1.0W
  • อินเตอร์เฟซการตรวจสอบวินิจฉัยดิจิตอล
  • ออปติคัลอินเตอร์เฟสที่สอดคล้องกับ IEEE 802.3ae 10GBASE-LR
  • อินเทอร์เฟซไฟฟ้าสอดคล้องกับ SFF-8431
  • อุณหภูมิเคสปฏิบัติการ: เชิง พาณิชย์: 0 ถึง 70 ° c

การประยุกต์ใช้งาน

  1. 10GBASE-LR ที่ 10.3125Gbps
  2. 10GBASE-LW ที่ 9.953Gbps
  3. ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

รายละเอียดสินค้า

Olinkphotonics'OLSB311XL-CD03 ซีรีส์ transceiver โหมดเดี่ยวเป็นโมดูลขนาดเล็กที่เสียบได้สำหรับการสื่อสารข้อมูลด้วยแสงเช่น 10GBASE-LR / LW ที่กำหนดโดย IEEE 802.3ae มันมาพร้อมกับช่องเสียบ SFP + 20 พินเพื่อให้สามารถใช้งาน hot plug ได้ โมดูล OLSB311XL-CD03 ออกแบบมาสำหรับไฟเบอร์โหมดเดี่ยวและทำงานที่ความยาวคลื่น 1310nm เล็กน้อย ส่วนเครื่องส่งนั้นเป็นไปตามมาตรฐานเลเซอร์ระดับ 1 ตามมาตรฐานความปลอดภัยระหว่างประเทศ IEC-60825 ส่วนเครื่องรับใช้เครื่องตรวจจับ preamplifier (IDP) ในตัวของ InGaAs ติดตั้งในส่วนหัวออปติคัลและ IC เครื่องขยายสัญญาณ จำกัด การออกแบบตัวรับส่งสัญญาณได้รับการปรับให้เหมาะสมสำหรับประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าในการจัดหาโซลูชั่นที่ดีที่สุดสำหรับการสื่อสารโทรคมนาคมแก่ลูกค้า


ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ Wdm 3km 10G SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ Bi - Directional 1310 / 1310nm ไฟเบอร์เดี่ยว คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!