• OADM CWDM Mux Demux QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ 1/2/4 ช่องเพิ่ม / ลดลงสำหรับ 1550nm CATV ลิงค์
  • OADM CWDM Mux Demux QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ 1/2/4 ช่องเพิ่ม / ลดลงสำหรับ 1550nm CATV ลิงค์
  • OADM CWDM Mux Demux QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ 1/2/4 ช่องเพิ่ม / ลดลงสำหรับ 1550nm CATV ลิงค์
  • OADM CWDM Mux Demux QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ 1/2/4 ช่องเพิ่ม / ลดลงสำหรับ 1550nm CATV ลิงค์
  • OADM CWDM Mux Demux QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ 1/2/4 ช่องเพิ่ม / ลดลงสำหรับ 1550nm CATV ลิงค์
  • OADM CWDM Mux Demux QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ 1/2/4 ช่องเพิ่ม / ลดลงสำหรับ 1550nm CATV ลิงค์
OADM CWDM Mux Demux QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ 1/2/4 ช่องเพิ่ม / ลดลงสำหรับ 1550nm CATV ลิงค์

OADM CWDM Mux Demux QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ 1/2/4 ช่องเพิ่ม / ลดลงสำหรับ 1550nm CATV ลิงค์

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hilink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: HL-OADM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กรณีพลาสติกกล่อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Wester N Union, MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 500pcs/เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อ: Cwdm OADM เชื่อมต่อ: SC FC LC APC UPC PC
ปฏิบัติการคลื่น: 1270-1610nm ช่องทางเลือก: 2,4,8,16,18ch
แสงสูง:

โมดูลรับส่งสัญญาณ qsfp โมดูลแสง qsfp

,

qsfp optical module

รายละเอียดสินค้า

OADM CWDM Mux Demux QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ 1/2/4 ช่องเพิ่ม / ลดลงสำหรับ 1550nm CATV ลิงค์

OADM CWDM Mux / Demux 1/2/4 channel เพิ่ม / ปล่อย 1550nm CATV Link

CWDM เพิ่ม / วาง

โมดูล 100 MHz CWDM Mux / Demux บนไฟเบอร์โหมดเดียวหรือดูเพล็กซ์เป็นเรื่องปกติที่จะขยายแบนด์วิดท์โดยรวมของคุณ มันมีความเสถียรและความน่าเชื่อถือสูงและมีขนาดแพ็คเกจเล็ก ความยาวคลื่นปฏิบัติการของมันคือจาก 1270nm ถึง 1610nm (1261nm-1611nm) ซึ่งมีทั้งหมด 18 ช่องด้วยระยะห่าง 20nm

คุณสมบัติ

การสูญเสียการแทรกต่ำ

การแยกสูง

PDL ต่ำ

การออกแบบที่กะทัดรัด

ความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณที่ดี

ความยาวคลื่นปฏิบัติการที่กว้าง

จาก 1260nm ถึง 1620nm

อุณหภูมิในการทำงานที่กว้าง

จาก -40 ° C ถึง 85 ° c

ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง

การประยุกต์ใช้งาน

ระบบ CWDM

เครือข่าย PON

ลิงค์ CATV

การสื่อสารโทรคมนาคม

ลักษณะ

2 ~ 18 ช่องว่าง

ความยาวคลื่น: 1270nm-1610nm
พอร์ต Com: Simplex หรือ Duplex
ช่องเสียบไฟเบอร์: LC / SC หรืออื่น ๆ
แพคเกจ: กล่องพลาสติก ABS, กล่องเทปโลหะ LGX, ชั้นวาง 19 นิ้ว
โซลูชั่น CWDM และ CWDM SFP

สั่งขั้นต่ำ: 1 ชิ้นก็โอเคสำหรับตัวอย่างเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณ

OEM / ODM เป็นที่ยอมรับดังนั้นบอกให้เราทราบความต้องการของคุณ

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ OADM CWDM Mux Demux QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ 1/2/4 ช่องเพิ่ม / ลดลงสำหรับ 1550nm CATV ลิงค์ คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!