• อุปกรณ์ออปติคอล Sfp ไฟเบอร์โมดูล 10G CWDM 1270NM 40KM CWDM รับประกัน 3 ปี
  • อุปกรณ์ออปติคอล Sfp ไฟเบอร์โมดูล 10G CWDM 1270NM 40KM CWDM รับประกัน 3 ปี
  • อุปกรณ์ออปติคอล Sfp ไฟเบอร์โมดูล 10G CWDM 1270NM 40KM CWDM รับประกัน 3 ปี
อุปกรณ์ออปติคอล Sfp ไฟเบอร์โมดูล 10G CWDM 1270NM 40KM CWDM รับประกัน 3 ปี

อุปกรณ์ออปติคอล Sfp ไฟเบอร์โมดูล 10G CWDM 1270NM 40KM CWDM รับประกัน 3 ปี

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: HL- CW-SFP +

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคง, พลาสติกแบน, กล่องค้าปลีกโดยต้อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: เดือน 1000pcs
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราการส่งข้อมูล: 30% ความยาวคลื่น: 1270nm
ระยะ: 40km เครื่องหมาย: สามารถกำหนดเองได้
การประกัน: ปีที่ 3
แสงสูง:

sfp รับส่งสัญญาณแสงโมดูลเส้นใย sfp

,

sfp fiber module

รายละเอียดสินค้า

อุปกรณ์ออปติคอล Sfp ไฟเบอร์โมดูล 10G CWDM 1270NM 40KM CWDM รับประกัน 3 ปี

อุปกรณ์แสง 10G CWDM 1270NM SFP + 40KM Transceiver CWDM SFP โมดูล

ลักษณะ

SFP + ER CWDM Transceiver เป็น“ โมดูล จำกัด ” ออกแบบมาสำหรับ 10GBASE-ER และแอพพลิเคชั่น Fibre Channel 2G / 4G / 8G / 10G

ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนเครื่องส่งประกอบด้วยเลเซอร์ EML แบบเย็น และส่วนรับประกอบด้วยโฟโตไดโอด PIN ที่รวมเข้ากับ TIA โมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์ระดับ I

ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลมีให้บริการผ่านอินเตอร์เฟสแบบ 2 สายตามที่ระบุใน SFF-8472 ซึ่งช่วยให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานของอุปกรณ์แบบเรียลไทม์เช่นอุณหภูมิตัวรับสัญญาณ, กระแสไบอัสเลเซอร์, กำลังแสงไบอัสส่งพลังงานแสงที่ได้รับ .

คุณสมบัติ

♦สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432 และ IEE802.3ae

♦ 10GBASE-ER และการใช้งานไฟเบอร์แชนแนล 2G / 4G / 8G / 10G

♦ความยาวคลื่นเลือกได้กับมาตรฐาน ITU-T ที่ครอบคลุมความยาวคลื่นกริด CWDM

♦เครื่องส่งสัญญาณ EML และตัวรับ PIN ที่ระบายความร้อนด้วย

♦ความยาวลิงก์สูงสุด 40 กม

♦การกระจายพลังงานต่ำสุด 1.5W สูงสุด

♦-5ºCถึง70ºCอุณหภูมิเคส

♦แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3 โวลต์

♦การวินิจฉัยประสิทธิภาพการตรวจสอบของโมดูลอุณหภูมิ, แรงดันไฟฟ้าอุปทาน, เลเซอร์อคติปัจจุบัน, ส่งพลังงานแสง, รับพลังงานแสงของ

♦ได้มาตรฐาน RoHS และนำฟรี

การประยุกต์ใช้งาน

10GBASE-ER (พร้อม / ไม่มี FEC)

♦ 10G Fibre Channel (มี / ไม่มี FEC)

แสดงภาพถ่ายจริง

รับประกัน
เราสัญญาว่าตัวรับส่งสัญญาณแสงที่โฆษณาทั้งหมดเป็นแบรนด์ใหม่ที่มีส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่และไม่เคยใช้วัสดุเก่าและตกแต่งใหม่ ตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุ เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

เราจัดหาอะไร

เราจัดหาโมดูลรับส่งสัญญาณแสงที่เข้ากันได้ทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆ ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Mikrotik, Ciena, H3C, HP, Extreme, โรงหล่อ, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, เน็ต, นอร์เทล, จูนิเปอร์, รุยซี่, ไซเซล ฯลฯ

OEM และ ODM

สั่งซื้อ OEM / ODM สามารถใช้ได้

ข้อมูล บริษัท

ในขณะที่เรามี vairous ทุกชนิดของผลิตภัณฑ์ถ้าคุณไม่สามารถหารายการที่ถูกต้องที่คุณต้องการ, plsease ส่งสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมเราจะติดตามในไม่ช้า

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ อุปกรณ์ออปติคอล Sfp ไฟเบอร์โมดูล 10G CWDM 1270NM 40KM CWDM รับประกัน 3 ปี คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!