• SFP + Multimode DOM โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm SFP-6G-SR 300M LC ตัวเชื่อมต่อ
  • SFP + Multimode DOM โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm SFP-6G-SR 300M LC ตัวเชื่อมต่อ
  • SFP + Multimode DOM โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm SFP-6G-SR 300M LC ตัวเชื่อมต่อ
  • SFP + Multimode DOM โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm SFP-6G-SR 300M LC ตัวเชื่อมต่อ
  • SFP + Multimode DOM โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm SFP-6G-SR 300M LC ตัวเชื่อมต่อ
  • SFP + Multimode DOM โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm SFP-6G-SR 300M LC ตัวเชื่อมต่อ
SFP + Multimode DOM โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm SFP-6G-SR 300M LC ตัวเชื่อมต่อ

SFP + Multimode DOM โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm SFP-6G-SR 300M LC ตัวเชื่อมต่อ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: HL-6G-SR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ, กล่องค้าปลีกหรือตามความจำเป็น
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
สามารถในการผลิต: 999pcs / สัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อ: SFP-6G-SR การประกัน: ปีที่ 3
ความยาวคลื่น: 850nm ระยะการส่ง: 300m
อุณหภูมิ: 0-70 เชื่อมต่อ: LC
แสงสูง:

โมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง

,

optical fiber transceiver

รายละเอียดสินค้า

SFP + Multimode DOM โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm SFP-6G-SR 300M LC ตัวเชื่อมต่อ

SFP-6G-SR

SFP + SR ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการถ่ายโอนข้อมูลสองด้านประสิทธิภาพสูงผ่านใยแก้วนำแสงหลายโหมด
โมดูลตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามข้อตกลง Multisource Pluggable Plus (SFP +) Small Form-factor (SFF-8431 Rev4.1) ประเภทเครื่องรับส่งสัญญาณนี้ได้รับการปรับแต่งเป็นพิเศษสำหรับการขนส่งข้อมูลอนุกรมที่สูงถึง 6.3125 Gbps โดยมีลักษณะการเชื่อมโยงสอดคล้องกับฐาน 10-Gigabit Ethernet 10GBASE-SR / SW พื้นฐาน IEEE 802.3ae และ 10G Fibre Channel

1. คุณสมบัติ:
-1, 850nm VCSEL Transmitter
-2, อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 6.3Gbps
-3, ระยะทางสูงถึง 300m
-4, 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดี่ยวและ TTL Logic Interface
-5, ตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
-6, สอดคล้องกับ MSA SFF-8431, IEEE 802.3ae
-7, กำลังงานสูญเสีย: SFP + <1W
-8 ฟังก์ชั่นตรวจสอบวินิจฉัยดิจิตอล
-9, อุณหภูมิในการทำงาน: 0-70 Temp

การใช้งาน:
A. 6GBASE-SW / SR
B. 6G Fibre Channel
C. ลิงค์ออฟติคัลอื่น ๆ

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ SFP + Multimode DOM โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm SFP-6G-SR 300M LC ตัวเชื่อมต่อ คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!