• Attenuator LC UPC 10dBm ไฟเบอร์ออปติก Wdm, โหมด Simplex ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator
  • Attenuator LC UPC 10dBm ไฟเบอร์ออปติก Wdm, โหมด Simplex ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator
Attenuator LC UPC 10dBm ไฟเบอร์ออปติก Wdm, โหมด Simplex ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator

Attenuator LC UPC 10dBm ไฟเบอร์ออปติก Wdm, โหมด Simplex ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Hilink
ได้รับการรับรอง: CE, ROHS, TelcordiaGR-1221
หมายเลขรุ่น: HL-ราค-LC-XX

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 100pcs / สัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ลดทอน: ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง การผ่อนผัน: 10dB
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC / UPC ประเภทไฟเบอร์: สถานะโสด
ความยาวคลื่น: 1310nm 1550nm ประเภทเส้นใย: MMF และ SMF
แสงสูง:

แสง wdm แสง wdm

,

wdm optical

รายละเอียดสินค้า

Attenuator LC UPC 10dBm ไฟเบอร์ออปติก Wdm, โหมด Simplex ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator

Attenuator LC UPC 10dB โหมด Simplex ใยแก้วนำแสง Attenuator LC Attenuator

คุณสมบัติ

การลดทอนเป็น 5dB หรือ 10dB

ตัวเชื่อมต่อ FC, SC, ST, LC ....

เส้นใยโหมดเดียว

ปลอกโลหะเซรามิกที่มีความแม่นยำ
วัสดุที่อยู่อาศัยพลาสติกหรือโลหะ
การสะท้อนกลับต่ำและ PDL ต่ำ
การควบคุมความแม่นยำของช่วงการลดทอน


ใบสมัคร

ระบบสื่อสารโทรคมนาคมแบบใยแก้วนำแสง
ไฟเบอร์ออฟติคัล CATV
เซ็นเซอร์ใยแก้วนำแสง
อุปกรณ์ทดสอบ

พารามิเตอร์ หน่วย ค่า
การสูญเสียการแทรก (IL) เดซิเบล เอสเอ็ม 0.2
เดซิเบล เอ็มเอ็ม 0.3
exchangeability เดซิเบล 0.2
การทำซ้ำ (500 remates) เดซิเบล ≤0.2
อุณหภูมิในการทำงาน - 40 ถึง + 75
อุณหภูมิการเก็บรักษา - 55 ถึง + 85

ภาพผลิตภัณฑ์:

การส่งสินค้า

  • ด่วนระหว่างประเทศ: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่น ๆ ใช้เวลา 1-5 วัน



คำถามที่พบบ่อย
Q: วิธีการจัดส่งสินค้าคุณสามารถนำเสนอ?
A : วิธีการจัดส่งตามปกติของเราคือ DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS ฯลฯ จะใช้เวลา 3-7days

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณมีการรับประกันหรือไม่
A : ใช่เราให้การ รับประกัน 3 ปี สำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง


ถาม: คุณขายผลิตภัณฑ์มือสองหรือไม่?
ตอบ : ไม่ทุกผลิตภัณฑ์ของเราเป็น แบรนด์ใหม่ เราไม่เคยใช้ส่วนประกอบของมือสอง

Q: เงื่อนไขการชำระเงินคุณยอมรับ?
: T / T, Paypal, Wester N Union เป็นที่ยอมรับ

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ใดได้บ้าง?
ตอบ : ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, ฯลฯ

ถาม: วิธีสั่งซื้อ
A : 1> รายละเอียดการสั่งซื้อได้รับการยืนยัน โปรดบอกเรารูปแบบและปริมาณที่คุณต้องการ
2> ใบแจ้งหนี้ Proforma ยืนยัน การสั่งซื้อจะถูกจัดเรียงเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ
3> ยืนยันและจัดส่งสินค้า แล้วหมายเลขการติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันที
4> เราจะช่วยในการ ติดตามสินค้าของคุณ จนกว่าคุณจะได้รับพวกเขาอย่างปลอดภัย

ข้อมูล บริษัท


ในขณะที่เรามี vairous ทุกชนิดของผลิตภัณฑ์ถ้าคุณไม่สามารถหารายการที่ถูกต้องที่คุณต้องการ, plsease ส่งสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมเราจะติดตามในไม่ช้า



ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ Attenuator LC UPC 10dBm ไฟเบอร์ออปติก Wdm, โหมด Simplex ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!