• CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm
CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm

CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: HL-CW-SFP

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กรณีพลาสติกกล่อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Wester N Union, MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 999PCS / เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อ: 10G CWDM SFP + ระยะทาง:: สูงสุด 100 กม
DOM: ใช่ อัตรา: 30%
ความยาวคลื่น: 1470nm-1610nm การประกัน: ปีที่ 3
เครื่องหมาย: สามารถกำหนดเองได้
แสงสูง:

sfp+ optical module

,

10g sfp+ module

รายละเอียดสินค้า

CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm

5G เครือข่ายการส่งข้อมูลความเร็วสูง 1490nm CWDM SFP 10G 100Km โมดูล

CWDM SFP 10G 100 กม

เราสามารถให้คุณแก้ปัญหา cwdm dwdm ดี

คุณสมบัติ

♦สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432 และ IEE802.3ae
♦ 10GBASE-ZR และการใช้งานไฟเบอร์แชนแนล 2G / 4G / 8G / 10G
♦ความยาวคลื่นเลือกได้กับมาตรฐาน ITU-T ที่ครอบคลุมความยาวคลื่นกริด CWDM
♦เครื่องส่งสัญญาณ EML ที่ระบายความร้อนและตัวรับสัญญาณ APD
♦ความยาวลิงก์สูงสุด 100 กม. (พร้อมเครื่องขยายเสียง)
♦การกระจายพลังงานต่ำ 1W ทั่วไป (สูงสุด: 2W)
♦-5ºCถึง70ºCอุณหภูมิเคส
♦แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3.3 โวลต์
♦การวินิจฉัยประสิทธิภาพการตรวจสอบอุณหภูมิโมดูลอุปทาน
แรงดันไฟฟ้ากระแสเลเซอร์ไบอัสส่งพลังงานแสงรับพลังงานแสง
♦ได้มาตรฐาน RoHS และนำฟรี

การประยุกต์ใช้งาน

♦ 10G Ethernet
♦ 10G Fibre Channel (มี / ไม่มี FEC)

♦เครือข่าย CWDM PON

♦ SONET OC-192 / SDH STM-64

ตัวรับส่งสัญญาณ CWDM 10G

CWDM XFP (10G)
CWDM XFP LR 10G (1270-1330nm) 10KM CWDM XFP 0 ~ 70 ° C
CWDM XFP ER 10G (1470-1610nm) 40KM CWDM XFP 0 ~ 70 ° C
CWDM XFP ZR 10G (1470-1610nm) 80km CWDM XFP 0 ~ 70 ° C
CWDM SFP + (10G)
CWDM SFP + (10G) LR 10G (1270-1330nm) 10KM CWDM SFP + 0 ~ 70 ° C
CWDM SFP + ER 10G (1470-1610nm) 40KM CWDM SFP + 0 ~ 70 ° C
CWDM SFP + ZR 10G (1470-1610nm) 80km CWDM SFP + 0 ~ 70 ° C
CWDM XENPAK (10G)
CWDM XENPAK ER 10G 1470 ~ 1610 40KM XENPAK 0 ~ 70 ° C
CWDM XENPAK ZR 10G 1470 ~ 1610 80km XENPAK 0 ~ 70 ° C
CWDM X2 (10G)
CWDM X2 -ERC 10G 1470 ~ 1610 40KM X2 0 ~ 70 ° C
CWDM X2-ZRC 10G 1470 ~ 1610 80km X2 0 ~ 70 ° C

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ CWDM SFP 10G 100Km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 5G เครือข่ายการส่งความเร็วสูง 1490nm คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!