• 1310nm 30km Qsfp + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 40G ER4 เข้ากันได้โมดูล LC เชื่อมต่อ
  • 1310nm 30km Qsfp + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 40G ER4 เข้ากันได้โมดูล LC เชื่อมต่อ
1310nm 30km Qsfp + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 40G ER4 เข้ากันได้โมดูล LC เชื่อมต่อ

1310nm 30km Qsfp + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 40G ER4 เข้ากันได้โมดูล LC เชื่อมต่อ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Hilink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: HL-QSFP +

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคง, พลาสติกแบน, กล่องค้าปลีกโดยต้อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 200pcs / เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราการส่งข้อมูล: 40G ความยาวคลื่น: 1310nm
ระยะ: 30km เชื่อมต่อ: เอ็มพี
ใบสมัคร: 40G การเชื่อมต่อเทเลคอม การประกัน: ปีที่ 3
แสงสูง:

โมดูลรับส่งสัญญาณ qsfp โมดูลแสง qsfp

,

qsfp optical module

รายละเอียดสินค้า

1310nm 30km Qsfp + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 40G ER4 เข้ากันได้โมดูล LC เชื่อมต่อ

โมดูลที่เข้ากันได้ 40G-QSFP-ER4 40GBASE LC ตัวเชื่อมต่อ 1310nm 30km

คุณสมบัติ

  • 4 ฟูลดูเพล็กซ์ที่เป็นอิสระ
  • อัตราการส่งข้อมูลสูงสุด 11.2Gbps ต่อช่อง
  • ขั้วต่อออปติคัล MTP / MPO
  • เข้ากันได้กับ QSFP + MSA
  • ส่งได้สูงสุด 30 กม
  • ความสามารถในการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
  • I / O ไฟฟ้าที่เข้ากันได้กับ CML
  • แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V
  • อุณหภูมิเคสปฏิบัติการ: 0 ° C ถึง 70 ° C (มาตรฐาน), -40 ° C ถึง 85 ° C (อุตสาหกรรม)
  • เป็นไปตามมาตรฐาน 40G Ethernet IEEE802.3ba และมาตรฐาน 40GBASE-ER4
  • ได้มาตรฐาน RoHS-6

การประยุกต์ใช้งาน

  • ตู้แร็คถึงแร็ค
  • ศูนย์ข้อมูล
  • Infiniband QDR, DDR และ SDR
  • อีเธอร์เน็ต 40G

ภาพจริง

แผนภาพบล็อกตัวรับส่งสัญญาณ

มิติเชิงกล

ข้อมูล บริษัท

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 1310nm 30km Qsfp + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 40G ER4 เข้ากันได้โมดูล LC เชื่อมต่อ คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!