QSFP + 1310nm 20km LC DOM Optical Transceiver Module 40GBASE-LR4.0

QSFP + 1310nm 20km LC DOM Optical Transceiver Module 40GBASE-LR4.0

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL-QSFP-40G

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคง, พลาสติกแบน, กล่องค้าปลีกโดยต้อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Wester N Union. เพย์พาล
สามารถในการผลิต: 100 / ชิ้น / เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราการส่งข้อมูล: 40g ระยะทาง: 20km
ความยาวคลื่น: 1310nm ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์: LC
การประกัน: 3 ปี DDM: ใช่
แสงสูง:

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง LC DOM

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP + 1310nm

,

40GBASE-LR4

รายละเอียดสินค้า

QSFP + 1310nm 20km 40GBASE-LR4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SMF LC DOM ที่เข้ากันได้

 

คุณสมบัติ

อัตราข้อมูลของการทำงาน 40Gbps

4 CWDM เลนการออกแบบ MUX / DEMUX

อัตราข้อมูลสูงสุด 11.2Gbps ต่อความยาวคลื่น

ตรงตามมาตรฐาน QSFP + MSA

ระบบส่งกำลังสูงสุด 10 กม

กำลังการทำงานสูงสุด 3.5W

เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

เข้ากันได้กับ RoHS, CE, FCC

+ 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว

อุณหภูมิกรณีการทำงาน:

อุณหภูมิ: 0 ถึง + 70 ° C

 

การใช้งาน

Gigabit Ethernet

ไฟเบอร์แชนแนล

เปลี่ยนเป็นสลับอินเทอร์เฟซ

สลับแอปพลิเคชันแบ็คเพลน

อินเทอร์เฟซเราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์

ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 40G

ส่วนจำนวน รายละเอียดสินค้า
HL-QSFP-SR4.0 850 นาโนเมตร, 40G, 150 ม., 0ºC ~ + 70ºC
HL-QSFP-CSR 4 850 นาโนเมตร, 40G, 400 ม., 0ºC ~ + 70ºC
HL-QSFP-LR4.0

 

1310nm, 40G, 10 กม., 0ºC ~ + 70ºC

HL-10GQSFP-CA-1M 10G ทองแดงพร้อมสายเคเบิลออปติคอล 1M

 

การจัดส่ง

International Express: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่น ๆใช้เวลา 2-7 วัน

 

OEM และ ODM

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่และห้ามใช้วัสดุเก่าและตกแต่งใหม่ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เราจัดหา

เราจัดหาโมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงที่เข้ากันได้ทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ สวิตช์กระแสหลัก

  • การเข้าถึง QSFP + 20Km

แสดงภาพสินค้า

 

QSFP + 1310nm 20km LC DOM Optical Transceiver Module 40GBASE-LR4.0 0QSFP + 1310nm 20km LC DOM Optical Transceiver Module 40GBASE-LR4.0 1QSFP + 1310nm 20km LC DOM Optical Transceiver Module 40GBASE-LR4.0 2QSFP + 1310nm 20km LC DOM Optical Transceiver Module 40GBASE-LR4.0 3

 

สินค้าที่เกี่ยวข้อง
HL-SFP10GC23-100 10GBASE-ZR SFP + DWDM, 100km 100GHz LC DDM SMF Duplex CH23
HL-SFP10GC24-100 10GBASE-ZR SFP + DWDM, 100km 100GHz LC DDM SMF Duplex CH24
HL-XFP10G-SR 10GBASE-SR XFP, 850nm 300m MMF LC DDM Duplex
HL-XFP10G-BXU-20 10GBASE-BXU XFP BiDi, Tx1270 / Rx1330nm 20 กม. LC DDM
HL-XFP10G-BXD-20 10GBASE-BXD XFP BiDi, Tx1330 / Rx1270nm 20 กม. LC DDM
HL-XFP10G-BXU-80 10GBASE-BXU XFP BiDi, Tx1270 / Rx1330nm 80 กม. LC DDM
HL-XFP10G-BXD-80 10GBASE-BXD XFP BiDi, Tx1330 / Rx1270nm 80 กม. LC DDM
HL-QSFP40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP +, 850nm 150m MMF MTP / MPO DDM
HL-QSFP40G-LR4.0 40GBASE-LR4 QSFP +, 1310nm 10 กม. SMF LC DDM Duplex
HL-QSFP40G-LR42 40GBASE-LR4 QSFP +, 1310nm 20 กม. SMF LC DDM Duplex
HL-QSFP40G-ER4.0 40GBASE-ER4 QSFP +, 1310nm 40 กม. SMF LC DDM Duplex
HL-QSFP100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28, 850nm 100m MMF MTP / MPO DDM
HL-QSFP100G-LR4.0 100GBASE-LR4 QSFP28, 1310nm 10KM SMF LC DDM Duplex
HL-QSFP100G-ER4 100GBASE-LR4 QSFP28, 1310nm LWDM 25KM SMF LC DDM Duplex
HL-QSFP100G-ER4L 100GBASE-ER4L-S QSFP28, 1310nm 40 กม. SMF LC DDM Duplex

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ QSFP + 1310nm 20km LC DOM Optical Transceiver Module 40GBASE-LR4.0 คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!