Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd.

5M OM4 Duplex MM Type B 50/125um 8 สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ MPOF - 4LC / UPC

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL-MPO-4LC-10M
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1PCS
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงพลาสติก กล่องกระดาษ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, T/T, Western Union
สามารถในการผลิต: 1000/ชิ้น/เดือน
  • ข้อมูลรายละเอียด
  • รายละเอียดสินค้า

ข้อมูลรายละเอียด

ตัวเชื่อมต่อ: MPO ถึง 4LC/UPC พิมพ์: ประเภท B
ความยาว: 10m ชนิดไฟเบอร์: SMF 50/125um
วัสดุ: LZSH/พีวีซี CE ROHS: สนับสนุน
แสงสูง:

50/125um 8 สายจัมเปอร์ไฟเบอร์

,

สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ OM4 ดูเพล็กซ์ MM

,

สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 5 ม

รายละเอียดสินค้า

5 เมตร OM4 MPO 8Fiber MPOF -4LC/UPC มัลติโหมดดูเพล็กซ์ Type B 50/125um OM4

เนื่องจากเรามีผลิตภัณฑ์หลายประเภท หากคุณไม่พบรายการที่ถูกต้องที่คุณต้องการ โปรดส่งคำถามถึงเรา เราจะติดตามผลในไม่ช้า

 

รายละเอียดสินค้า

สายแพทช์ไฟเบอร์ยังเป็นที่รู้จักกันดีในชื่อจัมเปอร์ไฟเบอร์หรือจัมเปอร์ไฟเบอร์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่ใช้กันมากที่สุดในเครือข่ายใยแก้วนำแสง

 

คุณสมบัติ

ได้มาตรฐาน IEC61754-7;สอดคล้องกับ TelcordiaGR-1435-CORE

แบบล็อคแบบผลัก - ดึง

Ferrules มีให้สำหรับ SM Standard, SM Low Loss;

MM มาตรฐาน MM ขาดทุนต่ำ

มีสายสำหรับ Jacket ribbon, Bare ribbon,

สายมินิกลม.

การสูญเสียผลตอบแทนสูง การสูญเสียการแทรกต่ำ

หมุดนำความแม่นยำสูงสำหรับการจัดตำแหน่งที่แม่นยำ

 

แอปพลิเคชัน

ระบบโทรคมนาคม
ระบบเดินสาย
เลเซอร์ออปติคัลความหนาแน่นสูง
อุปกรณ์ QSFP

 

ข้อมูลจำเพาะ

MTP เป็น 4LC/UPC
MMF (50/125um), OM4, 8LC ความหนาแน่นของเส้นใยสูง (เส้นใยสูงสุด 24 เส้นสำหรับ Multimode)
การสูญเสียการแทรก : <0.7 dB (<0.5dB ตัวเลือก)
การสูญเสียผลตอบแทน : >35dB
การทดสอบแรงดึงของเม็ดมีด : 500 ครั้ง* อุณหภูมิในการทำงาน : -40°C~+80°C

 

OM4การแสดงภาพ

5M OM4 Duplex MM Type B 50/125um 8 สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ MPOF - 4LC / UPC 05M OM4 Duplex MM Type B 50/125um 8 สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ MPOF - 4LC / UPC 15M OM4 Duplex MM Type B 50/125um 8 สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ MPOF - 4LC / UPC 2

 

 

 

คำถามที่พบบ่อย:

 

ถาม: คุณขายสินค้ามือสองหรือไม่?

อา:No.ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรามีใหม่เอี่ยมเราไม่เคยใช้ส่วนประกอบมือสอง

 

ถาม: คุณยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใด

อา:T/T, Paypal, Western Unionเป็นที่ยอมรับ

 

ถาม: คุณสามารถเสนอวิธีการจัดส่งแบบใดได้บ้าง

อา: วิธีการจัดส่งตามปกติของเราคือDHL, FedEX, TNT, อัพ, EMS ฯลฯ. จะใช้เวลา 3-7 วัน

 

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณมีการรับประกันหรือไม่?

อา: ได้ เราจัดให้รับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง

 

ถาม: วิธีการสั่งซื้อ

อา: 1>ยืนยันรายละเอียดการสั่งซื้อกรุณาบอกรุ่นและจำนวนที่คุณต้องการ
2>ยืนยันใบแจ้งหนี้ Proforma, คำสั่งซื้อจะถูกจัดเตรียมเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ
3>ยืนยันและจัดส่งสินค้าจากนั้นหมายเลขติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันที
4> เราจะช่วยติดตามสินค้าของคุณจนกว่าคุณจะได้รับอย่างปลอดภัย

 

ติดต่อกับพวกเรา

ป้อนข้อความของคุณ

คุณอาจเป็นคนเหล่านี้