400Gb/S โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล Quad Small Form Factor Pluggable Double Density

400Gb/S โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล Quad Small Form Factor Pluggable Double Density

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL-400G QSFP-DD

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจปกติหรือ OEM
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์น ยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 3000 ชิ้น / เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: 400GBASE-DR4 QSFP-DD อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 400g
ระยะทาง: 500M ความยาวคลื่น: 1310nm
ตัวเชื่อมต่อ: เอ็มพีโอ ใบรับรอง: CE ROHS FCC
รูปแบบการมอดูเลต: PAM4 การรับประกัน: 3 ปี
OEM: ปรับแต่งได้
แสงสูง:

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง 400Gb / s โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงแบบเสียบได้ โมดูลแสง 400G ความหนาแน่นสองเท่า

,

Pluggable Optical Transceiver Module

,

double density 400G optical module

รายละเอียดสินค้า

400Gb/s Quad Small Form Factor Pluggable-double density (QSFP-DD) โมดูลออปติคัล

 

QSFP-DD 400GBASE-DR4 ตัวรับส่งสัญญาณซิลิคอนโฟโตนิกส์ใช้แพลตฟอร์มซิลิคอนโฟโตนิกส์ (SiPh) ที่ล้ำสมัยใหม่ใช้ชิป SiPh ที่รวมส่วนประกอบออปโตอิเล็กทรอนิกส์แบบแอคทีฟและพาสซีฟจำนวนหนึ่ง เทคโนโลยีบรรจุภัณฑ์ 3 มิติ และชิป DSP 7nm ชั้นนำของอุตสาหกรรมเป็นโซลูชันที่ประหยัดต้นทุนและใช้พลังงานต่ำสำหรับศูนย์ข้อมูล 400GBASE
โมดูลโฟโตนิกส์ซิลิกอน 400GBASE-DR4 รองรับความยาวลิงก์สูงถึง 500 ม. SMF พร้อมขั้วต่อ MTP/MPO-12สอดคล้องกับ QSFP-DD MSA, โปรโตคอล IEEE 802.3bs และมาตรฐาน 400GAUI-8สัญญาณอีเทอร์เน็ต 400 กิกะบิตส่งผ่านเลนคู่ขนานสี่เลนโดยหนึ่งความยาวคลื่นต่อเลนสามารถใช้เป็น 4x100G ฝ่าวงล้อมไปยัง QSFP28-DR-100G

 

แอปพลิเคชั่น
 
อีเธอร์เน็ต 400G
Infinib เชื่อมต่อระหว่างกัน
ระบบเครือข่าย Datacenter Enterprise
2.png3.png4.png5.png6.png

 

 

 

 

 

 
 

 

 

 

ผลิตภัณฑ์หลักของเรา

 

เนื่องจากเรามีญาติที่แตกต่างกันds ของผลิตภัณฑ์ หากคุณไม่พบรายการที่ถูกต้องที่คุณต้องการ โปรดส่งคำถามถึงเรา เราจะตอบกลับในไม่ช้า

 

.jpg

 

ข้อมูล บริษัท

 

-_10.jpg-_11.jpg

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

 

International Express: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่นๆใช้เวลา 3-7 วัน

.jpg

 

บริการของเรา

OEM และ ODM

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณ และออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์สำหรับบริษัทของคุณ

 

 

คำถามที่พบบ่อย

 

1.คุณขายสินค้ามือสองหรือไม่?

No.ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรามีใหม่เอี่ยม,เราไม่เคยใช้secod- ส่วนประกอบมือ

 

2.ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ใดได้บ้าง

ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับแทบทุกยี่ห้อ

 

3.สินค้าของคุณมีการรับประกันหรือไม่?

ใช่ เราจัดให้รับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง

 

4.อะไร'เป็นขั้นต่ำ?

เพื่อให้บรรลุความพึงพอใจของลูกค้าเรายอมรับคำสั่งซื้อตัวอย่าง แม้แต่ชิ้นเดียว

 

5.คุณยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใด

T/T, Paypal, Western Unionเป็นที่ยอมรับ

 

6.How เกี่ยวกับการจัดส่ง?
โดยทั่วไปเราสนับสนุนอินเตอร์เนชั่นแนล เอ็กซ์เพรส:DHL, FedEx, EMS, TNT, UPSและอื่นๆมัน

ใช้เวลา3-7 วัน.

 

7. วิธีรับ Tข้อมูลชั้นวาง?
พนักงานขายของเราที่คุณสั่งซื้อด้วยเขาจะจัดหาให้คุณติดตามข้อมูลทางอีเมลและทางโทรศัพท์

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 400Gb/S โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล Quad Small Form Factor Pluggable Double Density คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!