DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 40GBASE-ER4 QSFP + 1310nm 60km

DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 40GBASE-ER4 QSFP + 1310nm 60km

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL-QSFP-40G-ER4

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจปกติหรือ OEM
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์น ยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 3000 ชิ้น / เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: QSFP-40G-ER4 ระยะทาง: 60KM
ความยาวคลื่น: 1310nm ตัวเชื่อมต่อ: ขั้วต่อ LC
เทม: 0-70℃ ได้รับการรับรอง: CE RoHS
การรับประกัน: 3 ปี ยี่ห้อ: OEM
แสงสูง:

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง DOM 60km

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง QSFP + 40G

,

เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC 40G

รายละเอียดสินค้า

40GBASE-ER4 QSFP + 1310nm 60km DOM Duplex LC SMF โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

 

คุณสมบัติ:

²4 CWDM เลนออกแบบ MUX/DEMUX

²แบนด์วิดธ์สูงสุด 11.2Gbps ต่อช่องสัญญาณ

²แบนด์วิดท์รวม > 40Gbps

²ดูเพล็กซ์ LCตัวเชื่อมต่อ

²สอดคล้องกับ 40G Ethernet IEEE802.3ba และ 40GBASE-อีR4Lite

²สอดคล้องกับ QSFP MSA

²APDเครื่องตรวจจับภาพ

² การส่งกำลังสูงสุด 60 กม.

²สอดคล้องกับอัตราข้อมูล QDR/DDR Infiniband

²แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว +3.3V ทำงาน

²ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยดิจิตอลในตัว

²ช่วงอุณหภูมิ 0 °C ถึง 70 °C

²ส่วนที่เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

 

การใช้งาน:

²แร็คต่อแร็ค

²ศูนย์ข้อมูลสวิตช์และเราเตอร์

²เครือข่ายรถไฟใต้ดิน

²สวิตช์และเราเตอร์

²ฐาน 40G-อีR4Lite

คำอธิบาย:

HLPLFG60D เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณที่ออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชั่นการสื่อสารด้วยแสง 60 กม.การออกแบบเป็นไปตามมาตรฐาน 40GBASE-ER4 ของมาตรฐาน IEEE P802.3baโมดูลจะแปลงช่องสัญญาณอินพุต 4 ช่องของข้อมูลไฟฟ้า 10Gb/s เป็นสัญญาณออปติคัล CWDM 4 ช่อง และมัลติเพล็กซ์ให้เป็นช่องสัญญาณเดียวสำหรับการส่งผ่านแสง 40Gb/sในทางกลับกัน ที่ฝั่งผู้รับ โมดูลจะแยกสัญญาณอินพุต 40Gb/s ออกเป็นสัญญาณช่อง CWDM 4 ช่อง และแปลงเป็นข้อมูลไฟฟ้าเอาต์พุต 4 ช่องสัญญาณ

ความยาวคลื่นกลางของช่อง CWDM 4 ช่องคือ 1271, 1291, 1311 และ 1331 นาโนเมตร ในฐานะสมาชิกของตารางความยาวคลื่น CWDM ที่กำหนดไว้ใน ITU-T G694.2ประกอบด้วยขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์สำหรับอินเทอร์เฟซแบบออปติคัล และขั้วต่อ 38 พินสำหรับอินเทอร์เฟซทางไฟฟ้าเพื่อลดการกระจายแสงในระบบระยะไกล ต้องใช้ไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) ในโมดูลนี้

ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการออกแบบด้วยฟอร์มแฟคเตอร์ การเชื่อมต่อด้วยแสง/ไฟฟ้า และอินเทอร์เฟซการวินิจฉัยแบบดิจิทัลตามข้อตกลง QSFP Multi-Source (MSA)ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองสภาพการทำงานภายนอกที่รุนแรงที่สุด รวมทั้งอุณหภูมิ ความชื้น และการรบกวนของ EMI

โมดูลทำงานจากแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวและสัญญาณควบคุมทั่วโลก LVCMOS/LVTTL เช่น Module Present, Reset, Interrupt และ Low Power Mode ที่มีอยู่ในโมดูลมีอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายสำหรับส่งและรับสัญญาณควบคุมที่ซับซ้อนมากขึ้นและเพื่อรับข้อมูลการวินิจฉัยแบบดิจิทัลสามารถระบุช่องแต่ละช่องได้ และช่องที่ไม่ได้ใช้สามารถปิดได้เพื่อความยืดหยุ่นในการออกแบบสูงสุด

HLP10 ได้รับการออกแบบด้วยฟอร์มแฟคเตอร์ การเชื่อมต่อด้วยแสง/ไฟฟ้า และอินเทอร์เฟซการวินิจฉัยแบบดิจิทัลตามข้อตกลง QSFP Multi-Source (MSA)ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองสภาพการทำงานภายนอกที่รุนแรงที่สุด รวมทั้งอุณหภูมิ ความชื้น และการรบกวนของ EMIโมดูลนี้มีฟังก์ชันการทำงานและการรวมคุณลักษณะที่สูงมาก ซึ่งสามารถเข้าถึงได้ผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรมแบบสองสาย

DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 40GBASE-ER4 QSFP + 1310nm 60km 0DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 40GBASE-ER4 QSFP + 1310nm 60km 1DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 40GBASE-ER4 QSFP + 1310nm 60km 2DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 40GBASE-ER4 QSFP + 1310nm 60km 3DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 40GBASE-ER4 QSFP + 1310nm 60km 4

 

1609142634(1).jpg

1609142655.jpg

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

รับประกัน
เราสัญญาว่าตัวรับส่งสัญญาณแสงที่โฆษณาทั้งหมดนั้นเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่และไม่เคยใช้วัสดุที่เก่าและได้รับการตกแต่งใหม่โดยเด็ดขาดตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการใช้งานและการทดสอบอายุเราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เราจัดหา

เราจัดหาโมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงที่เข้ากันได้ทุกชนิด รวมถึง SFP, GBIC, SFP+, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่นๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ แบรนด์ส่วนใหญ่หากรายละเอียดเพิ่มเติมโปรดติดต่อเรา

 

 

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: คุณขายสินค้ามือสองหรือไม่?

อา:No.ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรามีใหม่เอี่ยมเราไม่เคยใช้ส่วนประกอบมือสอง

 

ถาม: คุณยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใด

อา:T/T, Paypal, Western Unionเป็นที่ยอมรับ

 

ถาม: คุณสามารถเสนอวิธีการจัดส่งได้อย่างไร?

อา:วิธีการจัดส่งตามปกติของเราคือDHL, FedEX, TNT, อัพ, EMS ฯลฯ. จะใช้เวลา 3-7 วัน

 

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณมีการรับประกันหรือไม่?

อา:ใช่ เราจัดให้รับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง

 

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ใดได้บ้าง

อา:ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับสวิตช์หลัก

 

ถาม: วิธีการสั่งซื้อ

อา:1>ยืนยันรายละเอียดการสั่งซื้อกรุณาบอกรุ่นและจำนวนที่คุณต้องการ
2>ยืนยันใบแจ้งหนี้ Proforma, คำสั่งซื้อจะถูกจัดเตรียมเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ
3>ยืนยันและจัดส่งสินค้าจากนั้นหมายเลขติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันที
4>เราจะช่วยติดตามสินค้าของคุณจนกว่าคุณจะได้รับอย่างปลอดภัย

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 40GBASE-ER4 QSFP + 1310nm 60km คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!