Simplex LC 40km โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G 1270nm 1330nm XFP BIDI เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

Simplex LC 40km โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G 1270nm 1330nm XFP BIDI เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL-XFP 10G BIDI 40KM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจปกติหรือ OEM
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์น ยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 3000PCC/เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: XFP 10G 40km BIDI วันที่: 10G 40km
ความยาวคลื่น: 1270/1330 นาโนเมตร ระยะทาง: 40KM
ขั้วต่อไฟเบอร์: LC การรับประกัน: 3 ปี
โลโก้: ปรับแต่งได้
แสงสูง:

โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G 40 กม.

,

โมดูลรับส่งสัญญาณ Simplex LC 10G

,

ตัวรับส่งสัญญาณแสง XFP BIDI

รายละเอียดสินค้า

โมดูลออปติกเข้ากันได้ XFP 10G 40km BIDI พร้อมตัวรับส่งสัญญาณ 1270/1330nm

 

รายละเอียดสินค้า

 

Hilink 10G 40km BiDi XFP ตัวรับส่งสัญญาณได้รับการออกแบบมาสำหรับการสื่อสารข้อมูลออปติคัลอนุกรม 10G แบบสองทิศทางเช่น IEEE 802.3ae 10GBASE-BX โดยใช้เครื่องส่งสัญญาณ 1330nm (1270nm) และตัวรับสัญญาณ 1270nm (1330nm)

 

รองรับอัตราบิต 9.95 ถึง 11.3Gb/s

ตัวเชื่อมต่อ LC Simplex

รอยเท้า XFP แบบเสียบปลั๊กได้

เครื่องส่งสัญญาณ DFB 1270nm ที่ไม่มีการระบายความร้อน, เครื่องตรวจจับภาพถ่าย PIN 1330nm

เครื่องส่งสัญญาณ DFB 1330nm ที่ไม่มีการระบายความร้อน, เครื่องตรวจจับภาพถ่าย PIN 1270nm

ใช้ได้กับการเชื่อมต่อ SMF 40 กม.

ใช้พลังงานต่ำ < 2.0 W

อินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

แพ็คเกจ XFP MSA

อุณหภูมิกรณีใช้งาน:

เชิงพาณิชย์:0 ถึง 70 °C

อุตสาหกรรม:-40 ถึง 80 °C

 

แอปพลิเคชั่น

10GBASE-ER ที่ 10.3125Gbps

10GBASE-EW ที่ 9.953Gbps

ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

 

 

1.png2.png5.png6.png7.png

 

บริการของเรา

 

OEM และ ODM

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าตัวรับส่งสัญญาณแสงที่โฆษณาทั้งหมดนั้นเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่และไม่เคยใช้วัสดุที่เก่าและได้รับการตกแต่งใหม่โดยเด็ดขาดตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการใช้งานและการทดสอบอายุเราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เราจัดหา

เราจัดหาโมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงที่เข้ากันได้ทุกชนิด รวมถึง SFP, GBIC, SFP+, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่นๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับแบรนด์ส่วนใหญ่หากรายละเอียดเพิ่มเติมโปรดติดต่อเรา

 

 

 

 

ข้อมูล บริษัท

 

-_10.jpg-_11.jpg

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

 

International Express: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่นๆใช้เวลา 3-7 วัน

.jpg

 

ผลิตภัณฑ์หลักของเรา

 

.jpg

 

 

คำถามที่พบบ่อย

 

1.คุณขายสินค้ามือสองหรือไม่?

No.ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรามีใหม่เอี่ยม,เราไม่เคยใช้secod- ส่วนประกอบมือ

 

2.ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ใดได้บ้าง

ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับโม

 

3.สินค้าของคุณมีการรับประกันหรือไม่?

ใช่ เราจัดให้รับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง

 

4.อะไร'เป็นขั้นต่ำ?

เพื่อให้บรรลุความพึงพอใจของลูกค้าเรายอมรับคำสั่งซื้อตัวอย่าง แม้แต่ชิ้นเดียว

 

5.คุณยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใด

T/T, Paypal, Western Unionเป็นที่ยอมรับ

 

6.How เกี่ยวกับการจัดส่ง?
โดยทั่วไปเราสนับสนุนอินเตอร์เนชั่นแนล เอ็กซ์เพรส:DHL, FedEx, EMS, TNT, UPSและอื่นๆมัน

ใช้เวลา3-7 วัน.

 

7. วิธีรับ Tข้อมูลชั้นวาง?
พนักงานขายของเราที่คุณสั่งซื้อด้วยเขาจะจัดหาให้คุณติดตามข้อมูลทางอีเมลและทางโทรศัพท์

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ Simplex LC 40km โมดูลรับส่งสัญญาณ 10G 1270nm 1330nm XFP BIDI เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!