• ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M
  • ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M
  • ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M
  • ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M
ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M

ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL-DP4CNH-N00

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคงที่, พลาสติกแบน, กล่องขายปลีก, ตามต้องการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, Western Union Paypal
สามารถในการผลิต: 100/ชิ้น/เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราข้อมูล: 400g ระยะทาง: 0.5KM
ตัวเชื่อมต่อ: ขั้วต่อ MPO-12 ความยาวคลื่น: 1310nm
บรรจุุภัณฑ์: เส้นใยแก้วนำแสง แอปพลิเคชัน: โทรคมนาคม
แสงสูง:

MPO12 Connector โมดูล SFP Transceiver

,

โมดูล SMF 400GBASE SFP Transceiver

,

โมดูลออปติคัล MPO12 sfp

รายละเอียดสินค้า

 
QSFP-DD-DR4 8x50G 400GBASE 400G 1310nm 500M ตัวเชื่อมต่อ MPO-12 SMF SFP
 
 
ทั่วไป

          นี้ ผลิตภัณฑ์ เป็น เอ 400Gb/วินาที Quad เล็ก แบบฟอร์ม ปัจจัย Pluggable-ดับเบิ้ล ความหนาแน่น (กอ.รมน.) ออปติคัลโมดูล ได้รับการออกแบบสำหรับ 500m ออปติคัล การสื่อสาร แอปพลิเคชัน ดิ โมดูล ผู้เปลี่ยนใจเลื่อมใส 8ช่อง ของ 50Gb/s (PAM4) ไฟฟ้า ป้อนข้อมูล ข้อมูล ถึง 4ช่อง ของ ขนาน ออปติคัล สัญญาณ, แต่ละมีความสามารถของ100Gb/วินาที การดำเนินการสำหรับหนึ่ง รวม ข้อมูล ประเมินของ400Gb/s. ในทางกลับกันบนที่ ผู้รับด้านข้าง, ที่ โมดูล ผู้เปลี่ยนใจเลื่อมใส 4 ช่อง ของ ขนาน ออปติคัล สัญญาณ ของ 100Gb/วินาที แต่ละ ช่อง สำหรับ หนึ่งรวม อัตราข้อมูลของ 400Gb/s เข้าไป 8 ช่อง ของ 50Gb/s (PAM4) ไฟฟ้า ผลผลิต ข้อมูล.

ความยาวคลื่นกลางของช่อง CWDM 4 ช่องคือ 1271, 1291, 1311 และ 1331 นาโนเมตร ในฐานะสมาชิกของตารางความยาวคลื่น CWDM ที่กำหนดไว้ใน ITU-T G.694.2ประกอบด้วยขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์สำหรับอินเทอร์เฟซแบบออปติคัล และขั้วต่อ 76 พินสำหรับอินเทอร์เฟซทางไฟฟ้าเพื่อลดการกระจายแสงในระบบระยะไกล ต้องใช้ไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) ในโมดูลนี้ต้องใช้ Host FEC เพื่อรองรับการส่งสัญญาณไฟเบอร์สูงสุด 2 กม.

ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการออกแบบด้วยฟอร์มแฟคเตอร์ การเชื่อมต่อแบบออปติคัล/ไฟฟ้า และอินเทอร์เฟซการวินิจฉัยแบบดิจิทัลตามข้อตกลง QSFP-DD Multi-Source Agreement (MSA) Type 2 ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองสภาวะการทำงานภายนอกที่รุนแรงที่สุด รวมทั้งอุณหภูมิ ความชื้น และการรบกวนของ EMI .

 

 
คุณสมบัติของสินค้า

สอดคล้องกับ QSFP-DD MSA

4เลนคู่ขนาน

สูงถึง 500m การแพร่เชื้อบนเดี่ยวโหมด ไฟเบอร์ (SMF) พร้อม FEC

ปฏิบัติการ กรณี อุณหภูมิ: 0 ถึง 70 ℃

8x53.125Gb/s อินเทอร์เฟซไฟฟ้า (400GAUI-8)

ข้อมูล อัตรา 106.25Gbps (PAM4) ต่อช่อง

ขีดสุด พลัง การบริโภค 12W

ขั้วต่อ MPO-12

 
แอปพลิเคชั่น
ลิงค์อีเธอร์เน็ต 400GBASE-SR8
เครือข่ายโทรคมนาคม
ศูนย์ข้อมูล Interconnect
เครือข่ายองค์กร
 
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
QSFP28-100G-SR4 100GBASE-SR4 850nm 100M LC
QSFP28-100G-LR4 100GBASE-LR4 1310nm 10KM LC
QSFP28-100G-ER4 100GBASE-ER 1310nm 40KM LC
QSFP28-100G-ZR4 100GBASE-ZR 1310nm 80KM LC
QSFP56-200G-SR4 200GBASE-SR4 850nm 100M MPO
QSFP56-200G-FR4 200GBASE-DR4 1310nm 2KM MPO
QSFPDD-400G-SR8 400GBASE-SR8 850nm 100M MPO
QSFPDD-400G-DR4 400GBASE-DR4 1310nm 500M MPO

 

การแสดงรูปภาพสินค้า

ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M 0ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M 1ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M 2

ภาพวาดเครื่องกล

ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M 3

 

แอปพลิเคชัน

ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M 4

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: คุณขายสินค้ามือสองหรือไม่?
A:No.All ผลิตภัณฑ์ของเราเป็นแบรนด์ใหม่ เราไม่เคยใช้ส่วนประกอบมือสอง

ถาม: คุณยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใด
ตอบ: T/T, Paypal, Western Union เป็นที่ยอมรับได้

ถาม: คุณสามารถเสนอวิธีการจัดส่งได้อย่างไร?
ตอบ: วิธีการจัดส่งตามปกติของเราคือ DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS เป็นต้นจะใช้เวลา 3-7 วัน

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณมีการรับประกันหรือไม่?
ตอบ: ใช่ เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง

ถาม: วิธีการสั่งซื้อ
A:1>รายละเอียดการสั่งซื้อได้รับการยืนยัน โปรดบอกรุ่นและปริมาณที่คุณต้องการ
2>Proforma Invoice ได้รับการยืนยัน คำสั่งซื้อจะถูกจัดเตรียมเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ
3>ยืนยันและจัดส่งสินค้าจากนั้นหมายเลขติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันที
4>เราจะช่วยติดตามสินค้าของคุณจนกว่าคุณจะได้รับอย่างปลอดภัย

 

 

เนื่องจากเรามีผลิตภัณฑ์หลายประเภท หากคุณไม่พบรายการที่ถูกต้องที่คุณต้องการ โปรดส่งคำถามถึงเรา เราจะติดตามผลในไม่ช้า

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ ตัวเชื่อมต่อ MPO12 โมดูลรับส่งสัญญาณ SMF SFP QSFPDD DR4 400GBASE 1310nm 500M คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!