Hilink 200G QSFP56 FR4 โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF

Hilink 200G QSFP56 FR4 โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL-Q200G-FR4

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2PCS
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคงที่, พลาสติกแบน, กล่องขายปลีก, ตามต้องการ
เวลาการส่งมอบ: 2~4 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, Western Union Paypal
สามารถในการผลิต: 100/ชิ้น/เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราข้อมูล: 200Gb/s (4x50Gbps) ระยะทาง: 2km
ความยาวคลื่น: 1271nm/1291nm/1311nm/1331nm ขั้วต่อไฟเบอร์: LC .คู่
ฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP56 การรับประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP 2 กม.

,

โมดูล CWDM4 DOM QSFP ตัวรับส่งสัญญาณ

,

โมดูลดูเพล็กซ์ LC SMF QSFP เลนส์

รายละเอียดสินค้า

Hilink 200G QSFP56 FR4 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF

 

200G QSFP56 FR4 2 กม.

 

Hilink QSFP-200G-FR4 Compatible QSFP56 Transceiver Module ได้รับการออกแบบมาสำหรับปริมาณงานอีเธอร์เน็ต 200GBASE สูงสุด 2 กม. ผ่านเส้นใยโหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1295nm ถึง 1309nm พร้อมขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3cd, IEEE 802.3bs, QSFP56 MSA, SFF-8665, SFF-8024 และ SFF-8679การตรวจสอบการวินิจฉัยทางดิจิทัล (DDM) ในตัวช่วยให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานแบบเรียลไทม์เหมาะสำหรับ 200G Ethernet, Data Center และ Cloud Networks

 

คุณสมบัติ
 
การเชื่อมต่อแบบออปติคัลใช้คอนเน็กเตอร์ Singlemode Fiber (SMF) LC สองตัว ตัวเชื่อมต่อหนึ่งตัวสำหรับ Tx และอีกตัวสำหรับ RxTx และ Rx แต่ละรายการประกอบด้วยช่องสัญญาณมัลติเพล็กซ์แบบแบ่งความยาวคลื่นหยาบ 50Gbps (CWDM) จำนวน 4 ช่อง ซึ่งมีความยาวคลื่นอยู่ในช่วง 1310 นาโนเมตรตัวรับส่งสัญญาณ 200G QSFP56 FR4 ออกแบบมาสำหรับการใช้งานในระยะทางไม่เกิน 2 กม. และด้วยการใช้ FEC
 
แอปพลิเคชั่น
  • อีเธอร์เน็ต 200G BASE-FR4
  •  
  • สิ่งของ

    คำอธิบาย

    ฟอร์มแฟกเตอร์ของตัวรับส่งสัญญาณ QSFP56
    ความเร็วในการส่ง 200GE
    ความยาวคลื่นกลาง (นาโนเมตร) 1271 นาโนเมตร 1291 นาโนเมตร 1311 นาโนเมตร 1331 นาโนเมตร
    การปฏิบัติตามมาตรฐาน เข้ากันได้กับ 200GBASE-ER4
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC Dual
    สายเคเบิลที่ใช้ได้และระยะการส่งข้อมูลสูงสุด
    ถึง
    2 กม. และด้วยการใช้ FEC
    กำลังส่ง (dBm)
    ความไวรับสูงสุด (dBm) < -8.2dBm
    กำลังไฟเกิน (dBm) 4.7dBm
    อัตราการสูญพันธุ์ (dB) 3.5dBm
    อุณหภูมิในการทำงาน 0°C ถึง 70°C (32°F ถึง 158°F)
    ส่วนจำนวน HL-Q200G-FR4
Hilink 200G QSFP56 FR4 โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF 0
Hilink 200G QSFP56 FR4 โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF 1
Hilink 200G QSFP56 FR4 โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF 2
Hilink 200G QSFP56 FR4 โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF 3
หากคุณมีคำถามใดๆ โปรดคลิก "ติดต่อตอนนี้" และส่งคำถามของคุณ เราจะมีผู้เชี่ยวชาญคอยให้คำตอบขอขอบคุณ!
 
 
ส่วนจำนวน อัตราข้อมูล ระยะทาง ความยาวคลื่น กำลังขับ ความไว ข้อสังเกต
HQ28-SR-M85-X1D 100Gbps MM 100m
(OM4)
850nm -8.4 ~ +2.4dBm -10.3dBm QSFP28-100G-SR4
HQ28-LR-L13-10D 100Gbps SM 10km 1310nm -4.3 ~ +4.5dBm -10.6dBm QSFP28-100G-LR4
HQ28-LR-L13-10C1 100Gbps SM 10km 1310nm -4.3 ~ +4.5dBm -10.6dBm QSFP28 100G-LR4-Ethernet
HQ28-ER-L13-40D 100Gbps SM 40km 1310nm -2.9 ~ +4.5dBm -16.9dBm QSFP28 100G-ER4
HQ28-K7-L13-xxx 100Gbps SM 2km 1310nm -6.5 ~ +2.5dBm -11.5dBm QSFP28 100G-CWDM4
 
 
 

 

ซีรีส์ 25g~100G

25G SFP28 SR4 ตัวรับส่งสัญญาณ SFP28 25Gbps 850nm 100M
QSFP-40G-SR4 QSFP-SR4, MMF, 850nm, 150M, MPO
QSFP-40G-CSR4 QSFP+, MMF, 850nm, 300M (OM3) - MPO
QSFP-40G-LR4 QSFP-LR4, SMF, 1270nm~1330nm, 15KM LC
QSFP-40G-PSM-IR4 QSFP+-IR4,SMF ,1310NM 2KM MPO
40G QSFP+ PSM 10KM QSFP+-LR4,SMF ,1310NM 10KM MPO
100G QSFP28 SR4 100GBASE-SR4 QSFP28
QSFP28 CWDM4 2KM 100G QSFP28 CWDM4 2KM 1271~1331
QSFP28 CWDM4 500M 100G QSFP28 CWDM4 500 1271~1331
QSFP28 PSM4 1310nm 2km QSFP28 PSM4 1310nm 2km MPO SMF
25G SFP28 AOC 1 ล้าน 25Gbps 850nm มัลติโหมด SFP28 AOC 1~100M
25G SFP28 DAC SFF-8402 25G SFP28 ถึง SFP28 DAC 1m 3m 5meter
40G QSFP+ AOC 1 ล้าน QSFP-AOC ใช้งาน 40Gbase 1~100meter
40G QSFP+ DAC 1M QSFP SFF8436 สายเคเบิลแบบพาสซีฟ 1~5M
100G QSFP28 ถึง QSFP28 DAC 1M 2M 3M 5M SFF-8665 100G QSFP28 แบบพาสซีฟ
100G QSFP28-SR4 AOC 1 ล้าน 100GBASE-SR4 QSFP28 AOC ไฟเบอร์

Hilink 200G QSFP56 FR4 โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF 4Hilink 200G QSFP56 FR4 โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF 5

Hilink 200G QSFP56 FR4 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF QSFP เลนส์

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ Hilink 200G QSFP56 FR4 โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP 2km 1310nm CWDM4 DOM ดูเพล็กซ์ LC SMF คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!