• 40G QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ZR4 80KM 1310nm ตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
  • 40G QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ZR4 80KM 1310nm ตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
  • 40G QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ZR4 80KM 1310nm ตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
  • 40G QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ZR4 80KM 1310nm ตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
  • 40G QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ZR4 80KM 1310nm ตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
  • 40G QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ZR4 80KM 1310nm ตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
40G QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ZR4 80KM 1310nm ตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์

40G QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ZR4 80KM 1310nm ตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL-QSFP-ZR4-80KM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจปกติหรือ OEM
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T
สามารถในการผลิต: 3000 ชิ้น / เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: 40G QSFP+ ZR4 80KM อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 40g
ความยาวคลื่น: 1310nm ระยะทาง: 80KM
CE ROHS: ได้มาตรฐาน ขั้วต่อไฟเบอร์: ดูเพล็กซ์ LC
การรับประกัน: 3 ปี เงื่อนไข: ใหม่เอี่ยม
อุณหภูมิ: 0~70C
แสงสูง:

40G QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล

,

ZR4 80KM QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

,

เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC 40G

รายละเอียดสินค้า

40G QSFP + ZR4 80KM 1310nm LC Connector เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

 

ตัวรับส่งสัญญาณแสง Hilink 40G QSFP+ ZR4 รวมเส้นทางส่งและรับเข้าไว้ในโมดูลเดียวเลเซอร์มอดูเลตการดูดกลืนไฟฟ้า (DFB) สี่ตัวพร้อม1295.56nm, 1300.05nm, 1304.58nm และ 1309.14nmLAN WMDความยาวคลื่นกลาง ซึ่งมัลติเพล็กซ์/ดีมิวติเพล็กซ์เป็นไฟเบอร์โหมดเดียวผ่านขั้วต่อ LC มาตรฐานอุตสาหกรรมไอน้ำข้อมูลแต่ละรายการจะถูกกู้คืนโดยเครื่องตรวจจับแสง APD และแอมพลิฟายเออร์ทรานส์อิมพีแดนซ์ กำหนดเวลาใหม่ และส่งผ่านไปยังไดรเวอร์เอาต์พุต

 

คุณสมบัติ:
 

4 ช่อง LAN WDM คือ1295.56nm, 1300.05nm, 1304.58nm และ 1309.14nm

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว +3.3V

สอดคล้องกับ QSFP+ MSA
สูงสุด 80km เกียร์
อุณหภูมิเคสในการทำงาน: 0 ~ 70C
กำลังการทำงานสูงสุด 3.5W
เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS
สอดคล้องกับ IEEE802.3ba
สอดคล้องกับ QSFP+ MSA: SFF-8436

การใช้งาน:
อีเธอร์เน็ต 40G
อินฟินิแบนด์ 4X SDR DDR QDR
การเชื่อมต่อโทรคมนาคม 40G
1.png2.png3.png4.png5.png6.png

 

บริการของเรา

 

OEM และ ODM

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าตัวรับส่งสัญญาณแสงที่โฆษณาทั้งหมดนั้นเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่และไม่เคยใช้วัสดุที่เก่าและได้รับการตกแต่งใหม่โดยเด็ดขาดตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการใช้งานและการทดสอบอายุเราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เราจัดหา

เราจัดหาโมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงที่เข้ากันได้ทุกชนิด รวมถึง SFP, GBIC, SFP+, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่นๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับแบรนด์ส่วนใหญ่หากรายละเอียดเพิ่มเติมโปรดติดต่อเรา

 

 

 

 

ข้อมูล บริษัท

 

-_10.jpg-_11.jpg

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

 

International Express: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่นๆใช้เวลา 3-7 วัน

.jpg

 

ผลิตภัณฑ์หลักของเรา

 

.jpg

 

 

คำถามที่พบบ่อย

1.คุณขายสินค้ามือสองหรือไม่?

No.ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรามีใหม่เอี่ยม,เราไม่เคยใช้secod- ส่วนประกอบมือ

 

2.ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ใดได้บ้าง

ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับโม

 

3.สินค้าของคุณมีการรับประกันหรือไม่?

ใช่ เราจัดให้รับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง

 

4.อะไร'เป็นขั้นต่ำ?

เพื่อให้บรรลุความพึงพอใจของลูกค้าเรายอมรับคำสั่งซื้อตัวอย่าง แม้แต่ชิ้นเดียว

 

5.คุณยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใด

T/T, Paypal, Western Unionเป็นที่ยอมรับ

 

6.How เกี่ยวกับการจัดส่ง?
โดยทั่วไปเราสนับสนุนอินเตอร์เนชั่นแนล เอ็กซ์เพรส:DHL, FedEx, EMS, TNT, UPSและอื่นๆมัน

ใช้เวลา3-7 วัน.

 

7. วิธีรับ Tข้อมูลชั้นวาง?
พนักงานขายของเราที่คุณสั่งซื้อด้วยเขาจะจัดหาให้คุณติดตามข้อมูลทางอีเมลและทางโทรศัพท์

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 40G QSFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ZR4 80KM 1310nm ตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์ คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!