• โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM
  • โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM
  • โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM
  • โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM
โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM

โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL-QSFP+40G-LR4-20KM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: แพ็คเกจปกติ
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์น ยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 3000PCC/เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: QSFP+ LR4 อัตราข้อมูล: 40g
ความยาวคลื่น: 1310nm ระยะทาง: 20km
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC ได้รับการรับรอง: CE RoHS
การรับประกัน: 3 ปี OEM: สนับสนุน
เวลาจัดส่ง: 3-7 วันทำงาน
แสงสูง:

โมดูลรับส่งสัญญาณแสง QSFP + 1310nm

,

โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 40GBASE LR4

,

เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC SMF 40G

รายละเอียดสินค้า

40GBASE-LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM Duplex LC SMF โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

 
คุณสมบัติ:
4 CWDM เลนออกแบบ MUX/DEMUX
แบนด์วิดธ์สูงสุด 11.2Gbps ต่อช่องสัญญาณ
แบนด์วิดท์รวม > 40Gbps
ขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
สอดคล้องกับ 40G Ethernet IEEE802.3ba และ 40GBASE-LR4 Standard
สอดคล้องกับ QSFP MSA
ส่งสูงสุด 20KM
สอดคล้องกับอัตราข้อมูล QDR/DDR Infiniband
แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว +3.3V ทำงาน
ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยดิจิตอลในตัว
ช่วงอุณหภูมิ 0 °C ถึง 70 °C
ส่วนที่เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS
การใช้งาน:
แร็คต่อแร็ค
ศูนย์ข้อมูล สวิตช์และเราเตอร์
เครือข่ายรถไฟใต้ดิน
สวิตช์และเราเตอร์
40G BASE-LR4 อีเธอร์เน็ต0
2
คำอธิบาย:
โมดูล QSFP เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณที่ออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชันการสื่อสารด้วยแสง 20KM
การออกแบบเป็นไปตามมาตรฐาน 40GBASE-LR4 ของมาตรฐาน IEEE P802.3baโมดูลแปลง4
อินพุตช่องสัญญาณ (ch) ของข้อมูลไฟฟ้า 10Gb/s ถึง 4 สัญญาณออปติคัล CWDM และมัลติเพล็กซ์ลงใน
ช่องสัญญาณเดียวสำหรับการส่งผ่านแสง 40Gb/sในทางกลับกัน ที่ด้านตัวรับ โมดูล
แยกสัญญาณอินพุต 40Gb/s ออกเป็น 4 ช่องสัญญาณ CWDM แบบออปติคัล และแปลงเป็น 4
ช่องสัญญาณออกข้อมูลไฟฟ้า
ความยาวคลื่นกลางของ 4 ช่องสัญญาณ CWDM คือ 1271, 1291, 1311 และ 1331 นาโนเมตร เป็นสมาชิก
ของตารางความยาวคลื่น CWDM ที่กำหนดไว้ใน ITU-T G694.2ประกอบด้วยขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์สำหรับ
อินเทอร์เฟซแบบออปติคัลและขั้วต่อ 38 พินสำหรับอินเทอร์เฟซทางไฟฟ้าเพื่อลดแสง
ต้องใช้การกระจายในระบบระยะไกล ไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) ในโมดูลนี้
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการออกแบบด้วยฟอร์มแฟคเตอร์ การเชื่อมต่อด้วยแสง/ไฟฟ้า และการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
อินเทอร์เฟซตามข้อตกลง QSFP Multi-Source (MSA)ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนอง
สภาพการทำงานภายนอกที่รุนแรงที่สุด รวมทั้งอุณหภูมิ ความชื้น และการรบกวนของ EMI
โมดูลทำงานจากแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวและสัญญาณควบคุมทั่วโลก LVCMOS/LVTTL
เช่น Module Present, Reset, Interrupt และ Low Power Mode ใช้ได้กับโมดูลอา
มีอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายสำหรับส่งและรับสัญญาณควบคุมที่ซับซ้อนยิ่งขึ้นและรับ
ข้อมูลการวินิจฉัยแบบดิจิทัลสามารถระบุช่องแต่ละช่องและช่องที่ไม่ได้ใช้สามารถ
ปิดตัวลงเพื่อความยืดหยุ่นในการออกแบบสูงสุด
TQPL10 ได้รับการออกแบบด้วยฟอร์มแฟคเตอร์ การเชื่อมต่อด้วยแสง/ไฟฟ้า และการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
อินเทอร์เฟซตามข้อตกลง QSFP Multi-Source (MSA)ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนอง
สภาพการทำงานภายนอกที่รุนแรงที่สุด รวมทั้งอุณหภูมิ ความชื้น และการรบกวนของ EMIดิ
โมดูลมีฟังก์ชันและการรวมคุณลักษณะที่สูงมาก เข้าถึงได้ผ่านซีเรียลแบบสองสาย
อินเตอร์เฟซ.
โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM 0โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM 1โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM 2โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM 3โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM 4
โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM 5โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM 6

一.OEM และ ODM

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

รับประกัน
เราสัญญาว่าตัวรับส่งสัญญาณแสงที่โฆษณาทั้งหมดนั้นเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่และไม่เคยใช้วัสดุที่เก่าและได้รับการตกแต่งใหม่โดยเด็ดขาดตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการใช้งานและการทดสอบอายุเราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เราจัดหา

เราจัดหาโมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงที่เข้ากันได้ทุกชนิด รวมถึง SFP, GBIC, SFP+, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่นๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับแบรนด์ส่วนใหญ่หากรายละเอียดเพิ่มเติมโปรดติดต่อเรา

 

 

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: คุณขายสินค้ามือสองหรือไม่?

อา:ไม่ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราเป็นของใหม่ เราไม่เคยใช้ส่วนประกอบมือสอง

 

ถาม: คุณยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใด

อา:T/T, Paypal, Western Union เป็นที่ยอมรับได้

 

ถาม: คุณสามารถเสนอวิธีการจัดส่งได้อย่างไร?

อา:วิธีการจัดส่งตามปกติของเราคือ DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS เป็นต้น จะใช้เวลา 3-7 วัน

 

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณมีการรับประกันหรือไม่?

อา:ใช่ เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง

 

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ใดได้บ้าง

อา:ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับสวิตช์หลัก

 

ถาม: วิธีการสั่งซื้อ

อา:1>รายละเอียดการสั่งซื้อได้รับการยืนยัน โปรดบอกรุ่นและปริมาณที่คุณต้องการ
2>Proforma Invoice ได้รับการยืนยัน คำสั่งซื้อจะถูกจัดเตรียมเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ
3>ยืนยันและจัดส่งสินค้าจากนั้นหมายเลขติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันที
4>เราจะช่วยติดตามสินค้าของคุณจนกว่าคุณจะได้รับอย่างปลอดภัย

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล LC SMF ดูเพล็กซ์ 40GBASE LR4 QSFP + 1310nm 20km DOM คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!