40G ER4 40KM QSFP เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC 1310nm โมดูลออปติคัล Tramsceiver

40G ER4 40KM QSFP เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC 1310nm โมดูลออปติคัล Tramsceiver

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: HL-QSFP-40G-ER4

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคงที่, พลาสติกแบน, กล่องขายปลีก, ตามต้องการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, Western Union Paypal
สามารถในการผลิต: 100/ชิ้น/เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราข้อมูล: 40g ระยะทาง: 40KM
ความยาวคลื่น: 1270-1330 ขั้วต่อไฟเบอร์: ดูเพล็กซ์ LC
การรับประกัน: 3 ปี แหล่งที่มา: DFB APD
แสงสูง:

ER4 40KM QSFP เครื่องรับส่งสัญญาณแสง

,

ฟังก์ชั่น DOM QSFP เครื่องรับส่งสัญญาณแสง

,

40G LC โมดูลออปติคอล Tramsceiver

รายละเอียดสินค้า

QSFP + 40G QSFP ER4 40KM ดูเพล็กซ์ LC 1310nm โมดูลออปติคัล Tramsceiver DOM

 

คุณสมบัติ:

  • 4 CWDM เลนออกแบบ MUX/DEMUX
  • แบนด์วิดธ์สูงสุด 11.2Gbps ต่อช่องสัญญาณ
  • แบนด์วิดท์รวม > 40Gbps
  • ขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
  • สอดคล้องกับ 40G Ethernet IEEE802.3ba และ 40GBASE-ER4 Standard
  • สอดคล้องกับ QSFP MSA
  • สูงสุด 40km เกียร์
  • สอดคล้องกับอัตราข้อมูล QDR/DDR Infiniband
  • แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว +3.3V ทำงาน
  • ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยดิจิตอลในตัว
  • ช่วงอุณหภูมิ 0 °C ถึง 70 °C
  • ได้มาตรฐาน RoHS

การใช้งาน :

  • แร็คต่อแร็ค
  • ศูนย์ข้อมูล สวิตช์และเราเตอร์
  • เครือข่ายรถไฟใต้ดิน
  • สวิตช์และเราเตอร์
  • ลิงค์อีเธอร์เน็ต 40G BASE-ER4

คำอธิบาย:

HLQSFP40 เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณที่ออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชันการสื่อสารด้วยแสง 40Kmดิการออกแบบเป็นไปตามมาตรฐาน 40GBASE-ER4 ของมาตรฐาน IEEE P802.3baโมดูลแปลงอินพุต 4 ตัวช่องสัญญาณ (ch) ของข้อมูลไฟฟ้า 10Gb/s ถึง 4 สัญญาณออปติคัล CWDM และมัลติเพล็กซ์ให้เป็นช่องสัญญาณเดียวสำหรับการส่งผ่านแสง 40Gb/sในทางกลับกัน ที่ด้านตัวรับ โมดูลออปติคัลแยกอินพุต 40Gb/s เป็น 4 ช่องสัญญาณ CWDM และแปลงเป็น 4 ช่องสัญญาณข้อมูลไฟฟ้าที่ส่งออก

 

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

QSFP-40G-SR4 QSFP+, 40GBASE-SR4, MMF, 850nm, 150M, MPO
QSFP-40G-LR4 QSFP+, 40GBASE-LR4, SMF, 1270~1330nm, 10KM LC
QSFP-40G-ER4 QSFP+, 40GBASE-ER4, SMF, 1270~1330nm, 30KM LC
QSFP-40G-ZR4 QSFP+, 40GBASE-ZR4, SMF, 1270~1330nm, 80KM LC

40G ER4 40KM QSFP เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC 1310nm โมดูลออปติคัล Tramsceiver 040G ER4 40KM QSFP เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC 1310nm โมดูลออปติคัล Tramsceiver 140G ER4 40KM QSFP เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC 1310nm โมดูลออปติคัล Tramsceiver 2

 

 

40G ER4 40KM QSFP เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC 1310nm โมดูลออปติคัล Tramsceiver 3

บริการของเรา:

1. ติดต่อฝ่ายขายของเราสำหรับรายละเอียดเพิ่มเติมเพื่อยืนยันการสั่งซื้อของคุณ
2. เวลานำสั้นหลังจากยืนยัน

3. เราจัดส่งสินค้าโดยด่วนระหว่างประเทศ

4. ตอบกลับอย่างรวดเร็วสำหรับคำติชมของลูกค้าและคำถามอื่นๆ

 

การจัดส่งและการชำระเงิน
1. International Express: DHL, Fedex, UPS, EMS, UPS, TNT และอื่นๆ
2. การชำระเงิน: T/T, Western Union, Paypal และอื่นๆ

 

รับประกัน:

>& ใหม่เอี่ยม.

›& OEM/ODM สามารถใช้ได้
›& 100% ผ่านการทดสอบคุณภาพและการทดสอบอายุ
>& รับประกัน 3 ปี (นับจากวันที่จัดส่ง)

 

ฝ่ายสนับสนุนด้านเทคนิค:

เราสนับสนุนคำแนะนำทางเทคนิคเพื่อแก้ปัญหาการทำงานผิดพลาดหรือส่วนประกอบทดแทน และจัดเตรียมโครงการการกำหนดค่าเครือข่ายที่เกี่ยวข้อง
บริการหลังการขาย
เรามีบริการหลังการตลอด 24 ชั่วโมง สัญญาว่าจะจัดหาบริการด้านเทคนิคหรือคำแนะนำได้ตลอดเวลา
เพื่อนร่วมงานของเราจะตอบสนองความต้องการของลูกค้าภายใน 12 ชั่วโมงหลังเกิดเหตุฉุกเฉิน


รายละเอียดการบรรจุ: ถุงคง พลาสติกพีวีซีแพ็ค กล่องขายปลีก กล่องเทคนิค หรือกำหนดเอง

40G ER4 40KM QSFP เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC 1310nm โมดูลออปติคัล Tramsceiver 4

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 40G ER4 40KM QSFP เครื่องรับส่งสัญญาณแสงดูเพล็กซ์ LC 1310nm โมดูลออปติคัล Tramsceiver คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!